Etude / Beauty Credit จากช้อปที่เกาหลีค่ะ น้องที่บริษัทไปเที่ยวเกาหลีเลยฝากซื้อซะเยอะแยะไปหมด
รับประกันแท้แน่นอนล้าน%ค่ะ ตั้งราคาไว้ถูกมากมายแล้วรบกวนอย่าต่อราคาเลยนะคะ
ขอค่าส่งลงทะเบียนบ้านละ 20 บาทเท่านั้นค่ะ ส่งของหลังจากได้รับโอนเงินวันถัดไปค่ะ
สนใจสินค้าสอบถาม-ติดต่อได้ทางเมล์นะคะ wachara.m@hotmail.com

แป้งฝุ่น Beauty Credit no23 ใช้ไปไม่เท่าไหร่ทำหกซะเยอะ เหลือเท่าในรูปเลยค่ะ ก้อเยอะอยู่นะคะใช้ได้หลายเดือนค่ะสภาพยังดีอยู่ค่ะ ไม่ได้ซักพัฟให้นะคะ มีกล่องให้ด้วยค่ะ ขายถูกๆ ไปเลย 220 บาท

Etude เรียงจากด้านบนลงมาเลยนะคะ
1. Color my brows มาสคาร่าปัดคิ้วค่ะ ใช้ไป 1-2 ครั้งได้ค่ะ 120 บาท
2. Bling Bling Eye stick #01 Shooting star เอาไว้เขียนตาดูมีประกายวิ้งๆ สวยดีค่ะ ใช้ไปนิดหน่อย 1-2 ครั้งค่ะ ขายแล้วค่ะ
3. VIP Girl Lipstick base ใช้สำหรับรองพื้นริมฝีปากก่อนทาลิปสติกค่ะ อันนี้ลองไปทีเดียวค่ะ ขาย 120 บาท
4. 55 Kissful Tint chou มี 2 สีค่ะ เบอร์ 2 สีชมพูบานเย็น กับ เบอร์ 3 สีชมพูนมเย็นค่ะ อันนี้เบอร์ 2 ใช้ไปเยอะหน่อย ขาย 80 บาท เบอร์ 3 เหลือเยอะ ขาย 100 บาทค่ะ

ลิปกลอส Dior Addict Ultra-Gloss No.686 flash กล่องอยู่ครบค่ะ ลองไป 2-3 ครั้งค่ะ : 500 บาท

ขอบคุณค่ะ