Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 15 of 15

Thread: [GF1 club]Gallary from Friends ต้อนรับปีใหม่กับอัลบั้ม "ก็เลยอินเลิฟ"

Blog Entries
    9
    Warning Points:
    0/5
    คุณ ekkasit แก้ไข Signature ด้วยครับ ให้ข้อมูลเพิ่มเติมจากที่คุณ Euphrates ให้ไว้ในความเห็นที่ 53 กระทู้ เพลงรัก.....ในใจตลอดกาลของเรา หากต้องการแนะนำกิจการการค้าของตนเอง อนุญาตให้ใช้เฉพาะกระทู้ที่เแนะนำกิจการไว้ในห้อง ฺีBusiness Review เท่านั้นครับ

แก้ไขด้วยครับ กรุณาเคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันด้วยครับ
    อ่านเพิ่มเติมได้ในกระทู้ "เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกัน" จุดเริ่มต้นที่จะเปลี่ยน จากการค้าขาย ทำมาหากิน สู่ การ สร้าง องค์กรธุรกิจ

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกัน ขอบคุณครับ
    =======================================================
    เปิดโลก SBNTown
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน
    จากกระทู้ "ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน" โดยคุณiDnOuSe4

เมื่อใช้เครื่องมือได้อย่างเท่าเทียมแล้ว ดูตัวอย่างและหลักการในการตั้งกระทู้ให้สวยงามน่าสนใจได้ในกระทู้รีวิวของเพื่อนสมาชิก
    กระทู้ มาร่วมสร้างสีสัน สร้างกระทู้ ให้ดูน่าตื่นตาตื่นใจ ทั้ง ภาพ แสง สี เสียง และตัวหนังสือ ได้ในกระทู้เดียว !!! โดยคุณ itasian

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเสียสละ สร้างระบบชุมชน SBN แห่งนี้ขึ้นมา
    ทั้งที่อาศัยอยู่ในชุมชน SBN และ SBNTown
    <--คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านคำขอบคุณ

และ >>คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านเรื่องราวการเกิดขึ้นของชุมชน SBNTown<<

=======================================================

หนองแขม, กรุงเทพ
    0/5
    เอารูปสวยๆมาฝากอีกแล้ว แจ๋วเลยๆ :d
    ร่วมย่นระยะทางให้ผู้ประกอบดีๆที่มีผลิตภัณฑ์ดีๆได้มีโอกาสดีๆในการประชาสัมพันธ์ผลิตภัณฑ์ ได้ที่นี่ Reviewer Group

แนะนำกระทู้ดีๆเพื่อเสริมสร้างทักษะการใช้เครื่องมือในเว็บส่งเสริมการค้าของผู้ประกอบการใหม่อย่างเท่าเทียม ได้ที่นี่ เปิดโลก SBN TOWN

iDnOuSe4's Avatar
    iDnOuSe4 is offline Trusted Member
    6
    0/5
    Quote Originally Posted by paruai View Post
    เอารูปสวยๆมาฝากอีกแล้ว แจ๋วเลยๆ :d
    เอ้าคุยพารวย หายไปนานเลยนะครับนั่น

ไปแอบสอย gf1 มายังครับ gf2 มาแล้วนะครับ
    ตัวเล็กกว่าดิมด้วย

ยินดีครับๆ
    Last edited by iDnOuSe4; 01-27-2011 at 11:04 PM.
    ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ในลายเซ็นเพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน

หนองแขม, กรุงเทพ
    0/5
    นี่ล่ะครับงานเข้าเลยกำลังหาทางเป็นหนี้บัตรเครดิต(0%)กับ GF2 อยู่อย่างจดจ่อเพราะจะเอามาใช้งานถ่ายVDOด้วย ล่ะครับ กำลังตัดสินใจว่าจะเอาแบบ 14 อย่างเดียวหรือ 14-42 ด้วยพร้อมกันดี มีข้อแนะนำไหมเอ่ย?

ที่หายไปนานไม่ใช่อะไรหรอกครับ...งานช่วงต้นปีค่อนข้างแน่นเท่านั้นเอง ตอนนี้ซาๆมาพักหนึ่งแล้วเลยกลับมาเล่นnet ต่อ อิอิ

Quote Originally Posted by iDnOuSe4 View Post
    เอ้าคุยพารวย หายไปนานเลยนะครับนั่น

ไปแอบสอย gf1 มายังครับ gf2 มาแล้วนะครับ
    ตัวเล็กกว่าดิมด้วย

ยินดีครับๆ
    ร่วมย่นระยะทางให้ผู้ประกอบดีๆที่มีผลิตภัณฑ์ดีๆได้มีโอกาสดีๆในการประชาสัมพันธ์ผลิตภัณฑ์ ได้ที่นี่ Reviewer Group

แนะนำกระทู้ดีๆเพื่อเสริมสร้างทักษะการใช้เครื่องมือในเว็บส่งเสริมการค้าของผู้ประกอบการใหม่อย่างเท่าเทียม ได้ที่นี่ เปิดโลก SBN TOWN

iDnOuSe4's Avatar
    iDnOuSe4 is offline Trusted Member
    6
    0/5
    Quote Originally Posted by paruai View Post
    นี่ล่ะครับงานเข้าเลยกำลังหาทางเป็นหนี้บัตรเครดิต(0%)กับ GF2 อยู่อย่างจดจ่อเพราะจะเอามาใช้งานถ่ายVDOด้วย ล่ะครับ กำลังตัดสินใจว่าจะเอาแบบ 14 อย่างเดียวหรือ 14-42 ด้วยพร้อมกันดี มีข้อแนะนำไหมเอ่ย?

ที่หายไปนานไม่ใช่อะไรหรอกครับ...งานช่วงต้นปีค่อนข้างแน่นเท่านั้นเอง ตอนนี้ซาๆมาพักหนึ่งแล้วเลยกลับมาเล่นnet ต่อ อิอิ
    กรรม
    ผมว่า gf2 มาเล็กไป แบบกดชัดเตอร์ที บังแฟลชหมด ฮา

ก็ถ้า 14 ถ่ายพอตเทรด สวย
    แต่ 14-42 ก็พอไหวอยู่ ยีดหยุ่นกว่านิดนึง

ยังไงก็ถ่ายแล้วเอามาโชว์กันมั่งนะครับ
    ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ในลายเซ็นเพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook