สนใจ PM มานะคะ
ให้สิทธิ์เพื่อนๆที่สะดวกโอนก่อนนะคะ
รับจองเฉพาะคนที่ให้เบอร์ติดต่อได้ค่ะ
ขอค่าส่งลงทะเบียน 30 บาทด้วยนะคะ
CF แล้วเปลี่ยนใจแจ้งแม่ค้าด้วยนะคะ แม่ค้าใจดีไม่ดุ แต่หายไปไม่บอกไม่กล่าวแม่ค้าไม่ปลื้มจ๊ะ

ขาย Mac Kitty บรัชออน สี Fun & Games ใช้ไปสี่ครั้งได้ เป็นสีส้มวิ้งๆ น่ารักแต่มีโทนเดียวกันเยอะ กล่องไม่แน่ใจนะคะ ถ้าเจอจะส่งพร้อมกล่องไปให้ค่ะ ขาย 550 บาท

บรัชออน Shu สี Peach 40 ใช้ได้อีกนานค่ะเป็นสีส้มวิ้งๆ ไม่มีกล่องค่ะ ขาย 250 บาท

Mac พิกเม้นสีเงิน ใช้ทาตาใช้ไปสองสามครั้งเหลืออีกเยอะมากค่ะ ไม่มีกล่องค่ะ ขาย 300 บาท
Mac Liquid Liner สีทองแดงซื้อมาแล้วทาไม่เป็นค่ะ ไม่มีกล่องค่ะ ขาย 250 บาท

Mac Pigment สีทองแดงลองสีไปนิดเดียวค่ะ เหลือเต็มเลย ขาย 350 บาท
Mac Pigment สีชมพูใหม่ ขาย 400 บาท ปล.สีทองขายไปแล้วนะคะ

ขอบคุณ SBN มากๆค่ะ