ขอตามก่อนนะคะ Eucerin Balancing Toner ขวดขาวขุ่น น้ำขาวใส ใครต้องการส่งต่อ PM มาเลยคร้าาา

ขวดนี้ขาย หรือ แลกค่ะ (ขอแลกกับ Eucerin Balancing Toner นะคะ)

Biotherm detoxifying เป็น TONER นะคะ เปิดใช้ไปครั้งเดียว ไม่ค่อยปลื้ม ปริมาณเต็มขวดแน่นอน ปล่อยต่อ 590 รวมส่งจ้า .....

Bitothem Line Peel (Day cream) ตัวบำรุงของ Biotherm ตัวนี้เป็นตัวพื้นฐาน สำหรับผู้ต้องการการบำรุง - ขายยกชุด 4 ซอง (ซองละ 1 ml.) + หลอด 5ml. 120 พร้อมส่งจ้า

Eucerin HYALULON Filler มีทั้ง Day (+spf) , night และ Hydrobalance - เหมาหมด 3 ซอง 100 พร้อมส่งจ้า

Clinique Turnaround Facial Mask มาร์คอุ่น ขนาดทดลอง ทำอาทิตย์ละครั้ง เพื่อให้หน้าสะอาด กระจ่างใสจ้า
1 ซองใช้ได้หลายหน้านะคะ อัดแน่นอยู่พอสมควรค่ะ 100 บาท

ขนตาปลอม + กาวติดขนตาปลอม BSC ของใหม่ขายยกชุด 200 พร้อมส่งค่ะ