Review @ ร้านอาหารซอยโปโล
ถนน วิทยุ (ตั้งอยู่เลนเดียวกับ สวนลุมไนท์ บาร์ซ่า ใกล้กับ สน. ลุมพินี)

ครั้งนี้มาบ้านๆกันต่อ กับร้านอาหารซอยโปโล
กินกันแบบหนุกหนาน อิ่ม อร่อย แต่ไม่เน้นบรรยากาศ ที่ นี่ก็เป็นอีกหนึ่งตัวเลือกค่ะ ^^
อาหารที่นี่ราคาไม่แพง รสชาติถูกปาก ให้เครื่องเยอะ

หน้าร้าน

เวลาเปิด-ปิด

เมนู และ ราคา

อาหารมาแล้วๆ
ยำวุ้นเส้น

แกงส้มชะอมไข่
ให้เยอะมากค่ะ แทบไม่มีพื้นที่ให้เอาช้อนตัก -*-

บร๊อคโคลี่ผัดกุ้ง อร่อย!

ปลาหมึกผัดไข่เค็ม

และสุดท้าย ปลากระพง ทอดน้ำปลา
ได้ตัวขนาดธรรมดา ไม่ใหญ่มาก แต่ก็โอเช
(ในรูปยังกะมันจะพุ่งเข้าใส่ กล้องแน่ะ -*-)

มีน้ำจิ้มแบบนี้ให้นะคะ

ภาพบนโต๊ะ ค่อนข้างเกลี้ยงกันเลยทีเดียว ^^"

อาหาร 5 อย่าง ข้าว 1 โถ น้ำเปล่า 1 และทวิสเตอร์ 2 ขวด
ตกคนละ 80.- ค่ะ (ไปกัน 6 คน)

ตอนเที่ยงพนักงานเยอะมากๆเลยค่ะ