Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ครีมทามือ L'Occitane ครีมหมักผม Solid Perfume, Green Tea !! Lotion!! L'Occitane Peach Blossom, L'Occitane Wild Cherry Tree Limited Edition!!Elizabeth Arden Provocative, Clarins

Sunny18's Avatar
    Sunny18 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

ครีมทามือ L'Occitane ครีมหมักผม Solid Perfume, Green Tea !! Lotion!! L'Occitane Peach Blossom, L'Occitane Wild Cherry Tree Limited Edition!!Elizabeth Arden Provocative, Clarins

รบกวนผู้สั่งจองระบุเบอร์ข้างหน้าของของที่จะจองและชื่อของของที่จะจองด้วยนะคะ และขอเบอร์โทรด้วยค่ะ แม่ค้าชักจะงงเอง

**** ทุกชิ้นจองได้นะคะ แต่ขอให้สิทธิ์คนโอนก่อนค่าาา

050. The Body Shop Body Butter Pink Grapefruit 200 ml ใช้ไปสามครั้งค่ะ แต่ว่าไม่ค่อยชอบกลิ่น แนะนำให้ไปลองที่เคาเตอร์ก่อนซื้อนะคะ จะได้รุ้เลยว่าจะถูกใจรึเปล่า ขอขายถูกๆเลยที่ 280 จ้ะ ราคาเต็มมี 790 ค่ะ

044. L'Occitane 15ml ครีมทามือที่ได้ชื่อว่าดีที่สุดในโลกค่ะ ทำให้มือนุ่มนิ่มเป็นคุณหนูเลยนะคะ ของใหม่จ้ะ ขอขายที่ soldค่า
    045. L'Occitane Hair Shine Mask 8ml เป็นครีมหมักผมที่คืนความชุ่มชื้นให้กับเส้นผมที่แห้งแตกเสียได้อย่างมีประสทิธิภาพที่สุดค่ะ หลังสระ หมักไว้ 5-10 นาทีค่ะ ผมจะนิ่มมมม มากก รับไปลองใช้ดูนะคะ ขอขายที่ 40 จ้า

046. L'Occitane Cherry Blossom Shower Gel 75 ml เป็นเจลอาบน้ำที่หอมสดชื่นมากกกกก เป็นหนึ่งในกลิ่นที่ได้รับความนิยมตลอดกาลค่ะ หอมเหมือนอาบน้ำในทุ่งดอกไม้เลยค่ะ ส่วนผสมก็เป็นออแกนนิกส์หมด ของใหม่ค่ะ ขอขายที่ 220 จ้า
    047. L'Occitane Milk Veil 8ml เป็นครีมทาตัวที่หอมมากกกกก ให้อารม นมๆ อัลมอนด์ๆหน่อยค่ะ สดชื่นแถมบำรุงผิวสาวๆให้ชุ่มชื้นกับหน้าหนาวที่จะมาถึงในเร็ววัน ขอขายที่ 35 จ้า

048. Crabtree & Everlyn หลอดละ 27 ml เหมาะพกพาค่ะ ของใหม่นะคะ เป็นครีมนวด 2 แชมพู 1 เจลอาบน้ำ 2 ขายหลอดละ 65 ค่ะ ของเค้าคุณภาพจริงๆ กลิ่นออกแนวดอกไม้อ่อนๆสดชื่นค่ะ
    049. Crabtree & Everlyn Body Lotion หลอดละ 27 ml ใช้ไปแล้วเหลือเท่าในภาพ ขอขายที่ 35 บาทค่ะ

เซทน้ำหอมแห้ง เอามาแบ่งกันหอมจ้า

น้ำหอมแห้งนี้เหมาะสำหรับคนที่แพ้แอลกอฮอล์ ถ้าไม่แพ้ก็ใช้ได้ดีมากๆค่ะ เพราะว่าพกพาสะดวกมากกก ไม่ว่าจะพกระหว่างวัน หรือพกไปต่างจังหวัด ไม่ต้องกลัว แตก ไม่ต้องกลัวหนัก แถมไม่ต้องกังวลนะคะว่ากลิ่นจะไม่แรง หรือไม่ติดทน หอมมากๆจริงๆค่ะ แถมทาได้ทุกส่วนของร่างกาย เริ่ดจ้า แถมใช้ได้นานมากกกก ของใหม่นะคะ

041. L'occitane Rose 4 Rines เป็นกลิ่นกุหลาบอ่อน ใครชอบกุหลาบ แต่กลัวว่ากลิ่นจะเป็นแบบเจ้ๆ ป้าๆ อันนี้ไม่ต้องกลัวค่ะ เป็นกุหลาบให้ความรุ้สึกเหมือนสาวผู้ดีฝรั่งเศษค่ะ เป็นขนาดปกติค่ะ กระปุกละ 370 เหลือ 3 เท่านั้นคร่า
    042. L'occitane Cherry Blossom Solid Perfume มีหนึ่งอันจ้ะ หอมมากๆ เป็นกลิ่นที่สดชื่นจริงๆค่ะ ส่วนผสมก็จากผลิตภันออกแกนนิคทั้งหมด กระปุกละ 370 เท่านั้นคร่า
    043. L'Occitane Green Tea หอมสะอาดสไตลืกรีนที ตัวนี้กลิ่นจะหรูกว่ากรีนทีโดยทั่วไปค่ะ กลิ่นแบบผู้ดีมากกกกกกกระปุกละ 370 เท่านั้นคร่า

038. Clarins Invirogating Fragance 15 ml น้ำหอมของใหม่ค่ะ กลิ่นหอมมากๆ แนวดอกไม้ค่ะ สดชื่นให้ความรุ้สึกสะอาด ขอขายที่ 270--->240 เท่านั้นค่ะ
    039. Yves Roches 75ml น้ำหอมกลิ่นแอเปิ้ลเขียวของใหม่ค่ะ ตัวนี้ไม่มีหัวฉีดนะคะ หอมมากกก เหมาะกะวันที่ไม่ต้องออกไปไหนไกลๆ เริ่ดค่ะสดชื่นมากๆ ขอขายที่ 320 ค่ะ

036. The body shop Peppermint Reviving Footsoak 50g เป็นเกลือแช่เท้าค่ะ ลักษณะเหมือนเกลืออาบน้ำ ช่วยให้เท้านิ่ม กลิ่นมินท์อ่อนๆ ช่วยให้รีแล็กซ์จรงๆค่ะ สาวๆน่าจะมีติดบ้านไว้ทำสปาเท้าด้วยตัวเองในยามว่างนะคะ ของใหม่จ้า ขอขายที่ 190---170 ค่ะ
    037. The Body Shop Peppermint Intensive Foot Rescue 50ml ของใหม่จ้า หลังจากแช่เท้าเสร็จซับเบาๆ พร้อมกับเอาครีมตัวนี้ทาค่ะ ช่วยรักษาเท้าให้นุ่มเนียนได้ใจจ้า หอมดีค่ะ ขอขายที่ 190---170 ค่า

รับสองตัวคิดไปเลย 320 ค่า

032. Elizabeth Arden Provocative น้ำหอมแบบทูอินวันค่ะ คือด้านนึงเป้นน้ำหอม อีกด้านเป้นลิปกลอสสีอมม่วงค่ะ ทาได้ทุกวัน กลิ่นหอมสบายแถมพกติดตัวสะดวกมากๆค่ะ ขอขายเพียง 250--->220 จ้า

026. L'occitane Peach Blossom Eua de Toilette 50ml หอมมากๆค่ะ กะกลิ่นพีชที่สดชื่นสุดๆ ส่วนผสมออแกนนิคของยี่ห้อนี้ลือชื่อมากๆ ขอขายที่ 1480 จ้า ของใมห่จ้า
    027. L'occitane Wild Cherry Tree Limited Edition Eua de Toilette 50ml กลิ่นหอมคลาสสิกของยี่ห้อนี้ แต่นำมาปรุงแต่งให้เร้าใจมากข้นค่ะ กลิ่นหอมเชอรี่บลอสซั่ม แต่ติดทนทานนานกว่าค่ะ ขอขายที่ 1500 จ้า คุ้มมากๆค่ะ ของใหม่นะ

804. The Body Shop Sweet Lemon Body Butter 200ml ครีมบัตเตอรืทาตัวที่เริ่ดที่สุด ใช้มาก็ชอบที่สุดของยี่ห้อนี้แหละจ้ะ กลิ่นดีมากค่ะตัวนี้ มะนาวสุดๆ ไม่เลี่ยน ขอขายที่ 650 ค่ะ ตัวนี้ทุนมาแพงคะ แต่กลิ่นอื่นข้างล่างก็มีค่ะ จะถูกกว่านี้จ้า ปกติห้างขาย 790 ค่ะ
    001. The Body Shop Sweet Lemon Shower Gel 60ml หอมกลิ่นมะนาวที่สดชื่นสุดๆค่ะ ของหใม่ใสกิ้ง ขนาดกะลังดีพกพาไปต่างจังหวัดสะดวกมากมายค่า ขอขายที่ 95 จ้า เหลือ 1

789. Oriental Princess 50g Body Butter White flower บัตเตอร์บำรุงผิวกายที่สกัดมาจากดอกไม้สีขาวทั้งหลายค่ะ ทำให้ผิวนุ่มกระชับ ไม่เนอะนะเกินไปจ้า กระปุกขนาดกำลังดีค่ะ ขอขายที่ sold จ้ะ

022. Clarins Par Amour 4.5ml Eau de Parfum เป็นน้ำหอมชนิดเข้มข้นเลยนะคะ กลิ่นติดอยุ่นาน หอมน่ารักให้บรรยากาศของความรักอบอวน ไม่ฉุนนะคะ แต่ติดนาน ขอขายที่ sold จ้า
    019. Clarins Elysium Perfumed Shower Gel 150ml ตัวนี้เป็นเจลอาบน้ำที่หอมมากกกกกกกก จริงๆค่ะ อาบแล้วกลิ่นอยู่ตัวสุดๆ สดชื่นผ่อนคลายค่ะ แถมบำรุงผิวคุณอย่างมากมาย คุณภาพคลาแรงไว้ใจได้จ้า ใช้ไปหนึ่งครั้ง ขอขายที่ 320---250 ค่ะ

015. Orteintal Princess Body Butter Basil& Lemonนุ่มเนียนและหอมไม่เลี่ยนจ้ะ เอาไปเลยซองละ 10 บาท
    018. Elizabeth Arden Sunflowers 100ml หอมสดชื่น หล่อยที่ 1600--->1250

Thanks SBN so Much ka!

Hi-end
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1289244

Hi-street ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1289249

เครื่องสำอางค์ที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=70399

น้ำหอมที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=69849

หนังสือ หนังดัง
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=68066

อุปกรณ์กีฬา ลูกกอล์ฟ และอื่นๆที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=62228
    Last edited by Sunny18; 11-16-2010 at 02:50 PM.
    ค่าของคนอยู่ที่การรักษาคำพูด หากคนๆใดไม่รักษาคำพูดแล้ว ย่อมไม่มีค่า ไม่ว่าในสายตาของใคร....

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->