กติกา เล็กน้อยค่ะ
สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100 % หากไม่แท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวน
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี ยกเว้นพบว่าเป็นของปลอมมมมมซึ่งไม่มีทางค๊า
แม่ค้าใจดีม๊ากมากกกค่ะ เจรจาต่อรองได้ค่ะ แต่อย่าโหดมากนะคะถ้าให้ได้ก็ให้เลยค่ะ ^^
ขอให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนนะคะ
(สินค้าทุกชิ้นถ่ายเอง จากของจริงทั้งหมดค่ะ) หากดูแล้วยังไม่ชัด นัดดูของได้นะคะ ที่สยาม ซ.อารี หรืออื่นๆ ตามตกลงค่ะ
ส่งสินค้าให้ฟรีจร้า

NEW*****COACH ASHLEY HORSE & CARRIAGE AMETHYST SATCHEL 15540
Coach คอลเลคชั่นนี้เป็นทรงเดียวกับซาบรีน่าค่ะ แต่ทรงแอชลี่จะมีอักษร coach
อยู่ตรงกลางแทนตราสัญลักษณ์รถม้าของ coach เป็นทรงยอดนิยมเหมือนกันค่ะ ใช้แล้วดูคุณนายมากๆๆ
ใส่ได้ 2 แบบ ถอดสายได้ จุได้พอสมควร สารพัดประโยชน์จริงๆคร้า
ขนาด (L) 12 x (H) 7 x (W) 5 inches
ขอขายแค่ 8200 ค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ