Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: รีวิว สัมมนา "จากนักเรียนรู้ สู่ ผู้สร้างงาน อย่างรับผิดชอบต่อวิชาชีพ ใน ธุรกิจสมัยใหม่ " ครั้งที่ 1 วันที่ 17 เมษายน 2554 ณ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน

Threaded View

Warning Points:
    0/5

Review ฉบับ นักเรียนรู้ ตอน สัมมนา "จากนักเรียนรู้ สู่ ผู้สร้างงาน อย่างรับผิดชอบต่อวิชาชีพ ใน ธุรกิจสมัยใหม่ ครั้งที่ 1 วันที่ 17 เมษายน 2554 ณ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน

Review ฉบับ นักเรียนรู้ ตอน สัมมนา "จากนักเรียนรู้ สู่ ผู้สร้างงาน อย่างรับผิดชอบต่อวิชาชีพ ใน ธุรกิจสมัยใหม่ ครั้งที่ 1 วันที่ 17 เมษายน 2554 ณ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน

เนื่องจากวันที่ 17 เมษายน 2554 ผมกับเพื่อนๆ ได้มีโอกาสได้ไปฟังสัมมนา ในหัวข้อ "จากนักเรียนรู้ สู่ ผู้สร้างงาน อย่างรับผิดชอบต่อวิชาชีพ ใน ธุรกิจสมัยใหม่ สัมมนาครั้งนี้เป็นสัมมนาที่ถ่ายทอดเรื่องราว แนวทาง การศึกษา ไปจนถึงทางเลือกที่มีหลังจากจบการศึกษา

สำหรับผม สาระของสัมมนาครั้งนี้เป็นเรื่องที่ผมควรจะรู้ แต่ผมกลับไม่เคยได้รู้ในหลักสูตรวิชาที่ผมเลือกศึกษา
    สัมมนาครั้งนี้ทำให้ผมเริ่มที่จะมองหาเส้นทางการศึกษา ที่เหมาะกับปลายทาง ชีวิตที่ผมเลือกและอยากไปให้ถึง
    ขอบคุณสัมมนาครั้งนี้ที่ทำให้ผมได้รู้ว่า การเรียนไม่ใช้แค่รู้ แต่ต้องใช้ อย่างรับผิดชอบ ………..ขอบคุณครับ
    Last edited by Moon; 07-17-2011 at 02:48 PM.
    Thanks bit, itasian ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like bookerian, IAm ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Comments from Facebook