สนใจ pm, email (happy_leaf88@hotmail.com) โทรศัพท์ (080 20 333 20 ) สอบถามได้ค่ะ
แม่ค้ามีแต่ธนาคารกรุงศรีค่ะ (ให้สิทธิคนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ)

Lola Scent Seduction Pheromone Fragrance Trio - Sweet (Vanilla)
กลิ่น Vanilla : ให้ความรู้สึกอ่อนหวานโรแมนติก

ขายที่ 1000 บาทค่ะ (รวมส่งลงทะเบียนค่ะ)...cf รอโอนค่ะ สามารถ cf ต่อได้ค่ะ

ขาย Secret of the desert ขวด 5 ml (ขวดกลางค่ะ...ยังไม่ได้ใช้ค่ะ แค่เปิดดมกลิ่น) คือตอนแรกเราซื้อมาลองดมกลิ่นดูก่อนอ่ะค่ะ (ซื้อมาคู่กับ Lotus flower 5 ml) แล้วถูกใจเลยสั่ง Secret of the desert ขวด 10ml มาใช้เอง
ขายที่ 700 บาทค่ะ (รวมส่งลงทะเบียนค่ะ)

ขออนุญาติใช้ข้อมูลกลิ่นจากแม่ค้าคนเก่านะคะ...ขอบคุณค่ะ (อันนี้แม่ค้าเก่าเค้าไปซื้อมาจากโรงงานที่อียิปต์เลยค่ะ ^^)

Secret of the Desert ประทับใจตั้งแต่แรกพบ หวานก็ไม่ใช่ ดอกไม้ก็ไม่เชิง ผลไม้หรือไม่ยังไม่แน่ใจ ความรักอันเป็นความลับที่น่าหลงใหลและชวนค้นหา อยากให้ทุกคนได้ลอง แล้วจะรู้สึกว่า "ใช่เลย"

Lotus flower ดอกไม้แห่งความรัก.. "ความรัก" อาจไม่เกิดขึ้นตั้งแต่แรกพบ.. แต่เป็นความรู้สึกที่ยิ่งได้พบ ก็ยิ่งสุขใจ