Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: อยากขายค่ะถูกๆ ลิป Lunasol//Yves saint laurent//สบู่ AQMW cosme decotre//ORIFLAME//BIOTHERM SERUM //BIOTHERM WHITE D-TOX TRANSLU-CELL LOTION//ครีมกันแดด HARNN//Cetaphil ถูกๆ ของใหม่ค่าาา แวะมาอุดหนุนกันนะคะ

Warning Points:
    0/5

อยากขายค่ะถูกๆ ลิป Lunasol//Yves saint laurent//สบู่ AQMW cosme decotre//ORIFLAME//BIOTHERM SERUM //BIOTHERM WHITE D-TOX TRANSLU-CELL LOTION//ครีมกันแดด HARNN//Cetaphil ถูกๆ ของใหม่ค่าาา แวะมาอุดหนุนกันนะคะ

กติกานะคะ

ให้สิทธิ์คน PM หรือ mail มา CF และพร้อมโอนภายใน 2 วันนะคะ ถ้าไม่ตอบเมลล์ไม่โอน จะลงขายใหม่หรือส่งต่อให้คน CF ต่อนะคะ

รบกวนอย่าหายนะคะ ขายด่วนๆ ค่ะ ร้อนเงินค่า

ส่งฟรีลงทะเบียนนะคะ งดต่อนะคะ ขายขาดทุนสุดๆ แล้วค่า

เมลล์แม่ค้า ployyyolp@hotmail.com

ขายบัตร spa wish gift card
    ที่ zenseofjoy dayspa and wellness center
    หมดเขตการใช้ 30/06/2011

สาขาที่ใช้บริการ
    1. สุขุมวิท jasmine city bd.
    2. esplanade
    3. silom liberty square bd.

ใครสนใจเมลล์มานะคะ ขอคนพร้อมโอนค่ะ ส่งฟรี ems ให้ค่ะ ขาย 1000 บาทค่ะ

------------------------------------------------------------

biotherm white d-tox translu cell lotion ของใหม่ 200 ml ---ขาย 1000 บาท---

----------------------------------------------

biotherm white d-tox translu cell serum 30 ml --- ขาย 2200 บาทค่ะ--- ราคาเต็ม 3000 กว่า บาทนะคะ

ถูกมาก ของใหม่ รุ่นใหม่ค่ะ ถ้าซื้อพร้อม lotion ตัวข้างบน คิด 2 ชิ้น 3000 บาทค่ะ

----------------------------------------------

สบู่ล้างหน้า AQMW facial bar savon visage cosme decorte ราคาเต็มก้อนละ 1800 บาท ขายแค่ 900 บาทค่ะ
    ก้อนใหญ่ใช้ได้นานค่ะ แพกเกจดีมาก ซื้อเป็นของขวัญของฝากได้ค่ะ ใช้เองก็ได้นะคะ 100g ค่ะ

ครีมทำความสะอาด Cetaphil ขนนาด 237 ml ขาย 280 บาท

อ่อนละมุนต่อผิวฟองน้อย ไม่ก่อให้เกิดสิว ไม่มีฤทธิ์เป็นด่าง จึงไม่ระคายเคืองต่อผิวหนัง ใช้ทำความสะอาดใบหน้าและร่างกายแทนสบู่

เหมาะกับผู้ที่มีผิวแพ้ง่าย ช่วยคงความชุ่มชื้น และความอ่อนละมุนของผิวหนัง

เหมาะสำหรับทำความสะอาดผิวให้เด็กและทารก

เหมาะสำหรับใช้แทนครีมล้างเครื่องสำอาง

------------------------------------------------------------------

Yves Saint Laurent
    รองพื้นเนื้อครีมหรูหรา Teint Majeur SPF18 - # 5 ( Peach ) 30ml/1oz

รองพื้นที่พัฒนามาจากสกินแคร์ Temps Majeur ที่มีชื่อเสียง
    ด้วยเนื้อรองพื้นที่บางเบา ทำให้รูสึกสบายและเป็นที่น่าพอใจเมื่อได้ลองใช้
    มีส่วนผสมของเห็ดที่ทำให้แลดูอ่อนวัยอยู่เสมอ
    ให้ผิวคงไว้ซึ่งความชุ่มชื้นและยืดหยุ่น
    ช่วยลดริ้วรอยและความเหี่ยวย่นบนใบหน้า
    เผยผิวที่อ่อนนุ่มและกระจ่างใสของคุณวันนี้

http://th.strawberrynet.com/makeup/y...ndation/73784/

ขอยืมเว็บหน่อยนะคะ

ขาย 1234 บาทค่ะ ไซส์จริงนะคะ

------------------------------------------------------

ปกป้องผิวสวยจากแสงแดดและรังสียูวีเอ และ ยูวีบี ด้วยโลชั่นกันแดดทรงประสิทธิภาพที่ช่วยปกป้องผิวจากริ้วรอยแห่งวัย ลดเลือนจุดด่างดำและปรับสภาพผิวให้เนียนนุ่มด้วยเนื้อโลชั่นที่บางเบาแต่แทรกซึมไปบนผิวได้อย่างเรียนเนียน ด้วยสรรพคุณอันน่ามหัศจรรย์ของ Ultra Refine™ – Shorea ( sal ) butter และคุณค่าการบำรุงจาก วอลธีเรีย อินดิก้า ที่มีประสิทธิภาพในการยับยั้งเอนไซม์ Tyrosinase ช่วยในการลดรอยหมองคล้ำ จุดด่างดำ และน้ำมันเมล็ดทับทิม ที่ช่วยปรับสมดุลย์ของค่า ph และเพิ่มความยืดหยุ่นให้กับผิว ด้วยเนื้อโลชั่นที่บางเบาปราศจากความมัน จึงเหมาะกับทุกสภาพผิว

http://www.harnn.com/

50 ml ราคาเต็ม 1,575 บาท ขายแค่ 400 บาทจ้า cf แล้วค่ะ

--------------------------------------------------------------------

ขาย oriflame ecollagen eye cream

ของใหม่ มือ 1 ขาย 350 บาทค่ะ cf แล้วค่ะ

Ecollagen Eye Cream
    อีคอลลาเจน อาย ครีม
    ลดเลือนริ้วรอยเต่งตึงจากภายใน สำหรับสาวๆ 35+
    Ecollagen กระตุ้นคอลลาเจนด้วยธรรมชาติ 100%

ครีมบำรุงผิวบริเวณรอบดวงตา ที่มอบความชุ่มชื่นอย่างเข้มข้น
    ช่วยให้ริ้วรอยเต่งตึงขึ้น พร้อมทั้งช่วยลดเลือนริ้วรอยหมองคล้ำบริเวณรอบดวงตา

ดังนั้นผลิตภัณฑ์ *อีคอลลาเจน* จึงช่วยเติมเต็มคอลลาเจนให้กับผิว
    ลดเลือนริ้วรอยให้เต่งตึงจากภายในอย่างเป็นธรรมชาติ

++ครีมบำรุงผิวรอบดวงตา++
    ครีมบำรุงที่ช่วยลดเลือนริ้วรอยหมองคล้ำ และริ้วรอยบริเวณรอบดวงตา
    ด้วยไตร-เพ็พไทน์ ที่ช่วยกระตุ้นกระบวนการผลิตคอลลาเจน
    ช่วยทำให้ริ้วรอยเต่งตึงขึ้นจากภายใน

**ผ่านการทดสอบจากผู้หญิงที่ทดลองใช้**
    98% ................... รอยตีนกาเรียบเนียนขึ้นอย่างเห็นได้ชัด
    72% ................... รอยหมองคล้ำบริเวณรอบดวงตาลดลงอย่างเห็นได้ชัด
    85% ................... ฟื้นฟูผิวบริเวณรอบดวงตาให้กระจ่างใสอย่างเห็นได้ชัด

ขนาด 15 มล.

----------------------------------------------------------

ครีมนวดผม clairol professional sleek smoother conditioning balm

คุณสมบัติบำรุงผมชี้ฟูหลังจากการใช้ เพื่อผมเงางาม ขาย 200 บาท

ของใหม่ซีล รุ่นใหม่ล่าสุดค่ะ

http://www.international.clairolprof...k_smoother.php

ดูจากเว็บได้ค่ะ

ไม่ได้ถ่ายรูปของจริงนะคะ ถ้าสนใจจะถ่ายรูปส่งให้ดูค่า

cf แล้วค่ะ

------------------------------------------------------

oriental princess

Concentrated Cuticle Hair Treatment Plus Sunscreen for Fluffy Hair

บำรุงพร้อมป้องกันแสงแดด และความร้อนจากไดร์เป่าผม ช่วยให้เส้นผมที่แห้งชี้ฟู กลับเรียบลื่น สปริงตัวสวย เป็นประกายเงางาม

ขาย 120 บาท

cf แล้วค่ะ

-----------------------------------------------------

ลิปสติก lunasol full glamour lips g ex05
    ใช้ไปไม่เยอะค่ะ เหลือเต็มๆ ตีต่ำๆ 90% นะคะ พร้อมกล่องนะคะ

สีประมาณนี้น่ะค่ะ ลองเซิสหาดูนะคะ สวยมากค่ะ ขาย 400 บาทค่ะ

------------------------------------------------

LUNASOL SHINING FACE COLOR 2010 WINTER (REFILL) ของใหม่ค่า

เบอร์ EX01 ค่ะ มีกล่องครบนะคะ ไซส์จริงนะคะ ขาย 550 บาทค่ะ

------------------------------------------------

ลิเซ่ ดีไซน์นิ่ง เจลลี่ 3 นูแอนซ์ เมค ผลิตภัณฑ์จัดแต่งทรงผมแบบเจลใหม่ จากญี่ปุ่น
    อยู่ทรงทั้งม้วนลอน และผมตรง ปริมาณ 75 มล. ใช้ไป 1 หน เหลือเต็มๆ ค่ะ ขาย 130 บาท

ขอบคุณพื้นที่ดีดี SBN นะคะ
    Last edited by ployyolp; 02-27-2011 at 05:43 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->