ขอโทษทีค่ะ เลือก Child Forum ผิด

ถ้าสนใจชิ้นไหน พีเอ็มมาสอบถามได้นะคะ
ไม่คิดค่าส่งนะคะ ส่งแบบลงทะเบียนให้ทุกรายการค่ะ

L'Oreal Ultra Volume Collagene: Ultra Volume Mascara Hydra-collagen Instant impact brush
ของเกือบใหม่เอี่ยม ลองใช้ครั้งเดียวเองค่ะ
ส่งต่อ 330

Mistine Touch Eyecolor palette
8 สี สีสวย คุ้ม เกินราคามากมาย
เหลืออย่างต่ำ 90% ค่ะ ขาย 80

N0. 7 Heavenly Eye Palette
10 สี สวยจุใจ เหลืออย่างต่ำ 90% ค่ะ ขาย 220

มี X'mas Set จาก No. 7 ที่กำลังวางขายอยู่ บางรายการ มาแบ่งกันสวยค่ะ

No. 7 Stay Perfect Eyeliner: Semi-Permanent ความยาวหลอด 9cm
ยี่้ห้อนี้ทาแล้วติดทนนานมากๆ NEW! เป็นสีเมทาลิก สีเงิน และเขียวอมฟ้า(สีเหมือนของแมคเลยเลยค่ะ)
ขอลองสีที่หลังมือให้ดูนะคะ ขายอันละ 280 ---> 190

ถัดมาเป็นมาสคาร่า Extreme Length ของใหม่นะคะ ยังไม่เคยเปิดฝาเลยค่ะ 280 ---> 190
Liplicious สี Marshmallow ชมพูอ่อนวิ้งๆ สีหวานมาก ของใหม่ 220 ---> 160
NEW! Stay Perfect Eyeliner: Semi-Permanent ความยาวหลอด 9cm สีออกมาตามรูปเลยค่ะ SOLD

Refill Eyeshadow IN2IT
แตะลองสีไปเล็กน้อย 100 ค่ะ ---> 80

อายแชโดว์ สามสีโทนฟ้า ของ No. 7 สีสวย ติดทนใช้ได้ค่ะ
ใช้ไปแล้วตามรูป ขาย 120 ---> 90

No. 7 อายแชโดว์ สามสีโทนน้ำตาล ใหม่เอี่ยมค่่ะ ขาย 290 ---> 250
No. 7 Eyeliner สีน้ำตาล เนื้อนุ่ม เขียนง่าย ติดทน ใช้ทำinnerได้ ใหม่เอี่ยมค่่ะ ขาย 180 ---> ---> 150
No. 7 Lifting & Firming Day Cream SPF8 15ml ของใหม่ค่่ะ ขาย 120 ---> 80
ถ้ารับทั้งเซ็ท คิด 550 และแถมกระเป๋าเอนกประสงค์น่ารักๆให้ด้วย และ Protect & Perfect อีกซองนึง ---> 450

แป้งผสมรองพื้นของ Elisées ขนาดพกพา 3.7g พร้อมพัฟใหม่เอี่ยม
ตลับเงิน รุ่น Natural Essence สำหรับผิวสองสี SOLD
ตลับดำ รุ่น Butterfly สำหรับผิวขาวเหลือง
ของเกือบใหม่ค่ะ แตะลองสีืัืที่หลังมือไปนิดเดียว ขายอันละ 90 ---> 80

รองพื้นมีหลายเบอร์นะคะ YO02, OC02, OC03
MODELING WATER LIQUID FOUNDATION SPF17 PA+ OC03 โทนสีเนื้ออ่อน เข้าได้กับทุกสีผิว 2 ซอง
มอบความรู้สึกชุ่มชื่นด้วยส่วนผสมของน้ำ 55% ให้ผิวสัมผัสเบาสบายราวกับไม่ได้ทารองพื้น เกลี่ยกระจายได้เรียบเนียนกับผิว พร้อมอำพรางรูขุมขนและผิวที่หยาบกร้านให้เรียบนวลเนียน ผิวหน้าจะเปล่งประกายใสงดงามและมีความยืดหยุ่น สว่างใสไร้ความหมองคล้ำ
<วิธีใช้...หลังจากปรับสีผิวด้วย Makeup base แล้ว หยดรองพื้นลงบนฟองน้ำหรือปลายนิ้ว จากนั้นแตะกดฟองน้ำเบาๆให้เรียบเนียนทั่วใบหน้า กรณีที่ใช้นิ้วทา ควรลูบกระจายรองพื้นให้เรียบเนียน>

CONTROL MAKEUP BASE 02 SPF20 PA++ เป็นเบสผสมวิ้งละเอียด ทำให้หน้าใสขึ้น อีก 2 ซอง
รองพื้นเพื่อช่วยปรับสภาพผิวให้เรียบเนียน ลดเลือนปัญหาความหมองคล้ำแห่งผิวให้กลับดูสว่างใสขึ้น มีส่วนผสมของสารสกัดเพื่อความงาม

รวมเป็น 4 ซองต่อชุด (แยกขายได้ค่ะ)
ขายชุดละ 120 ส่งลงทะเบียนให้ด้วย --->100 ถ้วนค่ะ

Lunasol: Smoothing Makeup Base ตัวนี้เค้าผลิตแค่สีเดียวนะคะ
เป็น Makeup Base ประเภท Gel-Cream ทาง่าย ปรับผิวให้เรียนเนียนดั่งไร้รูขุมขนและรอยขรุขระ แสงที่แพร่กระจายจะช่วยให้ผิวคุณดูเปล่งปลั่ง พร้อมคงความเรียบเนียนเนิ่นนาน และช่วยให้ผลิตภัณฑ์รองพื้นติดทนและทาได้เรียบสวย คงความงามไว้ได้นานหลายชั่วโมง และมีส่วนผสมของทรีตเม้นท์ที่ช่วยดูแลผิวที่แห้งง่าย
ขายคู่ละ 60 รวมส่งลงทะเบียน

Lunasol: CONTROL MAKEUP BASE (Lighting 02 SPF20 • PA++ )มีวิ้งเล็กละเอียดทาออกมาแล้วดูดีมากๆค่ะ

ช่วยปรับสภาพผิวให้เรียบเนียน ลดเลือนปัญหาความหมองคล้ำแห่งผิวให้กลับดูสว่างใสขึ้น
ใช้หลังจากปรับสภาพผิวและบำรุงผิวแล้ว ใช้ผลิตภัณฑ์ในปริมาณเล็กน้อย ลูบไล้ให้ทั่วใบหน้า
ขายคู่ละ 60 รวมส่งลงทะเบียน
(รูปของจริงเหมือนซองด้านบน แต่ทีี่ซองเขียนว่า CONTROL MAKEUP BASE)

CHRISTIAN DIOR Lipgloss Brillant à lèvres No: 483
ขนาด 4ml เหลืออย่างน้อย 70% ขาย 200 ---> 150
ลิปกลอสที่ให้สัมผัสอันเนียนนุ่ม สีสดชัดด้วยสีชมพูอมม่วงประกายแดง เรียบหรูแต่แฝงไปด้วยความเย้ายวน

Oriental Princess: Gorgeous skin Perfumed power เป็นแป้งวิ้งทาตัวออกงาน มีกลิ่นหอมด้วยคะ 20g.
ของใหม่ แกะจากกล่องเพื่อถ่ายรูปเท่านั้น
ขาย 200 ---> SOLD

Rimmel: Duo Eye Shadow (pink fever)
ของใหม่นะคะ ยังไม่ได้แกะพลาสติกที่คาดกล่องออกเลย
แต่รูปนี้ยืมมาจากเว็ป เพราะถ่ายเองสีเพี้ยนค่ะ
ขาย 175---> 139