Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: >>>> SALE SALE SALE !! <<< Celeb Style Fashion // Bodycon Skirt Style Lindsay // Dress Style Chompoo, Lydia // Party Fashion // Korean Fashion // Jumpsuit // Chic Playsuit and more ♥♥♥ FREE SHIPPING ♥♥♥

Bangkok, Thailand
    Warning Points:
    0/5

>>>> SALE SALE SALE !! <<< Celeb Style Fashion // Bodycon Skirt Style Lindsay // Dress Style Chompoo, Lydia // Party Fashion // Korean Fashion // Jumpsuit // Chic Playsuit and more ♥♥♥ FREE SHIPPING ♥♥♥

♥♥♥♥♥♥♥♥ NEW YEAR SALE !!!!♥♥♥♥♥♥♥♥

เสื้อผ้ามากมายหลายแบบ หลายสไตล์ ทั้งเสื้อผ้าสไตล์ TOP SHOP
    เดรสแบบชมพู่ / ลิเดีย / พลอย กระโปรง BODYCON จั๊มสูท และเครื่องประดับอีกเพียบ
    ของใหม่ทุกชิ้น พร้อมส่งทันที
    ลองเข้ามาชมกันก่อนนะค๊า แม่ค้าใจดีมากๆ เป็นกันเองสุดๆ

สนใจสั่งซื้อสินค้าหรือต้องการสอบถามรายละเอียด
    ติดต่อได้ทาง email :
    dressupstudio@hotmail.com
    หรือจะติดต่อทาง pm ก็ได้นะค่ะ
    ทางร้านจะติดต่อกลับภายใน 24 ชม. ค่ะ

+++ ลูกค้าที่ต้องการซื้อส่ง สามารถติดต่อได้นะคะ ทางร้านจะคิดราคาให้พิเศษคะ +++

สินค้าทุกชิ้นจัดส่งแบบลงทะเบียนฟรีทั่วไทยจ้า !!!!
    หรือถ้าอยากได้เร็วๆ ส่งแบบ EMS คิดเพิ่มแค่ 30 บาทเท่านั้นจ้า

- - เนื่องจากสินค้าลดราคา จึงขอสงวนสิทธิ์ให้ลูกค้าที่โอนเงินก่อนนะค่ะ - -

☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻

0/5
    เดรสชีฟองแขนกุดสีกรมท่า มีระบายตรงอก ช่วงกระโปรงเป็นพลีท กำลังอินเทรนด์มากๆเลยนะคะ
    อกได้ถึง 38" เอวเป็นยางยืด สะโพก FREE SIZE

SALE !! เหลือ 330 บาท เท่านั้น

เดรสผ้ายืดสายเดี่ยว สีดำ ตรงอกมีระบายพลีทซ้อนกันเป็นชั้นๆ สวยมากๆคะ
    อกได้ถึง 36" เอวสะโพก ไปตามรูปร่าง ความยาว 30"

SALE !! เหลือ 290 บาท เท่านั้น

Jumpsuit เกาะอก ตัวนี้ต้องขอบอกว่าสวยมากๆ คัตติ้งดี ใส่แล้วดูหรูมากๆเลยค่ะ
    มี 2 สีนะค่ะ สีดำกับสีเนื้อ
    อกได้ถึง 36" เอวเป็นยางยืด สะโพกได้ถึง 38” ความยาวจากเอว 35"

SALE !! เหลือ 450 บาท เท่านั้น
    เหลือแต่สีเนื้อแล้วนะคะ 2 ตัวสุดท้าย หมดแล้วหมดเลยจ้า !!

กระโปรงสั้น ชั้นในเป็นผ้าลายทางแบบเงาๆ ชั้นนอกเป็นผ้ามุ้งสีดำ สวยมากๆค่ะตัวนี้
    เอวเป็นยางยืด ยืดได้ถึง 30” สะโพกได้ถึง 36” ความยาว 16.5"

SALE !! เหลือ 320 บาท เท่านั้น

เดรสแขนกุด สีขาว-ดำ ด้านหลังเป็นโบว์เก๋มากๆ
    อกได้ถึง 34” เอว 28-29” สะโพกได้ถึง 35” ความยาว 32"

SALE !! เหลือ 350 บาท เท่านั้น

เดรสแขนกุด สีดำ-ชมพูค่ะ คล้ายๆกับตัวข้างบนนะค่ะ
    ด้านหลังเป้นโบว์เหมือนกัน โชว์หลังเล็กน้อย น่ารักมากคะ
    อกได้ถึง 34” เอว 28-29” สะโพกได้ถึง 35” ความยาว 32"

SALE !! เหลือ 350 บาท เท่านั้น

ใส่กับเข็มขัดก็ดูสวยนะค่ะ

Jumpsuit แขนกุดสีดำ ตรงอกตกแต่งด้วยผ้าซ้อนกันเป็นชั้นๆ น่ารักมากค่ะ ใส่ได้หลายโอกาสด้วย
    อกได้ถึง 36” เอวเป็นยางยืด สะโพกได้ถึง 36” ความยาวจากเอว 32"

Jumpsuit ขาสั้น ตรงอกเป็นระบาย 2 ชั้น สามารถปรับความยาวของสายได้นะค่ะ
    มี 2 สีตามภาพเลยคะ
    อกได้ถึง 36” เอวได้ถึง 30” สะโพก 36-37” ความยาวจากไหล่ 32"

SALE !! เหลือ 270 บาท เท่านั้น

เดรสผ้ายืดรัดรูป ตกแต่งด้วยซิปสีทอง ไหล่ตั้ง รับรองว่าใส่แล้วเปรี้ยวมากๆ
    ใส่กับรองเท้าส้นสูงเก๋ๆสักคู่ก็ดูชิคไม่ซ้ำใครแล้วคะ
    อกได้ถึง 36" เอวได้ถึง 30” สะโพกได้ถึง 38" ความยาว 31"

มี 3 สี ดำ/เทา/น้ำเงิน ค่ะ

SALE !! เหลือ 320 บาท เท่านั้น
    สีดำหมดแล้วนะคะ เหลือเทากับน้ำเงินจ้า

ใส่แล้วประมาณนี้ค่ะ จะใส่เดี่ยวๆ หรือจะใส่เสื้อไว้ข้างในแล้วเปิดซิปก็เปรี้ยวดีนะค่ะ

เดรสสั้น ระบาย 2 ชั้น เอวจั๊ม ซับในเป็นกางเกง เนื้อผ้าดีนะค่ะ คัตติ้งก็เรียบร้อย ใส่แล้วดูหวานน่ารักดีคะ [/B]
    อกได้ถึง 36" เอวยางยืด สะโพกได้ถึง 39" ความยาว 32"
    มี 2 สีนะคะ เขียวกับดำค่ะ

อันนี้เป็นรูปด้านหลังนะค่ะ จะติดกระดุมแบบนี้

ใส่แล้วประมาณนี้เลยค่ะ สวยมากๆ

►► GIRL MUST HAVE !! ◄◄

กระโปรง Bodycon ติดหมุด ซิปข้าง สไตล์ TOP SHOP เป็นผ้ายืด
    เนื้อผ้าดีมากๆค่ะ ใส่แล้วเปรี้ยวสุดๆ

SIZE M : เอว 27" สะโพก 34-37" ยาว 15"

ออกมาประมาณนี้ค่ะ หรือจะใส่แบบสอดเสื้อเป็นเอวสูงก็เปรี้ยวดีนะค่ะ

เหมือนที่ Lindsay ใส่เลยค่ะ

SPECIAL COLOR << SHOCKING PINK >>
    กระโปรงบอดี้คอนติดหมุด
    สีใหม่มาแรงสุดๆ ใส่แล้วน่ารักมากๆ
    SIZE L : เอว 28" สะโพก 38-39" ยาว 15-16"

*** RECOMMEND NEW BODYCON ***
    กระโปรง BODYCON ติดเพชร ใส่ไปเที่ยวก็สวย ใส่ไปปาร์ตี้ก็เริ่ด
    ของจริงสวยมากๆนะคะตัวนี้ เพชรจะวิ๊งมากๆ

SIZE L : เอว 28" สะโพก 38-39" ยาว 15-16"

RECOMMEND !!! กระโปรง Bodycon ผ้าขนแซมด้วยกากเพชร เปรี้ยวมากๆ มีซับใน
    เอว 30" สะโพก 34-36" ยาว 15"

SALE !! เหลือ 280 บาท เท่านั้น

0/5
    เดรสแบบชมพู่ค่ะ มี 2 สี ดำกับขาว
    อก 36-38" เอวเป็นยางยืด สะโพกได้ถึง 36-38" ความยาว 34"

SALE !! เหลือ 300 บาท เท่านั้น
    เหลือแต่สีดำแล้วจ้า

แบบใกล้เคียงกับชมพู่เลยค่ะ

Jumpsuit ขาสั้น ปกหมุด สวยมากๆ เนื้อผ้าก็ดีด้วยคะ
    อก 34-36" เอวเป็นยางยืด สะโพกได้ถึง 34-36" ความยาว 30"

SALE !! เหลือ 280 บาท เท่านั้น

ตรงปก จะเป็นแบบนี้ค่ะ เหมือนเพชร วิ๊งสวยมากๆ

RECOMMEND !!! เดรสสองสี กระโปรงเป็นผ้ามุ้ง มีซับใน น่ารักมากๆนะค่ะตัวนี้
    อก 34-36" เอวเป็นยางยืด ความยาว 32"

SALE !! เหลือ 290 บาท เท่านั้น

[ลิเดียเพิ่งใส่ออกรายการล่าสุดเลยค่ะ

เดรสสายเดี่ยวสีฟ้า FREE SIZE เป็นผ้าคอตตอนค่ะ เนื้อผ้านิ่ม
    ความยาว 31.5"

SALE !! เหลือ 330 บาท เท่านั้น

เสื้อคลุมสีดำ เนื้อผ้าดี คัตติ้งเยี่ยม งานคุณภาพมากๆค่ะตัวนี้ ใส่แล้วดูหรูมากๆ
    รอบตัว 32” แขนยาว 24” ตัวยาว 17"

ใส่ขึ้นมาแล้วเป็นแบบนี้ค่ะ เริ่ดมากๆ

BEST SELLER !! …เสื้อสีดำ แขนเป็นโบว์ 3 อัน เก๋มากๆ FREE SIZE
    ตัวเสื้อเป็นผ้าสแปนเดกซ์ แขนเป็นโบว์ปักเลื่อม
    ความยาวของตัวเสื้อประมาณ 19 นิ้วค่ะ

350 บาท

กระโปรงสั้น มี 2 สีนะคะ สีดำลายจุดม่วง และสีน้ำเงินลายจุดขาวคะ มีซับในนะคะ ใส่แล้วสวยมากๆ
    เอว 27” สะโพก 33-34” ยาว 15"

แขนเสื้อเป็นแบบนี้ค่ะ

ซูมกระโปรงให้ดูชัดๆค่ะ

เสื้อปักพู่ทั้งตัว สไตล์ TOP SHOP

ใกล้เคียงกับแบบนี้เลยค่ะ สวยมากๆ

เสื้อแขนกุดสีดำ ผูกโบว์ตรงอก เป็นผ้าชีฟองอย่างดีนะ

SALE !! เหลือ 300 บาท เท่านั้น

0/5
    เดรสสั้นสีน้ำเงิน มีระบายตรงอกสีครีม เป็นผ้ายืด เนื้อผ้าดีค่ะ
    อกได้ถึง 36" เอวเป็นยางยืด สะโพกได้ถึง 36" ความยาว 31.5"

ใส่แล้วเป็นแบบนี้เลยค่ะ

เดรสสีครีม ลายจุดน้ำเงิน
    (ขายเฉพาะเดรสอย่างเดียวไม่รวมเข็มขัด)
    อกได้ถึง 36" สะโพกได้ถึง 38" ความยาว 39"

SALE !! เหลือ 270 บาท เท่านั้น

Black & White Polka Dot Dress
    ตรงหน้าอกผูกเป็นโบว์ สวยมากๆค่ะ
    อกได้ถึง 36" เอวเป็นยางยืด สะโพกได้ถึง 38" ความยาว 32"

ใส่แล้วประมาณนี้ค่ะ ^^

Maxi Dress สีดำ ลายจุดม่วง-ส้ม
    อกได้ถึง 36" เอว-สะโพก FREE SIZE ความยาว 42"

>> เก๋มากๆนะค่ะตัวนี้ ด้านหลังสามารถผูกได้หลายแบบน๊า ปรับแต่งได้เองตามใจชอบ

Blossom Maxi Dress สีเขียว ผ้าคอตตอนเนื้อนิ่ม ขายพร้อมเข็มขัดค่ะ
    อกได้ถึง 38" เอว FREE SIZE สะโพกได้ถึง 36" ยาว 46"

Jumpsuit ไหล่เบี่ยง ตัวนี้ผ้าดีมากๆนะค่ะ คัตติ้งก็ดี ช่วงเอวเป็นยางยืด
    อกยืดได้ถึง 38-40" เอวเป็นยางยืด สะโพก FREE SIZE ความยาว 44-45"

SALE !! เหลือ 490 บาท เท่านั้น

ตรงไหล่เป็นโบว์แบบนี้ค่ะ

เสื้อกล้ามตัวสั้น ผ้าชีฟองมีระบายเป็นชั้นๆ กำลังอินเทรนด์เลยค่ะ ใส่สบาย ชิวๆ FREE SIZE
    มี 2 สี เหลือง กับ ฟ้า

SALE !! เหลือ 180 บาท เท่านั้น

เสื้อยืดลายทางขาว-ดำ ตัวนี้ใส่สอดเสื้อคู่กับกางเกงดูชิคมากๆค่ะ ช่วงตัวกว้าง FREE SIZE ค่ะ
    SALE !! เหลือ 190 บาท เท่านั้น

0/5
    !!!! ACCESSORIES !!!!

เครื่องประดับใหม่ หรูหรา ดูดีมีสไตล์

แหวนทอง รูปนก มีมาสองไซส์ ของใหม่ค่ะ
    SALE !! เหลือ 160 บาท เท่านั้น

แหวนรูปหัวกะโหลกติดปีก งานคุณภาพค่ะ ของจริงสวยมาก ใส่แล้วดู ROCK มากๆเลยค่ะ
    SALE !! เหลือ 180 บาท เท่านั้น

แหวนทองประดับดอกไม้ค่ะ ตรงกลางประดับด้วยคริสตอล มี 2 สี ดำกับเทาค่ะ
    SALE !! เหลือ 200 บาท เท่านั้น

กำไลเก๋ๆ รูปผีเสื้อสีทอง ประดับด้วยเพชร ปรับขนาดได้เอง
    SALE !! เหลือ 150 บาท เท่านั้น

กำไลผีเสื้อ ประดับด้วยมุกและเพชร ใส่แล้วดูดีมากๆ
    SALE !! เหลือ 200 บาท เท่านั้น]

กำไลรูปโบว์ประดับเพชร สวยมากๆค่ะชิ้นนี้

ตุ้มหูสไตล์แบรนด์ดัง มีมาไม่กี่คู่เท่านั้นนะคะ งานดีมากๆ
    อันนี้สำหรับคนที่ชอบแบบสีสันๆหน่อย ใส่แล้วสวยมากๆนะค่ะ งานคุณภาพดีด้วย

SALE !! เหลือ 150 บาท เท่านั้น

อันนี้สีขาวดำค่ะ ใส่แล้วสวยมากๆ
    SALE !! เหลือ 120 บาท เท่านั้น

\\\\\ ขอขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่แวะเข้ามาชมนะค๊า ^^ /////

☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->