เริ่มเลยนะคะ

สนใจสอบถาม หรือ CF ได้ทาง PM หรือ applecherry2look@hotmail.com สะดวกทางe-mailที่สุดนะคะ [/COLOR]

[SIZE="4"][COLOR="blue"]CF แล้วรบกวนโอนเงินภายใน 24 ชม. แต่ถ้าไม่สะดวกตกลงกันได้ค่ะ

**ให้สิทธิผู้ที่พร้อมโอนก่อนนะคะ**

ขอแนะนำแบรนด์สุดฮิตในโลกออนไลน์นะคะ การตัดเย็บเนี๊ยบมากและไม่โหลแน่นอนค่ะ คุ้มค่ากับราคาแน่นอนจ้า ตัดใจขายเพราะเราอวบอั๋นขึ้นเยอะมากๆค่า

ppandfamily เดรสเก๋ ใส่ได้หลายแบบ แล้วแต่จะครีเอทเลยค่ะ แขนสั้นข้างยาวข้าง เก๋ได้อีกเดรสตัวนี้ เป็นผ้าเทคนิกลายน้ำนะคะ 1500 รวมส่ง

ขอยืมภาพจากทางร้านประกอบนะคะ

อันนี้ถ่ายเองค่ะ มืดไปหน่อยน้า ของจริงสีแจ่มเลยค่ะ

เสื้อยืดผ้านุ่มนิ่มมากๆค่ะ แต่งระบายชั้นๆ(แต่ไม่พองที่แขน) 700

กางเกงทรงcroppedใส่ได้หลายระดับ พับขสขึ้นมาก็เก๋ค่ะ สีเบจ มาพร้อมผ้าผูกสีดำ size m เอว 29 สะโพก 37-38 ยาว 34.5 ราคา 800

ขอเรียกว่าเสื้อเอนกประสงค์ ใส่ได้หลายแบบมากๆตามแต่จะcreate ของ ppandfamily เช่นกันจ้า 700

แบบที่ 2

GG twin เดรสสีฟ้าขาว แขนเก๋ไก๋ เป็นทรงปล่อยๆใส่สบาย 300 บาท

GG twin สีม่วงพาสเทล แขนเจาะเป็นโบว์ เอาเข็มขัดเข็มขัดเส้นเล็กๆคาดก็เก๋ 300 บาท

GG twin เสื้อแขนกุดคอปก สีส้มพาสเทล 300 บาท ในรูปตัวซ้ายนะคะ

GG twin เดรสคอปกสีเขียว เจาะหยดน้ำด้าหลัง ช่วงนี้เสื้อเจาะ สารพัดเจาะมาแรงนะคะ 300 บาท ตัวซ้ายจ้า

ขอบคุณ sbn ค่า