Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: Sunny - Used Nars Orgasm Blush เพียง 180!!

Sunny18's Avatar
    Sunny18 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Sunny - Used Nars Orgasm Blush เพียง 180!!

รบกวนผู้สั่งจองระบุเบอร์ข้างหน้าของของที่จะจองและชื่อของของที่จะจองด้วยนะคะ และขอเบอร์โทรด้วยค่ะ แม่ค้าชักจะงงเอง

**** ทุกชิ้นจองได้นะคะ แต่ขอให้สิทธิ์คนโอนก่อนค่าาา

1131. Nars Blush Orgasm เป็นที่ปัดแก้มสีชมพูพีชประกายทองค่ะ ตัวฮิตตลอดกาล เป็น must-have ของ Nars เลยนะคะ ไม่มีไม่ได้เชียว แต่งง่ายไม่ว่าจะทาตา หรือปากสีอะไรใช้ได้หมด เริ่ดค่ะ ใช้ไปแล้วเหลือตามภาพเลยขอขายที่ 180 sold เท่านั้นค่ะ

1126. Nars พัฟดำอันลือชื่อ ของแท้จากเคาเตอร์จ้า ใช้ได้ทั้งแป้งฝุ่นและแป้งผสมรองพื้นค่ะ BA ใช้เกลี่ยได้เนียนสุดๆค่ะ เบลนแป้งได้ดีค่ะดูไม่หนา ระวังของปลอมตามเวบอื่นๆนะจ้ะ ขอขายที่ 120 จ้า (มี 5 อัน)
    1127. Nars Make Up Primer 7ml เป็นไพรเมือร์ ไว้ลงหลังบำรุงผิวเสร็จค่ะ ตัวนี้แบบดีมากๆ ทำให้ผิวที่แต่งออกมาดูเนียนเรียบ เมคอัพติดทนค่ะ เริ่ด ของใหม่ทั้งสองอัน ขอขายอันละ 85 เหลือ 1 จ้ะ

1130. Yves Saint Laurant ยาทาเล็บสีชมพูอ่อนเนื้อมุก ใช้ไปเหลือตามที่เห้นในภาพ เหลือประมาณ 70% ค่ะ ทาออกมาแล้วผู้ดีมากกกกกกกก สวยใสกำลังพอดีๆเลยค่ะ ไม่มากไม่น้อยไป แถมทาง่ายมากๆๆๆๆๆๆ ทาไม่เก่งยังเรียบเลยค่ะ ขวดนี้ซื้อมา 950 จ้า ขอขายเพียง 180 ค่ะ

1121. Chanel Allure Extriat de Gloss สี Imaginaire 56 เป็นกลอสรุ่นใหม่ของชาแนลที่สวยมากกกกกกกกกกกกกก ให้ความรู้สึกเบากว่ากลอสรุ่นก่อนๆมาก เม็ดสีกระจายตัวสวย เป็นสีชมพูหวานๆค่ะ ไม่เข้มหรือ่อนจนเกินไป น่ารักสุดๆ แถมช่วยกลบร่องปากด้วยค่ะ ทำให้ดูตื้นขึ้น สวยจนบรรยายไม่ถูก ตัวนี้เป้นของใหม่ค่ะ ขอขายที่ 990 นะคะ เบอร์ 56 ในรูปตัวอย่างนะคะ

1124. L'Occitane Very Precious Eye serum เซรั่มรอบดวงตาตัวที่ดีที่สุดของล้อคซิทานค่ะ เพราะว่าตัวนี้ข้นมากกกกกกกกก ปรับผิวรอบดวงตาให้สดใสพร้อมยกกระชับ ขอขายที่ 39 จ้า
    1125. L'Occitane Brihgtening Renewing serum เซรั่มอีกตัวจ้า เริดมากกกก จัดไปเพิ่มความกระจ่าใส ลดริ้วรอยอย่างเห้นผล ขายที่ 39 จ้า

1117. L'Occitane Amande Pomme Cleansing Oil ขนาดใหญ่ปกติ 200ml เป้นของใหม่ค่ะ เหมาะมากสำหรับคนขี้เกียจ ตัวนี้ใช้ล้างเมคอัพและทำความสะอาดได้เลยในหนึ่งเดียว หลังจากนวดเอาเครื่องสำอางค์ออกแล้ว นวดให้ทั้วหน้า ก้ล้างน้ำเปล่าได้เลยค่ะ จบ ตัวเดียวจบของจริง ช่วยให้ผิดตึงกระชับด้วยค่ะ แถมหอมมากกก ขอขายที่ 790 จ้า
    1118. L'Occitane Immortelle Cream Mask 5ml เป้นมาร์สหน้าที่ทำจากส่วนผสมของดอกอิมมอกแตล ที่ทำให้หน้าสดใส สะอาด ยกกระชับ เป้นไลนืที่ดีที่สุดของล้อคซิทานเลยนะคะ ขอขายที่ 35 จ้า

1119. L'Occitane Immortelle Essential Water Face 2ml เป้นประมาณโทนเนอรืจ้ะตัวนี้ ช่วยปรับสีผิวให้สม่ำเสมอ คืนความเด็กสู่ใบหน้า ขายที่ 35 จ้า
    1120. L'Occitane Immortelle Brightening Moisture Cream ครีมทาผิวเพื่อความกระจ่างใสที่ดีมากกกกกกก ช่วยให้สีผิวสม่ำเสมอเนียนเรียบ กระชากวัยสุดฤทธิ์ ขายที่ 35 จ้า

Mac มาอีกล้อตจ้า

1114. Mac Lipstick CB96 เป็นสีส้มแดงประกายใสๆค่ะ คือแดงจริง แต่เนื้อไม่เข้มมากค่ะ สวยนะคะ เหมาะกะวันทำงานปกติ ทาแท่งเดียวก็ดูไม่ป่วยแล้วจ้าา ขอขายที่ 640 ค่ะ (ราคานี้ของดต่อนะคะ พอใจกับราคาแล้วค่อยติดต่อมานะจ้ะ)

1115. MAC Lipstick Alibi เป็นสีส้มประการังค่ะ เริ่ดสำหรับคนอยากหน้าเด็กๆ ใสๆ ก็ไม่ต้องแต่งตามาก ทาแก้มเบาๆส้มๆ แล้วก็จบด้วยตัวนี้ เริ่ดค่ะ ขอขายที่ 640 ค่ะ (ราคานี้ของดต่อนะคะ พอใจกับราคาแล้วค่อยติดต่อมานะจ้ะ)
    1123. L'Occitane Brightening Shield and Sunscreen SPF 40 เป้นเกราะเพื่อปกป้องคุณจากแสงแดดค่ะ แล้วทำให้ผิวกระจ่างใส กันแดดแรงๆได้สบาย มีส่วนผสมของดอกอิมมอกเตลที่ช่วยเรื่องผิวหน้ามากๆๆ ขายที่ 35 จ้า

1108. MAC Blush Well-dressed เป็นที่ปัดแก้มสีชมพูนมเย็นของใหม่จ้ะ สีสวยมากๆ ทาแล้วเหมือนาอยุ 16 อีกที 555 แต่ให้ความรู้สึกสดใสน่ารักจริงๆค่ะ เหมาะกับวันที่อยากเบาๆหน่อย แต่ไม่ซีด ขอขายที่ 780 จ้า (ราคานี้ของดต่อนะคะ พอใจกับราคาแล้วค่อยติดต่อมานะจ้ะ) สีแรกทางซ้ายมือค่ะ

1109. MAC Blush Sunbasque เป็นที่ปัดแก้มสีออกโทนส้มประกายค่ะ ของใหม่นะคะ เป็นสีที่สวยมากๆ ใครไม่เคยลองต้องลองค่ะ เป็นอารมณ์ส้มบ่มแดด มีเลือดฝาด ใช้ได้ทุกวันจริงๆ แบบว่าเริ่ดค่ะ สวยมากก ขอขายที่ 780 จ้า (ราคานี้ของดต่อนะคะ พอใจกับราคาแล้วค่อยติดต่อมานะจ้ะ) สีที่สองจ้าซ้ายมือนะคะ

1110. Mac Lipstick Siss ใครเป็นแฟนสีนู้ดคงจะทราบนะคะว่าสีนี้ฮิตสุดๆแค่ไหน เริ่ดไม่มีใครเกิน ใครชอบแต่งปากนู้ดขอให้รับไปเลยค่ะ สวยมาก ไม่ผิดหวัง ขอขายที่ 640 ค่ะ เป็นนู้ดที่เหมาะกะคนผิวสองสีค่ะ (ราคานี้ของดต่อนะคะ พอใจกับราคาแล้วค่อยติดต่อมานะจ้ะ) สีกลางตามภาพตัวอย่างเลยค่ะ ของใหม่นะคะ

1112. MAC Lipstick Cherish นี่ก็อีกหนึ่งนู้ดยอดฮิตค่ะ เข้มกว่าตัวบน รุ้งเองใช้ตัวนี้ประจำค่ะ (ผิวขาว) ใครเห็นเป็นต้องทักว่าเริ่ดจริงเธอ 555 ของใหม่ค่ะ ขอขายที่ 640 ค่ะ (ราคานี้ของดต่อนะคะ พอใจกับราคาแล้วค่อยติดต่อมานะจ้ะ) สีที่สองจ้าซ้ายเลยนะคะ ตอนนี้มีสองแท่งจ้ะ เหลือ 1จ้ะ

1100. Etude Secret Beam Powder Pact 01 ไม่ต้องบรรยายอะไรมากค่ะ เป็นแป้งผสมรองพื้นเนื้อเนียนเหมาะกะคนขาว ขาวเหลือง เพิ่งค้นเจอว่ามีซ่อนๆอู่ในตู้ ของใหม่ไม่เคยใช้จ้ะ ขอขายไปเลยที่ 290---250 ค่ะ
    1101. Etude Orgel Light Lipstick 01 เพิ่งค้นเจอเหมือนกัน ของใหม่ ไม่เคยใช้เลย สีออกส้มค่ะ แต่ไม่แป๋นมาก ขอขายโละเลยค่ะที่ 250 เท่านั้นค่ะ

1104. Bonnebell Lip Gloss สี hype Cherry เหมาะสำหรับคนอยากได้กลอสใส แต่มีสีหน่อยๆ ไม่จืดสนิท ของใหม่ค่ะ มาจากเมกา ขอขายที่ 140 เท่านั้นจ้า
    1105. Gino McGray Eyeshadow แท่งยักษ์ สีเขียวสดใส ใช้ไปสองครั้ง ขอขายที่ 95 ค่ะ สีเขียวสวยมากๆ ทารอยพับเปลือกตาแล้วมันเจิดจริงๆค่ะ

913. MAC Lipstick สี Lovelorn ลิปสติกของใหม่ สีชมพูมาเจนต้า เหมาะกะสาวหวานค่า ขอขายที่ 640 จ้า สีที่สองจากซ้ายตามรูปล่างเลยค่ะ

1094. Nars Wild at Heart Palette ของใหม่ตัดใจขาย คุ้มสุดๆกับพาเลตที่ได้ทาตา ปากแก้ม สีตาเป้นโทนที่ทาได้ทุกวันค่ะ แก้มมีเป้นตัวออกัสซั่ม มัลติพเพลิเป้นตัว south beach ที่นิยมที่สุด ปากมีลิปแลคเกอร์สีbaby doll ก็ฮิตที่สุดอีกเช่นกัน สรุปคือเริ่ดค่ะ พาเลตถูกผลิตเพื่อฉลอง 15 ปี นาร์สค่ะ ได้ไปไม่ผิดหวัง ขอขายที่ 2490 ค่ะ ตัวนี้ลิมิตเตดนะจ้ะ คุ้มมากที่สุดเลยค่ะ เพราะว่าครบจริงๆ แถมเป้นสีดังทั้งงั้นเลยด้วย

1095. Dove Deodorant Spray ของใหม่ค่ะ กลิ่นหอมมาก ไว้ฉีดใต้วงแขน ขอขายที่ sold จ้า
    1096. Biore Cleansing Gel เป็นตัวล้างเครื่องสำอางค์ค่ะ แบบเจล ไม่ต้องเช็ดสำลีนะ ล้างน้ำออกได้เลยค่ะ ขอขายที่ 280 จ้า ของใหม่นะคะ
    1090. Nars Lipstick Roman Holiday ลิปสีชมพูที่หวานที่สุดของนาร์สค่ะ สวยมากกกกกกก มันหวานได้ใจจริงๆค่ะ เป้นชมพูแบบชมพุจริงๆไม่เจือส้มเลย เหลือตามที่เห้นค่ะ ขอขายที่ sold ค่ะ ราคาเต็ม 950 นะจ้ะ

1098. Bourjois Paris อายแชโดว์พ้อดของใหม่สีม่วงสดใสค่ะ ขอขายที่ 150
    1099. Bourjois Paris อายแชโดว์พ้อด สีฟ้าใส ตัวนี้ใช้ไปสองสามครั้ง ขอขายที่ 95 ค่ะ

1089. Mac Lipstick Faux สีนู้ดโทนชมพูค่ะ คือเป้นลิปที่กลืนไปกะสีปากเลย ออกชมพูแต่ไม่ออกสีมากค่ะ จะดูซีดกะลังดี ของใหม่นะคะ ขอขาย 640 จ้า สีที่สองจากซ้ายค่ะ

1091. Nars Lipstick Venice ใช้ไปหนึ่งครั้ง เป็นสีชมพูออกวาวๆค่ะ ใช้เพื่อทำให้เกิดความวาวบนริมฝีปาก เนื้อจะไม่ได้ออกสีมาก แต่ทาแล้วสุดจะเซ็กซี่ค่ะ ทำให้การแต่งหน้าธรรมดาไม่ธรรมดาค่ะ เหมาะกบการแต่งสีตาที่เป้นสีๆ แบบโทนเขียว หรือฟ้า หรือม่วงค่ะ สวยน่ารักมากจริงๆ ขอขายที่ 590 ค่ะ
    1092. MAC Eyeliner Forever Green เป็นไลเนอรืเนื้อเครยอน สีเขียวขี้ม้าค่ะ เข้มนะคะตัวนี้ มีกลิสเตอรืออกทองๆเขียวๆ สีเกือบดำ แต่ไม่ดำ เหมาะกับการแต่งตาที่อยากจะดูซอฟหน่อย แต่ไม่จืด ของใหม่ค่ะ ขอขายที่ 595 จ้า

1020. Nars Aqua Gel Hydratant 7ml เป็นครีมเจลที่ให้ความชุ่มชื้นแก่ผิวหน้า ถือเป็นตัวเด่นของไลนืรักษาผิวหน้าของนาร์ส เลยค่ะ เนื้อเจลซึมซอบเร็ว ให้ความชุ่มชื้นแบบปัจจุบันทันด่วน ของใหม่ค่ะ ขอขายที่ 180--150 จ้า มีสองกระปุกค่ะ เหลือ 1
    1079. Nars Body Glow 31 ml ของใหม่ค่ะ เป็นโลชั่นทาตัวเนื้อเหลวที่ทำให้เกิดประกายเรืองรองที่สวยงามที่สุดค่ะ เหมาะกับการไปปารืตี้สุดๆ ออกงานก้เริ่ดค่ะ มีส่วนผสมของวนิลากับน้ำมันโมนอยจากตาฮิติบำรุงผิวด้วยค่ะ ใช้จิ๊ดเดียวก็ทั่วแล้วค่ะ ขอขายที่ 490--450 จ้า มีสองอันค่ะ ราคาพิเศษจริงๆค่ะ

1077. Nars กระเป๋าเครื่องสำอางค์จิ๋ว ลายไม้สีดำ ของใหม่ เห็นเล็กๆแต่จะได้เยอะมากค่ะ คราวนี้ได้มาสองใบ ใบละ 140 จ้า

1081. Mac Liquid Eyeliner สีดำ มันดำเข้มได้ใจจริงๆค่ะ ตัวนี้ใช้แล้วเหลือประมาณ 70% ค่ะ เขียนไม่ยากนะคะ เพราะถึงเป็นแบบน้ำแต่หัวภู่กันจะแข็งค่ะ ทำให้คอนโทรลได้ง่าย ขอขายเพียง 350---290 จ้า
    1070. Osis ยาจับลอนผมดัด วอลุ่ม 1 ให้ลอนเรียงตัวสวย เป็นธรรมชาติ ยอดฮิตจริงๆ เหลือ 30% ขายเพียง60บาทคร่า

1082. Boots No .17 Eyeshadow Solo สีเทาเข้ม เข้มมากๆ กลิสเตอรืเล้กๆ เลียกว่าแทบไม่มีเลยดีกว่า เหมาะทำสโมกี้อายค่ะ ใช้ไปเล้กนอยจ้า ขอขายเพียง 50 ค่ะ หรือเอาไว้แต้มหางตาทำให้ตาดูลึกขึ้นค่ะ
    1083. Lancome Eyeshadow Duo อายแชโดว์โทนเขียวใบไม้กะเขียวขี้ม้าค่ะ สวยมาก ทำให้ตาดูลึกมีสเน่ห์ค่ะ แตะไปไม่มาก เหลือเกิน 90% แน่นอนมีแปรงสองอันช่วยให้แต่งง่ายขึ้นอีกค่ะ ขอขายที่ 250---190ค่ะ

1067. L'Occitane Shea Butter ขนาดตลับปกติ เป็นเชียร์บัตตเอร์เข้มข้นผลิตในฝรั่งเศส สำหรับบำรุงรมฝีปาก ผม หรือส่วนที่แห้งกร้านได้อย่างดีเยี่ยมค่ะ ของใหม่นะ ขายกระปุกละ 280 จ้า
    236. Etude House Dear Darling Ultra Shine Lip no 11 Bubble Shine สุดจะวนิดาอีกแท่งค่ะ ราคาก็งาม ออกชมพูหวานๆ แบบวัยรุ่นจ้ะ ปล่อยที่ 360---->340 ของใหม่นะคะ

1071. Nars Lipgloss Striptease 4g ใช้ไปหนึ่งครั้ง สีนู้ดได้ใจ สวยมากค่ะ ขอขายที่ sold
    1072. Nars Lipgloss Orgasm 4g ใช้ไปหนึ่งครั้ง สีชมพูพีชประหายทองที่ยอดนิยมตลอดกาลของNars ขอขายที่sold
    1073. Nars Lipgloss Dolce Vita 4g เหลือ 85% ชมพูเข้มค่ะ สวยมากมาย ขอขายที่ sold จ้า
    1087. Canmake Lip Concealer ตัวกลบสีปากที่ดีที่สุดค่ะ เหมาะทาเพื่อทำให้ปากซีดมากกกกก แล้วทากลอสทับวาวๆ เหมาะกะสโมกี้อายสุดๆ หรือจะทารองพื้นก่อนทาลิปสีได้ค่ะ จะทำให้สีลิปโดดเด่นมากๆค่ะ ใช้ไปสามครั้ง ขอขายที่ 290---250 จ้ะ

1075. Stila Lipgloss Blackberry 09 ปลายเป้นแปปภู่กันค่ะ สีออกน้ำตาลแดงๆค่ะ เริ่ด เหมาะกะสาวมั่น เหลือตามภาพ ขอขายที่ 140 ค่า ขนาดปกตนะคะ
    1061. Loreal Tec Curl Memory Up Spray 125ml ฉีดไปสองครั้งค่ะ เป้นสเปรย์จัดทรงและเพิ่มความหนาให้กับเส้นผมค่ะ ใหม่มากๆ ขอขายเพียง 190---170 จ้า

1066. Shiseido FF Lipstick จากญี่ปุ่น เป็นมินินะคะ แต่แท่งอ้วนเลย ของใหม่หมดค่ะ สีตามที่เหมือนในภาพเลยค่ะ แดงเข้ม น้ำตาลช้อคโกแลต (sold) และส้มอิฐ ขอขายแท่งละ 80 ค่ะ รับอีก2 แท่งที่เหลือ เอาไปเลยที่ 140 จ้า

1059. Vichy Foundation SPF 20 no 35 ขนาดปกติ รองพื้นเนื้อบางเบาของวิชชี่จ้า สีเหมาะกะคนขาวเหลือง เนื้อเบาดีจริงๆ ใช้ไปเหลือ 70% ขอขายที่ 220จ้า

1053. Mac Lipstick Speed Dial ของใหม่ค่ะ ได้มาอีกแท่ง ขายดีจริงๆสีนี้ ก็แน่นอนละคะ สีแบบ วนิดามากกกกกกก คริๆๆหวานบรรยายไม่ถูกจริงเชียว รีบรับไปนะคะที่ 640 จ้า ซ้ายสุดตามตัวอย่างนะคะ

1054. YSL Gloss Sparkling Touch for Lips เบอร์ 8 ตัวนี้เป้นกลอสปากปลายภู่กันนะคะ บิดก้นเอาแล้วเนื้อกลอสจะไหลออกมาค่ะ ใช้ไปหนึ่งครั้งค่ะ สีชมพูกลีบบัวค่ะ มีประกายว้งๆละเอียดจ้า ขอขายที่ 480---450 ค่ะ
    1055. YSL Gloss Sparkling Touch for Lips เบอร์ 7 ตัวนี้เป้นกลอสปากปลายภู่กันนะคะ บิดก้นเอาแล้วเนื้อกลอสจะไหลออกมาค่ะ ใช้ไปหนึ่งครั้งค่ะ สีชมพูสว่างสดใสค่ะ ขอขายที่ 480----450 ค่ะ

1041. DHC Lip Gloss 6 สีค่ะ เป้นเซทที่พกง่ายมากๆ ใช้ไปสีเดียวคือส้มตรงกลางด้านบน สีอื่นยังไม่ได้เตะเลยจ้ะ ทุกเฉดได้ใช้หมดแน่นอค่ะ พกสะดวกอีกต่างหาก ขอขายที่ 150 เท่านั้นจร้า

1048. Elizabeth Arden แป้งผสมรองพื้น เหมาะกะคนขาว ขาวเหลืองค่ะ เหลือ 30% ค่ะ ตามภาพ ขอขายที่ 150 เท่านั้นคร่า

1043. Gina Mc-Gray Eyeliner ดินสอเขียนขอบตาสีฟ้าสดใส ใช้ไปนิดหน่อย ยาวที่เห้นตามภาพค่ะ ขอขายเพียง 65 บาทค่ะ

1037. Max Factor Silk Gloss Tube สี Next to Nude บีบไปหนึ่งครั้งค่ะ เป้นลิปกลอสวาวๆสีนู้ดๆค่ะ ไม่ได้วิ้งมากนะคะ งามเริ่ด ทาแล้วมะผิดหวัง ทาได้ทุกวัน ขอขายที่ 120 ค่า
    1024. Kielh's Gentel Foaming Facial Cleanser 250ml ของใหม่ โฟมล้างหน้าที่ทำความสะอาดเครื่องสำอางค์และสิ่งตกค้างออกอย่างหมดจดที่สุดค่ะ ของเค้าดีจริงๆ ขอขายที่เพียง 990 จ้ะ หลอดใหญ่มาก ใช้ได้นานแน่นอนค่า

1032. Elizabeth arden กระเป๋าเครื่องสำอางค์สีดำขลิบเงิน เป็นกระเป๋าที่สามารถทำเป้นกระเป๋าคล้องไหล่ได้เลยค่ะ น่ารักมากมาย ใส่ของไปใกล้ๆบ้านได้กะลังดี ขอขายที่ 160 เท่านั้นค่า ของใหม่นะจ้ะ
    1033. Elizabeth Arden กระเป๋าเครื่องสำอางค์สีขาวหูแดง ของใหม่ค่ะ ขนาดประมาณถุงดินสอ หนังเทียมนิ่มมากมาย มีที่คล้องมืออีกต่างหาก ขอขายที่ 140 ค่ะ

(มีต่อค่ะ)
    Last edited by Sunny18; 11-18-2010 at 03:42 PM.
    ค่าของคนอยู่ที่การรักษาคำพูด หากคนๆใดไม่รักษาคำพูดแล้ว ย่อมไม่มีค่า ไม่ว่าในสายตาของใคร....

Sunny18 is offline Trusted Member
    0/5
    1034. Skinfood กระเป๋าผ้าสีเหลืองจุดน้ำตาล ใส่เครื่องสำอางค์กันอีกตามเคยจ้า เห็นแบบนี้จุใช่ย่อยค่า มีสองใบจ้ะ ของใหม่ ขายที่ใบละ 140 ค่า
    1035. โฟมล้างหน้าจากศูนยืโสมแห่งชาติเกาหลีค่ะ ได้มาจากเกาหลีสดๆ มีกลิ่นโสมหอมจรุงใจ คุณค่าในการบำรุงผิวหน้าได้เนียนใสสไตล์สาวเกาหลีค่า ของใหม่ขายที่หลอดละ 350 ค่า

1011. Tsubaki Treatment 120 ml เนื้อครีมหมักผมเข้มข้นเพื่อผมที่เงางามกว่า หอมมากกกกกก มีสองหลอดค่ะ ของใหม่ เพิ่งได้มาสดๆ ขอขายที่ 220 จ้า

1009. Cute Press แป้ง Pressed Powder ของใหม่ ใหญ่บิกเบิ้ม เหมาะกะคนขาว ขาวเหลืองค่ะ ขอขายที่ 130 เท่านั้นค่ะ ถูกสุดๆ
    991. Philosophy Hope in a Bottle 3ml สองซอง เป็นครีมมอยส์เจอสำหรับเพิ่มความชุ่มชื้นให้ผิวค่ะ ลดรอยหยาบกร้านและรอยย่นตามสภาพผิวค่ะ ขอขายที่คู่ละ 30 จ้า

992. Impress White Lotion 3ml โลชั่นเพื่อความขาวกระจ่างใสค่ะ มีสองซอง เอาไปเลย ที่ คู่ละ 30 ค่ะ
    993. Impress White Emulsion 1ml ตัวเช็ดหน้าเพื่อความขาวกระจ่างใส เนื้ออีมัลชั่นซึมสู่ผิวอย่างรวดเร็วค่ะ ของเค้าดีจริงๆ มีสองซองเอาไปเลยที่ คู่ละ 30 ค่ะ

995. RMK Control Colour Foundation 1g เป็นรองพื้นแบบควบคุมสีผิวให้สม่ำเสมอ สำหรับคนขาว ขาวเหลืองค่ะ มีซองเดียว 15 บาทค่ะ

984. Clarins Smoothing Scrub for new Skin เผยผิวใหม่ด้วยสครับตัวเก่งของคลาแรง บีบไปหนึ่งที แค่เอามาลองกับมือเฉยๆค่ะ ขอขายที่ 200 จ้า

985. Clarins Super Restorative Replenishing Mask 5ml เป็นมารสหน้าเพื่เติมเต็มผิวที่เป็นร่องค่ะ เรื่องบำรุงของคลาแรงไม่เป้นรองใครค่ะ หน้าเรามีหน้าเดียว ลงทุนไปเหอะจา ของใหม่นะคะ ขอขายที่ 95 จ้า
    986. Clarins Gentel Foaming Cleanser 20 ml เป็นโฟมล้างหน้าสูตรอ่อนโยนที่ช่วยขจัดเซลผิวที่ตายแล้วออกไปอย่างนุ่มนวลค่ะ ของใหม่จ้ะ ขอขายที่ 160--->130 ค่ะ

978. RMK Lip Gloss 27 Shining Sheer Gold เป็นลิปที่วิ้งเยอะมากๆ ละเอียดค่ะ ทาแล้วสวยจริงๆ เงาแว้บเลยค่ะ แถมของ RMK ติดทนดีทีเดียวค่ะ เหลือ ประมาณ 80% เท่าในรูป ราคาเต็ม 970 จ้า ขอขายที่ 290--->220 เท่านั้นค่ะ แท่งขนาดปกตินะคะ
    979. RMK Lip Gloss 26 Shiny Rose Pink เป็นสีชมพูกุหลสบแบบเปล่งประกายค่ะ เหลือ 85% ค่ะ ขอขายที่ 290--->220 เท่ากันจ้าแท่งขนาดปกตินะคะ
    980. RMK Skin Smoother 8ml เป็นตัวเช็ดหน้าก่อนทาครีมบำรุงค่ะ เพื่อทำให้หน้าเรียบเนียน กำจัดส่วนที่ทำให้หน้าขรุขระออกไปค่ะ ของใหม่นะคะ ขอขายที่ 80 จ้า

971. Elizabeth Arden Bronze Beauty Duo 6.8g เป็นตัวบรอนซิ่งค่ะ แบ่งเป้นเฉดออ่นและเข้ม ใช้ทำให้หน้าสว่างหรือไว้แรเงาก็เริ่มากๆ วิ้งๆทำให้หน้ากระจ่างจ้า ของใหม่ขายที่ 320---290 ค่ะ ตัวจริงสวยกว่ารุปเยอะมากค่า

966. Aviance Intense Color Eye Shadow -Grey/blue ของใหม่นะคะ เป็นอายแชโดว ไม่มีกล่องจ้ะ สี่สีโทนฟ้าเทาค่ะ ประกอบด้วยสีขาว สีฟ้าอ่อน เทาและน้ำเงินเข้มค่ะ เริ่ดที่สุดเพราะว่าสีสวยมากๆจริงๆ เม้ดสีเข้ม ทานิดเดียวก็ทั่ว ขอขายเพียง 590--->490 ค่ะ
    967. Kanebo Whitening Essence 40ml ของใหม่ค่ะ เป้นเอสเซนเพื่ความขาวกระจ่างใส ผลิตในญี่ปุ่นนะจ้ะ คุ้มสุดคุมที่ 450 เท่านั้นค่ะ

968. Estee Lauder Eyeshadow Coral เป้นอายแชโดว ออกโทนสีน้ำตาลเออร์โทนและส้มประการังค่ะ ให้ความรุ้สึกเป็นธรรมชาติ ตลับใหญ่สุดๆ แตะไปสองสามี เหลือเยอะมากๆๆๆๆๆๆ ขอขายที่ 320---->250---220 เท่านั้นคร่า
    969. Estee Lauder Eyeshadow Violet เป้นอายแชโดว แตะไปพอๆกะตัวบน นิดๆหน่อย อันนี้เป็นโทนชมพูอ่อนกับม่วงค่ะ สีน่ารักมากๆ คนไทยแต่งโทนนี้ขึ้นค่ะ ให้ความรุ้สึกหวานๆ แต่ไม่เลี่ยน เหมาะกับการแต่งหน้าทุกวันจริงๆ ขายที่ 320---->250---220 จ้า

963. The Body Shop Shiso Whitening Serum 30ml ขนาดปกติ ของใหม่ค่ะ เป็นเซรั่มที่เน้นความขาวกระจ่างใสของผิว จุดประหกายให้ใบหน้า ใช้ดีมากๆค่ะ หน้าจะไม่แห้งแถมเป็นสูตรบำรุงเข้มข้นจากใบชิโสะอีกด้วยคะ ตัวนี้เป็นไลน์ใหม่ของ body shop เลยนะคะ รับไปใช้ก่อนใครเลยค่ะที่ 920 ค่ะ
    960. Philosophy Purity One Step Cleanser 20ml สำผัสกับความสะอาดของใบหน้าอย่างแท้จริงด้วยตัวทำความสะอาดในหนึ่งเดียวค่ะ เหลือ 70% ตามภาพค่ะ ขอขายที่ ขายแล้วค่ะ บาท
    961. Philosophy Amazing Grace Perfumed Shampoo 20 ml เป้นแชมพูที่พูดได้คำเดียวว่าหอมมากกกกก เหลือ 70% ขอขายที่ 50 เท่านั้นค่ะ

951. Elizabeth Arden Good Night Sleep Restoring Cream 50ml เป็นไนท์ครีมสำหรับบำรุงให้ผิวหน้าคุณรักษาตัวเองยามค่ำคืนค่ะ มั่นใจว่าหลับฝันดีแน่เพราะว่ามีกลิ่นหอมอ่อนๆ ตื่นมาหน้าสดใสค่ะ ขอขายที่ 1350 เท่านั้นค่ะ ในห้างมีเป็น2 พันแล้วนะคะ ของใหม่จ้าตัวนี้
    952. Elizabeth Arden Perpetual Moisture 50ml เป็นครีมสำหรับหน้าที่ต้องการความชุ่มชื่นอย่างถาวรค่ะ ตัวนี้เนื้อครีมจะไม่หนักนะคะ เบา แต่สามารถเก็บความชุ่มชื้นของผิวได้อย่างดีเยี่ยมที่สุดค่ะ ของใหม่เช่นกันค่า ขอขายที่ 1450 เท่านั้นจ้า

818. Kielh's Washable Cleansing Milk 125ml เป็นน้ำนมข้นๆ สำหรับล้างเครื่องสำอางค์กำจัดสิ่งสกปรกค่ะ เหมาะสำหรับ ผิวแห้ง ผิวธรรมดา และผิวแพ้ง่ายค่ะ คุณภาพไม่ต้องบรรยาย ของเค้าดีจริงๆค่า เหลือ 60% รุ่นนี้ไม่มีฟองนะคะ ขอขายที่ 550 ค่ะ สำหรับใครที่อยากลองใช้ดูก่อนก็แนะนำอันนี้เลยค่ะ ขวดไม่เล็กนะคะ
    927. The Body Shop Nature Mineral Blotting Tissue เป้นแผ่นซับความมันส่วนเกินเพื่อแมทลุคค่ะ มีวิตามินเพื่อบำรุงผิว ไม่ทำให้เมคอัพหลุดง่ายค่ะ นอกจากนี้ ยังผ่านการทดสอบแล้วค่ะ ว่าเหมาะกับผิวที่แพ้ง่าย ขอขายที่ 180 เท่านั้นคร่า มีสองอันคะ

954. Elizabeth Arden Good Morning serum 30ml ขนาดปกติ ปกติตัวนี้จะแพงมากค่ะ เพราะเป็นเซรั่มสำหรับตอนเช้าที่ดีที่สุด หน้าใครที่รุ้สึกว่าครีมเริ่มจะเอาไม่อยุ่ ขอแนะนำเลยค่ะ อันนี้บีบไปทีเดียว ขอขายที่ 1350 เท่านั้นค่ะ ถูกจริงๆรับรอง ของใหม่มีสามพันกว่าจ้า
    932. Guerlain Kiss Kiss Gloss สี 65 เป็นกลอสสีกุหลาบอ่อนค่ะ มีประกายวิ้งๆกะลังดี เหลือ 50% ค่ะ ขอขายที่ 130 จ้า

936. The Body Shop - Lip Gloss Mini สีมุกๆวิ้งๆค่ะ ของใหม่นะจ้ะ น่ารักราคาก้งาม ขอขายที่เพียง sold จ้า
    937. The Body Shop - Lip Gloss Mini สีส้มแดงค่ะ วิ้งๆเล้กน้อย ของใหม่นะจ้ะ ขายที่ 75 เท่ากันจ้า
    938. The Body Shop Nail Buffer ตัวนี้เป็นตัวที่ทำให้เล้บธรรมชาติขิงคุณเงาอย่างสวยงามค่ะ สำหรับใครที่ไม่ชอบทาเล็บ หรือทาแล้วเบอื่แล้ว ลองเปลี่ยนใช้ บัฟเฟอรืตัวนี้ดูจ้ะ มีทั้งหมดสามด้าน ด้านแรกทำให้เล็บไม่เป็นคลลื่น เรียบลื่น ด้านที่สองเป็นการทำให้หน้าเล็บสมูท ด้านที่สามทำให้เงาแบบธรรมชาติค่ะ เริ่ดจริงๆ ใช้แล้วจะติดใจ ขอขายอันละ 95 เท่านั้นค่ะ มีสองอันจ้า

929. Essie Smoothies - Hand & Body Lotion กลิ่น Lemon & Guava และกลิ่น Coconut & Pineapple เป็นยี่ห้อยาทาเล็บที่ดังมากๆในอเมรกาค่ะ ถ้าไปทำเล็บที่ร้านดีๆ จะเจอยี่ห้อนี้คุ่กะ OPI ค่ะ นี่เป้นครีมบำรุงมือเล็บ หรือจะทาตัวก็ได้ค่ะ ซองละ 10 เท่านั้นค้า
    930. Oreintal Princess Sunscreen SPF 30 เป้นเทสเตอรืจ้า กันแดดไปเลยแรงๆ ของใหม่นะคะ ขอขายที่ 30 เท่านั้นจ้า

827. Etude Dear Darling Tint 01 เหลือ 70% ตามรูปค่ะ เป็นทินท์ที่ทำให้ปากแดงธรรมชาติมากๆค่ะ สวยดีจ้า ขอขายที่ 85 บาท
    828. Etude Dear Darling Tint 01 เหลือ 82% ตามรูปค่ะ ขอขายที่ 95 บาทค่ะ
    [841. Etude House Juicy Pop Tube no 07 เป็นกลอสของใหม่ สีส้มใสแบบมีวิ้งๆน่ารักมากค่ะ ทาสีนี้แล้วดูเด็กจริงๆ ขอขายที่ 130 ค่า
    842. Etude House Juicy Pop Tube no 03 เป็นกลอสของใหม่ สีออกพีชชมพูอมส้ม ไม่มีวิ้งจ้ะ แต่มันแว้บ ขอขายที่ 130 ค่า]
    843. Etude House Juicy Pop Tube no 12 เป็นกลอสของใหม่ สีชมพูใสมีวิ้งๆค่ะ ทาแล้วดุสดชื่นไม่ซีด ขอขายที่ 130 ค่า

918. Shiseido Blush Duo 04 Natural Red ของใหม่ค่ะ เป็นตัวปัดแก้มสีชมพูอมแดงธรรมชาติค่ะ สีจริงจะเหมือนรูปทางขวานะคะ เริ่ดมากค่ะ เนื้อบลัชปัดง่ายมากๆค่ะ สีแบบทำให้หน้าเหมือนเพิ่งไปวิ่งมาน้อยๆค่ะ มีเลือดฝาดสมบูรณ์ตามธรมชาติจ้า ขอขายที่เพียง 590 ค่ะ ถูกมากกกกก

920. Loreal Gloss สี Watermelon Crush สวยมากกับสีชมพูประกายมุกค่ะ มีประกายชิมเมอร์น้อยๆ บีบไปสองที ขอขายที่ 120 เท่านั้นค่ะ
    921. Loreal Gloss สี Raspberry Smash เป้นสีส้มราสเบอรรี่ที่สวยใส เป็นแดงแบบสุขภาพดี ทาได้ทุกวันค่ะ บีบไปสองทีเช่นกัน ขายที่ sold ค่ะ
    368. Clarins Satin Smooth Body Lotion 10 ml หลังจากขัดผิวเสร็จแล้วก็ใช้ตัวนี้ต่อเลยค่ะ โลชั่นที่ทำให้ผิวคุณนิ่มดุจผ้าซาติน ปล่อยที่ 60 ค่ะ
    362. Clarins Hydra -Matte Lotion 5ml โลชั่นทาหน้าบำรุงล้ำลึกจากสาหร่ายค่ะ ขายที่ 60 ค่ะ
    367. Clarins Smoothing Body Scrub for New Skin 8mlเหมือนข้างบนแต่หลอดเล็กกว่าค่ะ ปล่อยที่ 60 จ้า

823. Origins Dr. Weil Eye Serum เป้นเซรั่มตัวที่ดีที่สุดของออริจินค่ะ เป็นรุ่นเหมาะกะคนผิวแพ้ง่าย ใช้แล้วจะติดใจจริงๆค่ะ เพราะว่ายกกระชับดวงต้าคลายความเหนื่อยล้า พร้อมมีกลิ่นออแนวลาเวนเดอร์ผ่อนคลายมากๆเลยค่ะ ขอขายที่ 210 เท่านั้นค่ะ ปกติ ขวด 30ml มีเป้นสามพันอ่ะค่ะ ตานี่น่าลงทุนนะคะ เพราะว่าเป็นตัวบอกวัยของผุ้หญิงเลยค่า

788. Shiseido Multi-Energizing Cream ตัวนี้เป้นไนท์ครีมสำหรับผิวแพ้ง่ายค่ะ บำรุงสำหรับคนผิวแห้งจ้า ตื่นมาหน้าเด้งดึ๋ง ของใหม่นะคะ ขอขายที่ 1350 จ้า
    775. Shiseido Day Moisture Protection SPF 15 75ml บำรุงกลางวันสำหรับคนผิวแพ้ง่ายค่ะ มีสารกันแดดเบาๆ เหมาะกะสาวที่นั่งในออฟิศ ขายที่ 1380 จ้า ตัวนี้ของใหม่ เหมาะกะคนผิวมันจ้ะ

786. The Body Shop : All-in-one Face Base 03 สีขาวอมชมพูเล็กๆ เหมาะกะคนขาวเหลือง ขาวชมพูจ้า เป้นแป้งผสมรองพื้นสำหรับคนที่ขี้เกียจค่ะ ทาตัวนี้ตัวเดียวก็สวยเรียบเนียนค่ะ ห้างขาย 850 เราขายที่ 690 จ้า ของใหม่นะจ้ะ

บรรดาแปรงที่ได้รับรางวัลและถูกโหวตให้มากที่สุดเลยนะคะ

753. The Body Shop Retractable Blusher Brush เป็นแปรงปัดแก้มทรงกลมแบบกพาค่ะ ขนทำจากขนสังเคราะห์นะคะ แต่รับรองว่าานิ่มมากกกกกกกก BA แนะนำว่าเริ่ดมากค่ะ เพราะว่าขนไม่หลุดร่วง ทำความสะอาดง่ายกว่าพวกขนสัตว์จริงค่ะ ยิ่งไปกว่านั้นแปรงไม่กินเนื้อบลัช ประทับจิตประทับใจมากค่ะ พกสะดวกอีกต่างหาก ขอขายที่อันละ 670 บาทจ้า ในห้างมี 890 เน้อ ตอนนี้มี 6 อันค่ะ เหลือ 2

ตอนนี้เหลือแค่อันบนค่ะ

756. The Body Shop Face & Body Brush อันนี้เป็นแปรงใหญ่จ้า เอไว้ทาทั่วใบหน้ากะตัวได้ จะเอาไว้ทาแป้งฝุ่น ทำไลท์ก็ได้ค่ะ แต่ถ้าจะเอามาทาแก้มก็เริ่ค่ะ (ตัวแม่ค้าเองเอามาทาแก้ม เพราะมันใหญ่สะใจดีจ้า) ขอขายที่ 720 จ้า รับรองสุดคุ้มมากกๆค่าตัวนี้ ตอนนี้มี 1 อันจ้ะขอยืมรูปจากเวบมาให้ชัดๆไปเลยนะคะ

469. Shiseido Chouetools วันนี้เอาแปรงปัดแก้มจากญี่ปุ่นมาฝากค่ะ ยังไม่มีขายในเมืองไทยนะคะ มีสองไซส์ค่ะ ความยาวของด้ามและตัวขนจะไม่เท่ากันค่ะ เป็นแปรงเนื้อดีทำจากขนสัตว์จ้ะ เกลี่ยสีบรัชและไฮไลท์ได้งดงามมากๆเลยค่ะ ต่อให้มือสมัครเล่นแต่งหน้าก็ดูเจ้าได้ค่ะ สุดยอดจริงๆ พร้อมกับขนแปรงที่นิ่มมม มากกกกก ค่ะ อันกลางขาย 1300 บาทค่ะ อันใหญ่ขาย 1600 บาทค่ะ (เหลือ1 อันแล้วค่า) รับรองว่ารับไปไม่เสียใจแน่นอนจ้ะ

(ยังมีต่อค่ะ)
    Last edited by Sunny18; 11-16-2010 at 10:31 AM.
    ค่าของคนอยู่ที่การรักษาคำพูด หากคนๆใดไม่รักษาคำพูดแล้ว ย่อมไม่มีค่า ไม่ว่าในสายตาของใคร....

0/5
    766.Avon Rich Colour Lipstick 975 Delicious Apple สีแดงสดราวกับผลแอปเปิ้ลฉ่ำๆที่ริมฝีปากคุณค่า จะอดใจไหวได้ไง งดงามมากค่ะ ใช้ไปแค่สองสามครั้งไม่เกิน ขอขายที่ 50 เท่านั้นจ้า เปลี่ยนลุคให้เป้นสาวเปรี้ยวกานน้า
    764. Oreintal Princess สี White Venus เป็นอายแชโดว์รุ่น Avatarสีสวยๆ เป็นโทนที่ทาได้ทุกวันค่ะ สีทองเรืองรองเหมาะกับการแต่งหน้าให้มีมิติและเข้ากับโหวงเฮ้งค่ะ เพราะเป้นสีแห่งความร่ำรวย สีเทาดำทำให้ตาดูลึก ของใหม่นะคะ ขอขายที่ 180---->150 เท่านั้นค่ะ ปกติ 225 นะคะ

[/SIZE][SIZE=2]

761. Schwarzkopf Osis Upload Volume 2 ครีมจับลอนที่ให้ทรงแบบธรรมชาติค่ะ จะอยู่ตัวกว่าแบบหลอดค่ะ ช่างที่สยามใช้ตัวนี้หมดนะจ้ะ ขวดละ sold จ้า
    762. Schwarzkopf Osis Upload Curl Definer Volume 1 ครีมจับลอนที่ให้ทรงแบบธรรมชาติมากกว่าค่ะ เป็นแบบ สบายๆ ลอนจะพริ้วๆ นิ่มๆ ไม่แข็งไม่แก่จ้า ขายที่หลอดล่ะ 450--->390 จ้า
    757. TiGi Small Talk Thickifier เป็นครีมจับผมดัดค่ะ และทำให้ผมหน้านุ่มไปด้วยในตัว ใช้จิ๊ดเดียวเองค่ะก็อยู่ทรงล่ะ เริ่ดมาก ขอขายที่ขวดล่ะ [/COLOR]640--->490 จ้า บูทส์ขายอยู่ 790 เลยนา

758. The Body Shop Hair Removal Wax Strips เป็นแผ่นกำจัดขนพร้อมใช้ที่สะดวกมากกกกกกกกกก จนไม่รุ้จะสะดวกยังไง พร้อมใช้ในทุกวินาทีค่ะ เหมาะมากสำหรับสาวๆที่ต้องการกำจัดขนแบบเร่งด่วนด้วยตัวเอง เพียงแปะแผ่นผ้าลงไปที่บริวเณที่ต้องการค่ะ ใช้ได้ทุกส่วนของร่างกายค่ะ นอกจากนี้ ยังมีน้ำมนคาโมมายช่วยรักษาผิวด้วยค่ะ ขอขายที่กล่องละ 420--->350 เท่านั้นจ้า

742. Ganier ยาแต้มสิว มี SPF15 ด้วยค่ะ เหลือ 30% คิดไปที่ 30 จ้ะ
    750. Skinfood Caviar Serum ค่ะ ซองละ 15 จ้า เหลือ 2

751. Skinfood Orange & Mint Body Essence เป็นตัวบำรุงผิวสุดยอดค่ะ กลิ่นหอมของส้มและมินท์ทำให้คุณผ่อนคลาย นอกจากนี้ ยังช่วยทำให้ผิวเย็นลงด้วยค่ะ ซองละ 10 จ้า มี 7 ซอง
    743. Skinfood Honey Black Tea Tester มีหลายซองค่ะ เป็นเจลใสล้างหน้าที่มีส่วนผสมของน้ำผึ้งกับชาดำ ชาดิจะจับไขมันและสิง่สกปรกออกในขณะที่น้ำผึ้งจะช่วยบำรุงผิว นุ่มเนียนมากค่า ซองละ 15 บาทจ้า เหลือ 4

744 Elizabeth Arden กระเป็าเครื่องสำอางค์สีเลือดหมูและน้ำตาลทอง ใส่ของได้เยอะมากจ้า เป็นของใหม่นะคะ คิดไปถูกๆใบละ 120 จ้า ประตูเล็กๆนั่นเป็นกระจกนะคะ ให้ไปพร้อมกันทุกใบเลยค่า

738. Bobbi Brown Color Option Eye Powder Cornflower Blue 2 ตัวนี้BA แถมให้มาลองใช้ดุค่ะ แตะๆไปนิดหน่อย สีเจิดจรัสมากค่ะ เนื้อสีกินขาดเลย เหมาะกะคนชอบโทนสดใสค่ะ ใช้ได้นานมากมายแน่อน ขอขายที่ 320--->290 แล้วกันจ้า

723. Kanebo Freshel UV Day Lotion 160ml เป็นโลชั่นสำหรับเช็ดหน้าค่ะ ในช่วงเช้า โลชั่นตัวนี้จะช่วยให้ผิวคุณไม่ต้องสู้กับรังสียูวีที่เป็นการก่อเกิดริ้วรอยจ้า เหลือ 85% ขอขายที่ 280---190 จ้า ขวดใหญ่มากๆเลยนะคะ
    717. RMK Single Eyeshadow สี Holographic 04 สีม่วงเหลือบๆ เย้ายวนมากๆค่ะ เนื้อเกลี่ยง่าย ขนาดปกติราคา 900 บาท นี่แตะๆไปสองสามสีเองค่ะ ขอขายที่ 370 จ้า

702. Cute Press Evory Oil Control SPF25 แป้งผสมรองพื้นสำหรับสาวผิวขาวเหลือจ้าปกป้องคุณจากแสงแดดด้วย SPF 25 จ้า ใช้ไปเหลือ 90% ค่า ขายที่ 120 จ้า ค่าตลับก็ไม่ได้แล้วนา

ขวดขวาค่ะ

705. Kanebo Power of Clear Perfect เป้น essence ที่มช้หลังล้างหน้าจ้า หยดบนสำงีเช็ดเบาๆก่อนลงโทนเนอรืหรือดลชั่นบำรุงผิวจ้า เหลือ 30% ขอขายที่ 90--->60 จ้า ขวดใหญ่ 1300 เลยนา
    698. Shiseido Sparkling Rouge OR766 ส้มอ่อนอมน้ำตาลประกายทองค่ะ ขนาดปกตินะจ้ะ สวยมากมาย ปาดไปแค่ครั้งเดียว เหลือเกิน 95% แน่นอน ใครได้ไปสุดคุ้ม ขอขายที่ 500----->450 เท่านั้นจ้า

685. Mentholathum Acnes Oil Control Moisturizer SPF 15 เป็นครีมให้ความชุ่มชื้นสำหรับป้องกันสิวของเมนโทลาทัมค่ะ ใช้ดีค่า เหลือ 40% ขอขายที่ 50 จ้ะ
    653. Fasio Lipstick Creamy Moisture no 661 Plush Plum เป็นลิปสติกเนื้อครีมสีอมม่วง ที่ทำให้เรียวปากของคุณดูเปรี้ยวเฉี่ยวสุดๆค่ะ เหลือตามที่เห็นในรูปเลยจ้า สีสวยไม่เวอร์ คุณภาพสมราคาสุดๆ ไม่จางเร็ว ขอขายที่ 70

733. RMK Water Colour Eye สี 04 ตัวนี้ให้อารมณืสีเขียวของหญ้าค่ะ เป้นสูตรน้ำสามารถทาได้ทั่วเปลือกตา หรืออยากจะใช้เน้นเฉพาะจุดได้ค่ะ เหลือ 75% ขอขายที่ 350----290 จ้า
    735. Victoria's Secret Beauty Rush สี Gold School อายไลเนอร์ตัวโปรดเลยค่ะ ทำให้ตาดูมีลุกเล่นไม่น่าเบอื่ค่ะ สำหรับคนเบอื่ลุคสโมกี้ทมึนๆนะจ้ะ มาเสริมด้วงให้เจิจรัสเป้นสีทองดีกว่าค่า ขอขายที่ เหลือเกิน 80% ค่ะขอขาย ขายแล้วค่า จ้า
    681. Marjorica Majorca Curl Curl Towards the Sky มาสคาร่าปลายเป้นรูปหวีค่ะ เอาไว้เพิ่มความงามงอนของขนตา เหลือ 70% ขายที่ 120---100 ค่า

496. [B]The Body Shop Skin Primer Matte It![/B] ค่ะ เป็นตัวเบสสำหรับคนหน้ามันค่ะ เบสใสตัวนี้จะทำให้หน้าของคุณไม่มันวาว รวมทั้งเมคอัพทั้งหลายจะติดไปตลอดวันค่ะ ถ้าคุณเป็นคนที่ใช้แป้งผสมรองพื้น หรือรองพื้นแบบน้ำอยู่ ขอแนะนำเลยค่ะ เพราะหน้าเยิ้มๆนี่มันเซ็งมากค่ะ เอาไปเลยที่ 580มากๆค่ะ ถูกกว่าในช้อปแน่อนจ้า เพิ่งลงเครื่องมาเลยยย
    133. Canmake Eyeliner ชนิดน้ำสีทอง สวยมาก เจิดสุดๆ เนื้อเพชรกระจาย ไปเที่ยวกลางคืนแย่างเกิดเลยจ้า ของใหม่นะคะ ขอปล่อยที่ 230 บาทเท่านั้นค่ะ
    341. Clinique Supplies for Men - Liquid Face Wash 150ml เป็นโฟมล้างหน้าสำหรับท่านชาย ขจัดสิ่งสกปรกตามแบบผู้ชายได้ดีจริงๆค่ะ ซื้อเป็นของขวัญให้คุณหนุ่มๆก็ไม่เลวนะคะ ปกติ 850 เราขาย 590--->480 ค่ะ

671. Mistine แป้งผสมรองพื้น 10g ใช้ไปเลหือ 80% มีสูตรควบคุมความมันพร้อมทั้งกันแดด SPF 20 ขาย 90 จ้ะ

664. Rimmel London Double Act 12g เป็นแป้งสี Champagne ค่ะ สำหรับคนขาวถึงขาวเหลือง เหลือตามภาพเลยจ้า ขายถูกๆไปเลยที่ 100-->80--->50 จ้า

ของใหม่หมดนะจ้ะตรงนี้ เป็นขนาดทดลองจ้า

667. Kose Ultimation Moisturizer กระปุกใหญ่พอควรเลยค่ะ เอาไว้เติมความชุ่มชื้นหลังจากที่ทำความสะอาดหน้าเสร์จแล้ว ใช้ดีมากๆเลยค่ะ ไม่เนอะกลิ่นหอมอ่อนๆ ขอขายที่ 180 จ้า (ที่อื่นเล้กกว่านี้มี 200 อัพแน่จ้า)
    668. Kose Ultimation Lotion EG ตัวนี้เป็นโลชั่นเซ็ดผิวหลังจากล้างหน้าเสร็จค่ะ ใช้สำลีชุบตัวนี้เล็กน้อย เช็ดทำความสะอาดส่วนที่ตกค้างอยุ่เป็นขั้นสุดท้ายก่อนทา moisturizer จ้า ขอขายที่ 160--->120 จ้ะ (ราคาพิเศษจริงๆ)
    666. Kose Ultimation Washing Cream เป็นครีมโฟมสำหรับฟอกหน้าหลังจากที่ใช้ตัวมะกี้ล้างเครื่องสำอางคืแล้วค่ะ ขอขายที่หลอดละ 80 จ้า

192. Estee Lauder Lip Liner ของใหม่ สี Tawnny น้ำตาลอมส้มค่ะ ฝาร้าวเล็กน้อย ขายแค่ 90

320. Schawazkopf Bonacure Shampoo สูตรปกป้องผมของท่านชายค่ะ ดูแลแบบโปรจริงๆ ผมนิ่มไปเลย จัดทรงง่าย ขวดใหญ่มากอีกเหมือนกัน ขายที่ 450 จ้ะ
    620. Etude For Men Black Jean โฟมล้างหน้าสำหรับชายหนุ่มจ้า เหลือ ตามรูปเลย ใช้ได้นานมากๆ ฟองครีมนุ่ม ขอขายเพียง 130-->100 จ้า
    322. Schawazkopf Bonacure Styling Gel เจลแต่งผมท่านชายค่า สุดยอดไม่เนอะ ปล่อยที่ 490 ค่ะ

646. Make up forever Micro shadow สี Ranch เป็นอายแชโดว์ สีออกขาวครีม ด้านๆค่ะ ไว้ใช้ไฮไลท์โหนกดิ้วหรือใต้ตาทำให้หน้าดูมีมิติมากขุ้นค่ะ ใช้ไปน้อยมากๆ เหลือ เกิน 85% แน่นอน ขอขายเพียง
    280---->190 จ้า
    619. Hello Clean สเปรย์ฉีดกระบอกโทรศัพทื มียากันแบคทีเรียด้วยนะคะ นอกจากหอมแล้วยังสะอาดอีก เอาไปเลยขวดล่ะ [/COLOR]140 [COLOR=#4169e1]เท่านั้นจ้ะ ฉีดได้กว่า 750 ครั้งค่า (สุดคุ้ม) มี 4 ขวด

433. Elizabeth Arden White Glove Spf 45 UV Defense 30ml ของใหม่จ้่ะป้องกันผิวคุณจากแสงแดดอย่างดีที่สุดค่ะ รวมทั้งทำให้ผิวคุณกระจ่างใส กันแดดนี่เป็นตัวห้ามประหยัดค่ะ เพราะผิวเราถูกทำลายโดยแสงแดดแรงๆทุกวัน ทานิดเดียวก็ทั่วหน้าแล้วจ้ะ ซื้อมา 1650 ขายไปเลยที่ 1290--->1150[/FONT]
    426. Wella SP Professional Diamond Reflects 40ml ส่งความเงางามให้เส้นผมค่ะ ให้ผมดูมีประกายมากๆ ความเป็นไม้กวาดหายไปเลยจ้า ปล่อยไปที่ 590--->480 จ้ะ ปกติ 1080 จ้า[/FONT]
    338. Yves Rochee -Cellular Cure with Early Botanical DNA เป็นตัวฟื้นฟูผิวที่แห้งเสียจากมลภาวะด้วยผลิตภัณท์ออแกนิกค่ะ ผลิตใน EC เหลือ 3 แถว (ปกติมี 4 แถว)แถวละ 7 เม็ด ปกติ 2600 บาท ขายเพียง 1500----->500[COLOR=#4169e1] บาทค่ะ

579. Oriental Princess Benefitial Powder Eyeshadow 05 สีเขียวใสๆ น่ารักมากค่ะ ใครไม่เคยลองสีเขียวน่าลองนะคะ สีนี้ไม่เหมือนตาโดนชกแน่ค่ะ อิอิ อายแชโดว์แบบผงค่ะ เกลี่ยยง่ายมากๆด้วยด้ามแปรงแบบฟองน้ำที่ติดอยู่กับฝาขวดค่า แตะไปสองครั้ง ขอขายที่ 70 บาท ปกติ สองร้อยกว่านะคะ เหลือแต่สีเขียวค่ะ

417. The Face Shop Freshian Eyeshadow ใช้ไปน้อยมากๆ เหลือเกิน 90% เอาไปเลยที่ 90 จ้า

79. Jurlique Daily Exfoliating Cream (6ml)ของใหม่ค่ะ เซทนี้ไม่ต้องบรรยายไรมากค่ะ ขจัดเซลผิวที่ตายแล้วออกอย่างอ่อนโยนจริงๆค่ะ ปล่อยแค่ 240--->200 บาทค่ะ
    348. Nicole Eyeshadow สีเหลืองทอง แต่งงายสวยมากๆ ทำให้ด้วงตาดูสว่าง กรีดกับอายไลนืเนอร์สีดำหรือน้ำตาลคมๆก็เก๋กู๊ดจ้ะ ของใหม่นะจ้ะ ขายเพียง 190---->130 บาทจ้ะ

Thanks SBN so Much ka!

Hi-end ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1293107

Hi-street ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1293172

เครื่องสำอางค์ที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=70399

น้ำหอมที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=70788

หนังสือ หนังดัง
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=68066

อุปกรณ์กีฬา ลูกกอล์ฟ และอื่นๆที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=62228

0/5

Re: Sunny - Used Nars Orgasm Blush เพียง 180!!

สีลิปสวยน่าทานมากๆเลยค่ะ อยากทราบว่าราคาเท่าไหร่คะ
    สล็อตxo

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->