ซื้อเกิน 600 บาท ส่งฟรี EMS จ้า
ของทุกอันมีอย่างละชิ้นนะคะ
ปล. cf แล้วถ้าจะ cc ช่วยแจ้งนิดนึงนะคะ
**cfแล้วหาย ไม่ติดต่อ ไม่โอน ส่งแต่ที่อยู่มาขอตัดสิทธินะคะ**
**โอนแล้วกรุณาแจ้งทาง emailด้วยนะคะ**
แม่ค้ามีบัญชีของ ธ.กรุงไทยเท่านั้นนะคะ
ติดต่อได้ที่เมลล์ anything443@gmail.com หรือ pm เท่านั้นจ้า <<จขกท. ต้องไปเรียนจ้า รับโทรศัพท์ไม่ได้ ขออภัยด้วยนะคะ >>
**สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ**
ส่งฟรีแบบธรรมดา EMS+30 จ้า

เริ่มรายการแรกเลยละกัน

ต่างหูรูปน้องหมึกสีทองวิ๊งๆน่ารักสุดๆเลยจ้า ราคาเบาๆ แค่ 200 จ้า <<SOLD>>

แหวนรูปน้องหมึกอีกเช่นกัน แหวนfree size นะจ๊ะ อันนี้ 300 จ้า

ต่างหูรูปเสือ ประดับคริสตัล วิ๊งสุดๆ น่ารักมากมายจ้า 200 เท่านั้น

แหวนเสือ ประดับคริสตัลวิ๊งๆ Size18 จ้า หลายรูปจากหลายมุม 400 จ้า

แหวนจิ้งจอก ประดับคริสตัลวิ๊งสุดๆรอบตัว ตัววงเป็นสีทองเงาวับจ้า Size18 ราคา400จ้า

ต่างหูรูปนก ประดับคริสตัลทั้งตัว วิ๊งสุดๆ 220 จ้า

แหวนเซ็ต 3 วง วัดรอบวงได้ 1.5 cm จ้า 300 เท่านั้น

ต่างหูกรงนก สีทองนะคะ 100 เท่านั้นจ้า **ของจริงทองน้อยกว่าในรูปนะจ๊ะ ในรูปแสงมันเยอะเกิ๊น**<<SOLD>>

ต่างหูรูปกระจก ตรงกลางสีดำเงาๆ รอบๆเป็นกรอบสีทองเงาๆ 100 เท่านั้นจ้า

ต่างหูแมงมุม กับ ใย สีทองน่ารักมากมายค่ะ 100 บาทเช่นกันจ้า

ต่างหูรูปว่าว ตรงกลางฉลุลายดอกไม้ สีทองด้าน 100 บาทเช่นกันจ้า

ต่างหูวงกลม ประดับด้วยลูกปัด น่ารักมากมายค่ะ 75 บาทจ้า

ต่างหูรูปผู้หญิงสีทอง 75 จ้า

ต่างหูน่ารักๆจ้า 50 บาท

ขอบคุณ sbn ค่ะ