india esthe hot massage

เจลนวดแบบร้อน สลายไขมันได้อย่างดีเยี่ยม !!!
ออกรายการผู้หญิงถึงผู้หญิง

420 บาท

เจล INDIA ESTHE HOT MASSAGE สูตรนี้ดีจริงๆค่ะ นวดแล้วจะรู้สึกกระชับ และเฟิร์มขึ้น แน่นอนค่ะ
ยิ่งถ้าบางคนที่เวลาใส่กางเกงเอวต่ำแล้วมีเนื้อบริเวณสะโพกเกิน ออกมาจากขอบกางเกง จะยิ่งเห็นผลได้ชัดจริงๆ ลองใช้แล้วค่ะ
วิธีใช้ นวดเจลบริเวณที่ต้องการสลายไขมัน เช่น หน้าท้อง ต้นแขน ต้นขา สะโพก ลองนวดติดต่อกันทุกวันประมาณ 1 อาทิตย์
จะเห็นผลได้ชัดเจนแน่นอนค่ะ เจลนี้สามารถใช้ได้ทุกวันจนกว่าจะเห็นผลเป็นที่พอใจนะคะ