ก่อนอื่นเลย ต้องขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาแวะคลิ๊กเข้ามาโพสของทางเรานะคะ

ร้าน BACHOP (Bag+Shop)

กระเป๋าแฟชั่นของเราเน้นที่สีสันของกระเป๋าที่่ให้ทุกๆคนได้เลือกที่จะเก๋ได้ตามสไตล์ของแต่ละคน.. ไม่โหล๋แน่นอนเพราะแต่ละแบบเราตัดออกมาเพียงไม่กี่ใบเท่านั้นค่ะ

กระเป๋าแฟขั่นของเราจะเป็นกระเป๋าหนังเทียม เราได้ออกแบบ เลือกหนัง วัสดุ และตัดเย็บเอง เรื่องคุณภาพหายห่วง!!

ทางเราจะไม่มีหน้าร้าน จะมีรวม Collection ทั้งหมดใน Facebook ค่ะ ทางเราเพิ่งเริ่มเปิดร้านได้ประมาณ 2 เดือนเท่านั้น... ยังไงฝากแวะเข้าไปเยี่ยมชมร้านเรา และคลิ๊ก like ได้ที่ www.facebook.com/bachopp ด้วยนะคะ

ตอนนี้ Collection ใหม่ของเรา จะเป็นกระเป๋าเดินทางไซส์ใหญ่ สามารถใช้ไปต่างจังหวัดได้ประมาณ 2-3 วัน พักผ่อนวันสบายๆ ถ่ายรูปก็มีกระเป๋าสีสันสดใสอยู่ข้างๆ เก๋ๆได้ทุกเวลา.. ยังไงแวะเข้ามาทักทายกันทางเฟสบุ๊คด้านบนได้เลยนะคะ..

สำหรับกระเป๋าเดินทางนะคะ หลากสีสันสดใส ใช้ได้ 2 แบบ คือ ถือด้วยหูสั้น และสะพายด้วยสายยาวที่สามารถปรับระดับได้ ไม่มีใครเหมือนและไม่มีทางเหมือนใคร เพราะ Bachop ตัดเย็บเองค่ะ

มีทั้งหมด 8 สี คือ ส้ม เหลือง ชมพูอ่อน ขาวลายดำ ม่วงเผือก ชมพูเข้ม ฟ้า และครีม

ขนาดของกระเป๋า คือ 20 x 14 x 6 นิ้ว (กว้าง x สูง x หนา)

ราคาโปรโมชั่นตอนนี้เพียง 1,690 บาท ฟรี..ค่าส่งลงทะเบียน และ Packaging จากทางร้านอย่างกระเป๋าไม่เสียทรงแน่นอนค่ะ

ขอบคุณสำหรับทุกการสนับสนุนค่ะ

ติดต่อได้ที่

Website : www.facebook.com/bachopp

E-mail : bachop.jw@gmail.com

โทร : 089-4966-721