Quote Originally Posted by ekgarin View Post
เ้ดี๋ยวผมจะไปหามาอ่านบ้าง ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ลองถาม คุณ Bookerian ดูนะครับ
เขาขายหนังสือเล่มนี้ด้วยครับ ผมเห็นเขาโพสต์ข้อความในชุมชนนี้ อยู่บ่อยๆ ครับ หาไม่ยากครับ

หรือลองเข้าไปดูที่ กระทู้นี้ ได้ครับ
Bookerian.com“เพราะเราอ่าน เราจึงเป็น ผู้สร้าง อารยธรรม" ที่ ที่ผู้เขียน นักอ่าน และ สนพ.กล้าพูดและยอมรับความจริงต่อกัน ..เพราะต่างรู้ว่า หนังสือ ไม่ใช่เพียงแค่ สินค้า ที่ผลิตเพื่อต้องการรายได้ แต่หนังสือ คือตัวกลางที่ช่วยเราสร้างอารยธรรมร่วมกัน