Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ____ Glam Rock Item ลงใหม่เพียบบบบ เสื้อปักมุข เชิ้ตปกหมุดสไตล์ พลอย หอวัง เสื้อยืดเก่านำมาทำใหม่ Legging ปักหมุดวิวับ เซลล์สินค้าเดิม สวยๆๆทั้งนั้นน!!____

Warning Points:
    0/5

____ Glam Rock Item ลงใหม่เพียบบบบ เสื้อปักมุข เชิ้ตปกหมุดสไตล์ พลอย หอวัง เสื้อยืดเก่านำมาทำใหม่ Legging ปักหมุดวิวับ เซลล์สินค้าเดิม สวยๆๆทั้งนั้นน!!____

ขออณุญาติให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอนก่อน
    - แม่ค้ามีแต่บัญชีของไทพาณิชย์เท่านั้นค่ะ
    - สนใจสินค้าสอบถามเพิ่มเติมหรือต่อรองราคาได้ทาง PM
    - ขอไม่ทำการซื้อขายหรือตอบ PM สำหรับลูกค้าบางคนที่ CF แล้วเงียบนะคะ
    - สอบถามรายละเอียดต่างๆได้ อยาก CC มาบอกกันตรงๆไม่ว่า
    CF คือพร้อมโอน CF แล้วหาย ไม่ปลื้มนะคะ

เชิ้ตสีขาวปกหมุด อกไม่เกิน 42 นิว
    ขาย 690

เสื้อ Crop แขนปักมุขเงิน
    อกไม่เกิน 38 ยาว 20
    450 บาท

HEAVY HANDMADE T-SHIRT
    CHEST 38-40" LENGTH 28"
    890 B. มีตัวเดียวนะคะ ของทำมือทั้งหมด สวยมาก

THE BITCH DISNEY HANDMADE T-SHIRT
    CHEST OVERSIZE LENGTH 33"
    890 B.

ใส่ออกมาแล้วแขนเป็นแบบนี้เลยค่ะ

Crop Skull Shirt
    CHEST 36-48" LENGTH 28"
    SOLD

THE ROLLING PEARL HANDMADE T-SHIRT
    CHEST 36-38" LENGTH 25"
    390 B.

ตัวนี้เป็นเสื้อยืด REMAKE เหมือนกัน สยามขายสองพันกว่า
    ปักมือทั้งตัวนะคะ ของจริงสวยมากกก อกประมาณ 40-42 นิ้้ว
    ขาย 1200 บาท SALE 850 งานฝีมือ ละเอียดๆ วัสดุก็เป็นของดีทั้งหมดนะคะ

อินเทรนด์มากๆ เสื้อสไตล์นี้

เชิ้ตยีนส์ OVER SIZE ตอกหมุด ตัวนี้ใส่ได้ทั้งแบบเดี่ยวๆ หรือเป็นแจ๊คเกต
    คุ้มมากๆ งานสวย ผ้าดี สีเข้มกำลังดีนะคะ
    ขาย 1000 บาท SALE 650

เชิ้ตสีขาวปกหมุดแหลมแบบ พลอยหอวังค่ะ อกไม่เกิน 42 เปรี้ยวมากแม่ค้าคอนเฟิม!
    ขาย 750 บาท SALE 650 สำหรับลูกค้าที่ถามไว้ สีดำ,ยีนส์สีอ่อน มาแล้วนะคะ

เสื้อเชิ้ตสียีนส์อ่อนปักหมุดเงิน ใส่เป็นเดรสหรือใส่กับเลคกิ้งก็ได้
    ด้านหลังจะยาวกว่าด้านหน้าเล็กน้อยค่ะ อกไม่เกิน 42
    ราคา 850 บาท SALE 650

ตัวนี้สีดำผ้าดีสุดๆ ใครชอบแบบเรียบๆหน่อย แม่ค้าแนะนำตัวนี้เลยค่า
    ที่คอปักมุขสีดำด้วย อกไม่เกิน 42 ใส่เป็นเดรสได้สบายๆ
    ราคา 850บาท SALE 650 หมดค่ะ ต้องการสั่งได้

เชิ้ตสวยๆกำลังอินมากๆเลยนะคะช่วงนี้

Legging ลายจุดสีเงินค่ะ ตรงจุดจะนูนๆ คล้ายปักหมุดเลยค่ะ ผ้านิ่มสบายมาก
    สะโพกยืดได้ถึง 42 นิ้วค่ะ ความยาวจากขอบเอวถึงปลายขา 32 นิ้วค่ะ
    ตรงลายจุดจะสะท้อนวิบวับเลย ใส่ไปปาร์ตี้เหมาะมากๆของใหม่นะคะ
    ขาย 390 บาทค่า มีสีเงินและสีทองค่ะ

แบบเดียวกับ Dahong เลยค่ะ แต่ผ้าจะหนากว่า
    แล้วก็ไม่หุ้มส้นค่ะ เป็นขาตรงธรรมดา

- ติดต่อทาง PM หรือ e-mail memo-momi@hotmail.com ได้ค่ะ
    THX SBN KA !
    Last edited by momoremo; 06-09-2010 at 12:10 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->