Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก

View Poll Results: คุณคิดว่าแบบเสื้อผ้าของทางร้านเป็นยังไงบ้าง?

Voters
0. You may not vote on this poll
  • ไม่โอ

0 0%
  • ก็พอใช้ได้นะ

0 0%
  • น่าสน น่าสอย

0 0%
  • ถูกใจ ใช่เลย

0 0%
Multiple Choice Poll.
Results 1 to 3 of 3

Thread: ไม่อนุญาตให้ขายของในห้องพูดคุย

Warning Points:
    0/5

Thumbs up ไม่อนุญาตให้ขายของในห้องพูดคุย

ขอแก้ไขกระทู้เนื่องจากกระทู้นี้ผิดกฎ

เพื่อนสมาชิกใหม่ ที่ต้องการตั้งกระทู้ค้าขาย อ่านรายละเอียดในกระทู้
    กฏทั่วไปในการตั้งกระทู้ค้าขายในชุมชนแห่งนี้

ส่วนเพื่อนสมาชิกที่ต้องการเข้าร่วมเพื่อเป็นส่วนหนึ่งของชุมชนแห่งนี้ อ่านได้ในกระทู้
    กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน
    ที่ชุมชน siambrandname.com ชุมชนหลักของเรา

ทางเรายินดี ต้อนรับทุกคนเพื่อเป็นสมาชิกร่วมสร้างสรรค์สาระดีๆ หรือเลือกซื้อขายอย่างสุจริตในชุมชนแห่งนี้

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่พยายามรักษากฏ ดูแลและแบ่งปั่นความรู้ให้เพื่อนสมาชิกในชุมชนแห่งนี้

ขอบคุณครับ
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 06-18-2010 at 11:04 PM.

Blog Entries
    9
    0/5
    ไม่อนุญาตให้ตั้งกระทู้ค้าขาย ในห้องพูดคุย
    ชุมชนแ่ห่งนี้ได้เปิดพื้นที่เพื่อประกาศขาย และแนะนำกิจการธุรกิจของเพื่อนสมาชิกไว้เพียงพอแล้ว

กรุณาอ่าน ประกาศต่างๆตามหน้าห้องและปฎิบัตตามข้อตกลงของชุมชนด้วยครับ
    หากสนใจตั้งกระทู้ค้าขายในชุมชนแห่งนี้ อ่านรายละเอียดได้ในกระทู้
    กฏทั่วไปในการตั้งกระทู้ค้าขายในชุมชนแห่งนี้

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่พยายามรักษากฎและช่วยดูแลชุมชน

ขอบคุณครับ

0/5

ขอโทษเป็นอย่างยิ่งค่ะ เพราะเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ ไม่ทันได้อ่านกฎน่ะค่ะ ขออภัยอีกครั้งนะคะ (-.-')

ขออภัยเป็นอย่างยิ่งค่ะ พอดีเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่นะค่ะ ไม่ทันได้อ่านกฎ ต้องขอโทษด้วยค่ะ

Quote Originally Posted by Siambrandname Webmaster View Post
    ไม่อนุญาตให้ตั้งกระทู้ค้าขาย ในห้องพูดคุย
    ชุมชนแ่ห่งนี้ได้เปิดพื้นที่เพื่อประกาศขาย และแนะนำกิจการธุรกิจของเพื่อนสมาชิกไว้เพียงพอแล้ว

กรุณาอ่าน ประกาศต่างๆตามหน้าห้องและปฎิบัตตามข้อตกลงของชุมชนด้วยครับ
    หากสนใจตั้งกระทู้ค้าขายในชุมชนแห่งนี้ อ่านรายละเอียดได้ในกระทู้

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่พยายามรักษากฎและช่วยดูแลชุมชน

ขอบคุณครับ

Comments from Facebook

Tags for this Thread