Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6

Thread: หากต้องการประหยัดเงินจากการใช้ผงซักฟอกและน้ำยาปรับผ้านุ่มคลิ๊กที่นี่ รับรองไม่ผิดหวัง

หนองแขม, กรุงเทพ
    Warning Points:
    0/5

Smile หากต้องการประหยัดเงินจากการใช้ผงซักฟอกและน้ำยาปรับผ้านุ่มคลิ๊กที่นี่ รับรองไม่ผิดหวัง

Paruai(พารวย) natural

ธุรกิจของเราเริ่มต้นขึ้นมาจากแนวคิดของพวกเรา3คน ที่ปรารถนาร่วมกันคือสร้างอาชีพที่ทำแล้ว”สบายใจ”
    ผมชื่อ ศิริพัฒน์ มีทับทิม
    เป็นตัวตั้งตัวตีก่อตั้งร้านพารวย6464ขึ้นมา ความใฝ่ฝันในครั้งแรกของผมคือต้องการทำร้านกรีน(Green Products) แต่ทว่ายังไม่มีทีท่าว่าจะสำเร็จเพราะขาดปัจจัยมากมายในการทำร้าน เช่น ทำเลและเงินทุน จากนั้นผมก็บังเอิญไปได้รู้จักกับผลิตภัณฑ์แรกของร้านของเรานั่นคือ “ลูกซักผ้า Paruai” จากการที่ได้ศึกษาและทดลองอย่างเข้มข้นร่วมกันพวกเราตกลงใจในทันทีที่ทดลองเสร็จ ว่าจะดำเนินธุรกิจกับลูกซักผ้านี้เพราะถูกใจในแทบจะทุกๆมิติของสินค้าก็เลยไปขอรับการสนับสนุนจากโรงงานผู้ผลิต หลังจากการแสดงความจริงใจในการสร้างธุรกิจต่อโรงงานผู้ผลิตพวกเราก็ได้รับความร่วมมือในการส่งสินค้าที่เป็นเทคโนโลยีใหม่ล่าสุดเข้ามาให้ซึ่งเป็นจุดเริ่มต้นที่ทำให้เกิดร้านพารวย6464ในวันนี้

เสื้อผ้าBrandnameที่ท่านซื้อมาแต่ละตัวก็คงไม่ใช่ถูกๆท่านก็ย่อมจะต้องรักษาเนื้อผ้าอย่างทะนุถนอมที่สุดดังนั้นเราตระหนักถึงจุดนั้นดีจึงเลือกลูกซักผ้า Paruai มาบริการกับทุกๆท่าน จุดเด่นที่เราเลือกสินค้ามาทำธุรกิจเรามองที่ความ”สบายใจ”เป็นหลัก คือ สบายใจทั้งผู้ที่ซื้อไปใช้และพวกเรา(ผู้ดำเนินธุรกิจ)

สิ่งที่พวกเราคำนึงถึงสิ่งแรกคือ “ลูกซักผ้า Paruai” ของพวกเราทำประโยชน์มากมายหลายอย่างให้กับทุกท่านเกินมูลค่าของเงินที่ท่านจ่าย เช่น

1. ในช่วงที่เศรษฐกิจเป็นเช่นนี้ลูกซักผ้าของเราช่วยให้ท่านประหยัดเงินในกระเป๋าที่ต้องจ่ายออกมาซื้อพวกผงซักฟองและน้ำยาปรับผ้านุ่มทุกๆเดือนได้อย่างเด็ดขาดตลอดไป แถมยังประหยัดไฟและประหยัดน้ำได้หากท่านเข้าใจวิธีการใช้งานอย่างถ่องแท้ นั่นคือเงินในกระเป๋าท่านเพิ่มขึ้นโดยตรง
    2. ประสิทธิภาพของงานซักผ้าที่ได้จากลูกซักผ้า Paruai ของเรานั้นไม่ได้ซักสะอาดด้อยไปกว่าผงซักฟองชนิดที่ดีที่สุดและแพงที่สุดเลยแม้แต่น้อย แต่สิ่งที่พิเศษสุดก็คือการถนอมเนื้อผ้า หลักฐานที่ประจักษ์ก็คือเมื่อซักแล้วเนื้อผ้าไม่แข็งกระด้างแต่กลับนุ่มจนทำให้ไม่จำเป็นต้องใช้น้ำยาปรับผ้านุ่มแต่อย่างใดเลย
    3. เราดำเนินธุรกิจนี้ด้วย ลูกซักผ้า Paruai และผลิตภัณฑ์ซัก-ล้าง Paruai ที่เป็นมิตรกับผู้ใช้และสิ่งแวดล้อม ดังนั้นพวกเรามั่นใจในความทุ่มเทที่มีให้ต่อผลิตภัณฑ์ของเราน่าจะตอบทุกความต้องการของท่านได้อย่างดีที่สุด ขอเพียงแต่ท่านถามมา
    4. ที่เหลือคือความสุจริตและจริงใจข้อนี้ขอให้เวลาเป็นเครื่องพิสูจน์ แต่พวกเราตระหนักอย่างยิ่งว่าจะต้องตอบแทนความไว้ใจของทุกๆท่านอย่างสุดความสามารถ หากทุกท่านให้โอกาส และเราก็เริ่มก่อนโดยเรามีหน้าร้านพารวย6464แห่งแรก(Paruai.com)อยู่ที่ Premium mall ตลาดดอทคอม ซึ่งการันตีว่าทุกท่านที่ไว้ใจซื้อสินค้าจากเราต้องได้รับของชัวร์(TARAD Buyer Protection) ขั้นต่อมาผมเลือกที่จะมาปักหลักธุรกิจของเราที่นี่เนื่องจากผมรู้สึกถึงพลังการแนะนำอย่างจริงใจของเพื่อนๆในนี้และหวังที่จะได้รับการชี้แนะแนวทางการดำเนินธุรกิจจากเพื่อนๆ เพื่อที่ธุรกิจของพวกเราจะโตไปตามสิ่งที่ลูกซักผ้า Paruai ของเรามอบประโยชน์ให้ทุกๆท่านที่ได้ใช้มัน

ขอเชิญขารีวิวทั้งหลายมาช่วยร่วมทดสอบผลิตภัณฑ์ลูกซักผ้าของร้านของเราด้วยครับ หากใครรีวิวชัดเจนดีคือมีครบทั้งรายละเอียด จุดเด่น-จุดด้อย เรายินดีส่งผลิตภัณฑ์ใหม่ของเราให้ทดสอบเรื่อยๆ

เวลาต่อจากนี้ไปผมขอฝากให้พวกเราได้เป็นเพื่อนสนิทที่ไว้ใจได้เพื่อแลกเปลี่ยนความเข้าใจเรื่องงานซัก-ล้างกับทุกๆท่าน ครับ

ขอขอบคุณ SBN TOWN ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ ตอนแรกที่เพื่อนแนะนำผมก็ยังไม่เข้าใจวิธีการแต่พอมาศึกษาจากในกระทู้ของ SBN Business Incubation; ชมรมผู้ซื้อขายและประกอบการอย่าง "สุจริตใจ"(บอกตามตรงว่าช่วยผู้เริ่มต้นเช่นผมได้อย่างมากมาย) แล้วตรงกับแนวทางการทำธุรกิจแบบ"สบายใจ"ของพวกเราเลยคิดที่จะฝากตัวอยู่ที่ชุมชนแห่งนี้ไปให้นานแสนนาน ก็จะศึกษาให้ลึกซึ่งยิ่งขึ้นและหากเป็นไปได้ก็คงจะได้แลกเปลี่ยนประสบการณ์เพื่อแนะนำเพื่อนๆรุ่นต่อไปที่จะเข้ามาชุมชนแห่งนี้ด้วยครับ
    Last edited by paruai; 12-02-2010 at 12:55 AM.

Nakderntang's Avatar
    Nakderntang is offline Trusted Member
    0/5
    ได้ไปอ่านรีวิวมาก่อนแล้วค่ะ รู้สึกว่า อยากทดลองใช้ค่ะ
    Last edited by Nakderntang; 12-11-2010 at 02:17 AM.
    Thanks paruai ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

0/5
    สวัสดีครับคุณNakderntang อยากทดลองก็จัดไปเลยครับ อิอิ
    ยอมรับว่าคนสนใจเยอะแต่ยังคงต้องกรุยทางฝ่ากระแสความเคยชินเดิมๆอีกมากครับ ขอแรงคุณNakderntang สนับสนุนเพิ่มขึ้นอีกซักแรงช่วยกันรีวิวให้สินค้าดีๆได้เกิดหน่อย...ครับ

itasian's Avatar
    itasian is offline Trusted Member
    Blog Entries
    5
    0/5
    เป็นสินค้าที่น่าสนใจครับ

0/5
    Quote Originally Posted by itasian View Post
    เป็นสินค้าที่น่าสนใจครับ
    ขอบคุณมากเลยครับ คุณ... เออ ผมอ่านไม่ออกครับ ขอโทษจริงๆครับ บอกผมทีได้ไหม ฮาาาาา
    ร่วมย่นระยะทางให้ผู้ประกอบดีๆที่มีผลิตภัณฑ์ดีๆได้มีโอกาสดีๆในการประชาสัมพันธ์ผลิตภัณฑ์ ได้ที่นี่ Reviewer Group

แนะนำกระทู้ดีๆเพื่อเสริมสร้างทักษะการใช้เครื่องมือในเว็บส่งเสริมการค้าของผู้ประกอบการใหม่อย่างเท่าเทียม ได้ที่นี่ เปิดโลก SBN TOWN

itasian's Avatar
    itasian is offline Trusted Member
    Blog Entries
    5
    0/5
    อ่านได้หลายแบบ ครับ
    i-ta-sian หรือว่า it-asian ก็ได้ครับ โดยทั่วๆไป เขาเรียกว่า i-ta-sian ครับ