วันนี้ ขออาสา Review ร้านขนมแถวๆถนนข้าวสารหน่อยละกันนะค่ะ ร้านนี้ชื่อ The Fabulous bar & Dessert Cafe อยู่ในถนนข้าวสารซึ่งเป็น หนึ่งใน walking street เลย ร้านนั้นจะเป็น Style modern retro เน้นสีสดใสค่ะซึ่งมีขายกาแฟ ขนม cocktail เลยทำเป็น comic review มาให้ดูกัน ร้านนี้อยู่ในซอยต้มยำกุ้งนะค่ะ เดินตรงเข้าไปแบบไม่สนใจอะไรเลยจะเจอร้านอยู่ด้านซ้ายมือ เป็นบ้านไทยสีดำค่ะ

ส่วนราคาก็อยู่ที่ 100 - 160 ค่ะแล้วแต่ชนิดของ ของหวาน มื้อนี้ไปกัน 6คนมีค่าเสียหาย 1000 นิดๆค่ะ สั่งไปกัน 5 อย่าง ส่วนที่ว่าอร่อยสุดน่าจะเป็น Crepe cake ค่ะเพราะนุ่มมากๆ แย่งกันแป๊บเดียวหมด กับ ตัว chocolate lava ที่ร้อนๆแล้วละลายๆเลย