Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 6 FirstFirst ... 2 3 4 5 6 LastLast
Results 31 to 40 of 57

Thread: กฏทั่วไปในการตั้งกระทู้ค้าขายในชุมชนแห่งนี้

Warning Points:
    0/5
    อนุญาตให้ขายของโดยการตั้งกระทู้ใหม่เท่านั้น ไม่อนุญาตให้ขายตามข้อความประกาศ หรือ ในโพสความคิดเห็นของกระทู้ใดๆ
    และที่ SBN ไม่อนุญาตให้ขายของใน บล๊อก

หากฝ่าฝืนอีกครั้งตัดแต้มเตือน หากต้องการขายของ คลิ๊กตรง คำว่่า Forum(เว็บบอร์ด) ครับแล้วอ่านประกาศหน้าห้องต่างๆ เพื่อหาว่าสินค้าเราต้องลงห้องไหนครับมีพื้นที่ค้าขายสินค้า แฟชั่นแบรนด์เนมใน ชุมชน SBN และพื้นที่ค้าขายสินค้าทั่วไปที่ SBNTown และทั้งสองชุมชนของระบบชุมชน SBN ห้ามลงกระทู้ค้าขายในพื้นที่พูดคุยโดยเด็ดขาดครับ

และนอกจากการตั้งกระทู้ขายกระทู้เพื่อพูดคุยแล้ว ทางเรามีระบบบล๊ิอกให้เพื่อนสมาชิกได้ใช้งานตามความเหมาะสมอีกด้วย

โดยทั้งนี้ บล๊อกที่ SBN นี้เพื่อสมาชิกสามารถจัดเก็บความรู้เรื่องราวแฟชั่น หรือเรื่องใดๆ ที่เพื่อนสมาชิกสนใจได้ทั้งสิ้น

แต่หากต้องการใช้บล๊อกเพื่อการค้าทางเรา ยินดีและสนับสนุนให้เพื่อนสมาชิกใช้บล๊อกที่ SBNTown ดังรายละเอียดในกระทู้ อนุญาตให้ลงลิงค์ร้านค้าใน Signature ได้เฉพาะร้านค้าจากในบล๊อกที่ SBNTOWN เท่านั้น

ขอบคุณครับ ที่สนใจเข้าร่วมเป็นผู้ซื้อผู้ขายที่บริสุทธิ์ใจในชุมชนแห่งนี้
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 08-31-2010 at 03:59 PM.

0/5
    .
    Last edited by hmooklee; 09-04-2010 at 01:32 PM.

Blog Entries
    9
    0/5
    ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่มาร่วมโหวตและแสดงความคิดเห็นครับ กำลังรวบรวมข้อมูลเพื่อกำหนดข้อตกลงที่จะใช้ร่วมกันเร็วๆนี้ เพิ่มเติม จากกฎทั่วไปที่ประกาศไว้ในกระทู้ กฏทั่วไปในการตั้งกระทู้ค้าขายในชุมชนแห่งนี้

เพื่อนๆสมาชิกที่เลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้สามารถเข้าร่วมกรุ๊ป ชมรมผู้ซื้อขายและประกอบการอย่าง "สุจริตใจ" ในระบบชุมชน SBN เพื่อร่วมแบ่งปัน ความรู้ตลอดจนสร้างสรรค์ส่วนซื้อขายที่สุจริตใจ ในชุมชนแห่งนี้ขึ้นมาร่วมกัน

ขอบคุณที่แบ่งปันสร้างสรรค์สาระ และเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้

joyceLV's Avatar
    joyceLV is offline Trusted Member
    0/5
    ตั้งกระทู้ตรงไหนเนี่ย งง มากเลยยค่ั
    ติดต่อทุกเรื่อง โทร.0877227727

0/5

ตั้งกระทู้อย่างไรคับ

ตั้งกระทู้อย่างไรคับ งง
    Last edited by colacoke; 10-05-2010 at 11:09 PM.

0/5
    ตั้งหระทู้ตรงไหนอ่ะค่ะ

giftshearin is offline Trusted Member
    0/5

Tm: เครื่องประดับสุดเก๋จากเกาหลี

อนุญาตให้ขายของโดยการตั้งกระทู้ใหม่เท่านั้น ไม่อนุญาตให้ขายตามข้อความประกาศ หรือ ในโพสความคิดเห็นของกระทู้ใดๆ
    และที่ SBN ไม่อนุญาตให้ขายของใน บล๊อก

หากฝ่าฝืนอีกครั้งตัดแต้มเตือน หากต้องการขายของ คลิ๊กตรง คำว่่า Forum(เว็บบอร์ด) ครับแล้วอ่านประกาศหน้าห้องต่างๆ เพื่อหาว่าสินค้าเราต้องลงห้องไหนครับมีพื้นที่ค้าขายสินค้า แฟชั่นแบรนด์เนมใน ชุมชน SBN และพื้นที่ค้าขายสินค้าทั่วไปที่ SBNTown และทั้งสองชุมชนของระบบชุมชน SBN ห้ามลงกระทู้ค้าขายในพื้นที่พูดคุยโดยเด็ดขาดครับ

และนอกจากการตั้งกระทู้ขายกระทู้เพื่อพูดคุยแล้ว ทางเรามีระบบบล๊ิอกให้เพื่อนสมาชิกได้ใช้งานตามความเหมาะสมอีกด้วย

โดยทั้งนี้ บล๊อกที่ SBN นี้เพื่อสมาชิกสามารถจัดเก็บความรู้เรื่องราวแฟชั่น หรือเรื่องใดๆ ที่เพื่อนสมาชิกสนใจได้ทั้งสิ้น

แต่หากต้องการใช้บล๊อกเพื่อการค้าทางเรา ยินดีและสนับสนุนให้เพื่อนสมาชิกใช้บล๊อกที่ SBNTown ดังรายละเอียดในกระทู้ อนุญาตให้ลงลิงค์ร้านค้าใน Signature ได้เฉพาะร้านค้าจากในบล๊อกที่ SBNTOWN เท่านั้น

ขอบคุณครับ ที่สนใจเข้าร่วมเป็นผู้ซื้อผู้ขายที่บริสุทธิ์ใจในชุมชนแห่งนี้
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 10-23-2010 at 09:35 PM.

meena is offline Trusted Member
    0/5

โพสยังไงค่ะ

โพสไม่ได้ค่ะ ทำไงค่ะ
    Last edited by meena; 12-20-2010 at 12:44 AM.

itasian's Avatar
    itasian is offline Trusted Member
    Blog Entries
    5
    0/5
    Quote Originally Posted by meena View Post
    โพสไม่ได้ค่ะ ทำไงค่ะ
    โพสต์ตั้งกระทู้ หรือว่า โพสต์ตอบกระทู้ครับ ที่โพสต์ไม่ได้
    แล้วโพสต์ใน Social Group หรือ กระทู้ค้าขาย หรือว่า เกี่ยวกับ Business ครับ
    หรือ อื่นๆ ครับ

ขอรายละเอียดเพิ่มเติมได้ไหมครับ เผื่อว่า ผมพอจะช่วยเหลือได้ครับ

jukby's Avatar
    jukby is offline Trusted Member
    0/5

Red face ขายแก้ว Tumbler starbucks กับตุ๊กตาหมี Barista bear *** น่าสะสมมากก

ไม่อนุญาตให้ขายสินค้าในกระทู้พูดคุยหรือประกาศ ขอบคุณครับ
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 12-24-2010 at 12:38 AM. Reason: รูปภาพไม่ขึ้น
    ทำไม ความอยากไม่เคยหมดไป

Page 4 of 6 FirstFirst ... 2 3 4 5 6 LastLast

Comments from Facebook

Tags for this Thread