ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่า

สนใจPMหรือเมลมาได้ที่ lovelyangle_m@hotmail.com
อย่าตอบกระทู้นะค่ะ เพราะไม่ค่อยได้เข้ามาเช็คที่กระทู้อ่ะค่ะ

ต่อรองราคาได้เลยค่ะ เสนอมาเลยอยากได้เม่าไหร่แต่อย่าโหดมากนะค่า ถ้าให้ได้ก้อให้เลยค่า

ขอให้สิทธิคนที่โอนเงินก่อนนะค่า

ค่าส่งบ้านละ 30บาท
EMS 50 บาทค่า

ZONE หอมๆๆๆ

NEW!!! น้ำหอม VAN Cleef & Arpel ซื้อมาจากฝรั่งเศสค่ะ ขวดสวยมากๆ ไม่เคยใช้เลย สวยไม่กล้าใช้ อิอิ เหมาะแก่นักสะสมน้ำหอมค่ะ ขอขาย >> 1800 บาท

NEW!!! GUCCI deodurant กับ after shave ของคุณผู้ชายค่ะ มาเป็นเซ็ท >> 1800 บาท

น้ำหอม NINA RICCI เหมาะกับคนสะสมมากๆค่ะ ขวดน่ารักมากๆ
>> 800 บาท

ZONE บำรุงผิวหน้า

NEW!!!สบู่ล้างหน้าของ Clinique นิยมมากๆ ใช้แล้วดีจริงๆค่ะ คุณแม่ซื้อมาเยอะเกินใช้ไม่ทัน มี2ก้อน ที่จะขาย ขอขาย >> ก้อนละ 700 บาท

NEW!!! Botanical Tint Mositurizer ของ SISLEY >> 2900 บาท

NEW!!! SISLEY ECOLOGICAL COMPOUND ของ ใหม่ค่ะ ยังไม่ได้แกะพลาสติกเลย น้องสาวซื้อมีให้ผิด ขอขายต่อดีกว่า ในห้าง6,900 ถ้ามีบัตรลดก้อได้อีกแค่10%เหลือ6,500 แต่เราขอขาย 5,500 ค่าาา>> 5000 บาท>> Sale สุดๆ เอาไปเลย 4450 บาท(ขอไม่ลดเพิ่ม5%แล้วนะค่ะ)

NEW!!! Cleansing Foam Cream ของ GURELAIN ขอขาย 400 บาท

NEW!!! Cleasing Foam DIOR ใช้ดีมากๆหน้าไม่แห้งค่ะ หน้านุ่ม เด้งเลย ขอขาย 220 บาท>>200 บาท

NEW!!! สบู่ล้างหน้า ของKIELH's >> 220 บาท
>>200 บาท

NEW!!! โลชั่น YVES ROCHER
ADN Vegetal White Purifying Whitening Lotion 150 Ml.
รในห้างขาย 550 ค่าาา ยังไม่ได้แกะพลาสติกออกเลยค่ะ>>280>> 250 บาท

NEW!!! ครีมรองพื้น Utimate expert foundation SPF 15 ของ Arty 25Ml. ยังไม่ได้แกะพลาสติกเลย 1100 บาท>>1000>>SALE 700 บาท>> เอาไปเลยสุดๆ 600 บาท
(ขอไม่ลดเพิ่ม5%แล้วนะค่ะ)

ZONE เครื่องแต่งเติมความสวย

Eye Shadow COllection Rockabeauty ของ Arty สีLapis Lazuli USED ใช้ไปครั้งเดียว นิดเดี่ยวจริงๆ แค่แตะๆ อิอิ แต่งหน้าไม่เก่ง เลยขายดีกว่า
ขอขาย
450 บาท
>>200

Eye Shadow ของ Arty สีออกน้ำตาลๆดำๆ มีเหลือบทองนิดๆUSED สีสวยมากๆ ใช้ไปแค่ครั้งเดียวเหมือนกัน ขอขาย 300 บาทค่ะ>>200

NEW!!! MASCARA DIOR SNOW ขนาดทดลอง 3 ml.ค่ะ ขอขาย 230 บาท

NEW!!! MASCARA DIOR SNOW ขนาดทดลอง 5 ml. ค่ะ แต่แท่งอ้วนมากๆๆๆ ขอขาย 320 บาท

NEW!!! ยาทาเล็บ Anna Sui สีเขียวมีกากเพชรค่ะ สวยมากๆๆๆๆ มีเยอะจนใช้ไม่ทัน ปล่อยต่อดีกว่า แบ่งกันสวยค่ะ ในช๊อป 690 ขอขาย >> 480 บาท

NEW!!! LImited Edition Dior เป็นลิปสติกสองสี สีม่วงกับสีออกแดงๆ สามารถใส่เป็นสร้อยได้ ไม่มีขายอีกแล้วน้าาาใครเป็นแฟนพันธุ์แท้ยี่ห้อนี้ต้องไม่พลาด กล่อง ซองกำมะหยี่ แม้แต่กระดาษไขยี่ห้อDiorที่ห่อมายังอยู่เลยค่า อุปกรณ์ครบ
>> 1100 บาท>>900 ไปเลยค่าาาาา

NEW!!! EYE LINER PENCIL ของ MAJORCA MAJORLICA
มีสองสีค่ะ
สีชมพู PK 204 2 แท่ง
สีเทา SV 802 1 แท่ง
ขายแท่งละ 270 บาทค่ะ ซื้อมาเยอะเกินใช้ไม่ทัน ขายดีกว่า...>>250
เหมาหมด 700 ไปเลยค่าาา

ZONE ผิวกาย และ ผม

Energizing Foaming Exfoliant ของ Sisley >> 50 บาท

Buff and Wash Facial Gel ของ SISLEY
>> 50 บาท

Cream Reparatrice With Shea Butter ของ SISLEY
>> 50 บาท

NEW!!! ผงน้ำนม กลิ่นลาเวนเดอร์ หอมมากๆสำหรับใส่ผสมน้ำในอ่างอาบน้ำเพื่อผิวนุ่มและขาวขึ้นค่ะ ของอังกฤษ ในกล่องมี 3 ซอง ใช้แล้วดีมากๆ ผิวนุ่มเลย ขอขาย 320 บาท ต่อกล่องค่ะ>> 280 บาท

NEW!!! แชมพูของJURLIQUE chamomile ขอขายทั้งเซ็ท ครีมนวดและแชมพูค่ะ หอมมากๆ
ขอขาย >> 220 บาท
>>200 บาท

NEW!!! ตัวอย่างครีมต่างๆ และมูสสำหรับจัดแต่งทรงผม แต่ไม่เหมือนมูสธ
รรมดานะค่ะ จะเบามากๆ เหมือนไม่ได้ใส่อะไรเลยค่ะ ของKIELH's
>> ซองละ 50 บาท ถ้าเหมาหมด 5 ซอง เอาไปเลย 200 บาท เท่ากั
บแถมไปหนึ่งซองค่ะ

NEW!!! แชมพู ของ KIELH's ขวดใหญ่เหมือนกันน้า >> 250 บาท
>> 230 บาท

บัตรแต่งหน้า BSC มูลค่า 500 บาท มีสองใบ ขอขายใบละ 250บาท ใช้ที่ห้างไหนก้อได้ ไม่มีวันหมดอายุค่ะ
>>SALE 230 บาท

บัตรแต่งหน้า DIORมูลค่า 1500 บาท ไม่มีวันหมดอายุ มีสามใบ อยากบอกว่าDIOR แต่งหน้าดีมากๆๆๆค่ะ เป็นลูกค้าประจำ แต่พอดีเรียกให้มาแต่งนอกสถานที่ตลอดเลยไม่ได้ใช้บัตรเท่าไหร่ค่ะ>>SALE FINAL SALE 400 บาท SOLD แล้วสองใบ เหลือหนึ่งใบค่า แต่ใบสุดท้ายที่มีเขียนว่าสาขาชิดลม คงต้องใช้ที่สาขานี้เดียวค่ะ

บัตรนวดหน้า DIOR ใช้ได้ที่สาขาชิดลมที่เดียวค่ะ เป็นแบบนวดในห้องนะค่ะ มีนวด มาร์ส และสครับค่ะ >> 400 บาท มีสองใบ

ZONE หนังสือ

New Arrival kaaaa!!!>>>>>>>>

LOFT
เป็นหนังสือสาหรับคนแต่งบ้าน รวมบรวมบ้านสไตล์โมเดิร์น ของต่างประเทศ บ้านสวยมากๆ
มีหลายมุม คนที่กาลังแต่งบ้านพลาดไม่ได้ ขายถูกๆเลย 400บาท ราคาเต็มเป็นพัน
>>350

NEW!!!! The Home Dog Spa
ป็นวิธีการทาสปาสุนัขหลายๆพันธุ์ หลายๆวิธีค่ะ รูปน่ารักมากๆด้วย
ขอขาย500บาท ไม่เคยเปิดอ่านเลย เพราะกะจะซื้อเป็นของขวัญแต่ไม่ได้ให้ เอามาขายดีกว่า >>450

NEW!!!JAMIE OLIVER: JAMIE’s DINNER
พ่อครัวสุดหล่อที่มีชื่อเสียงที่สุดตอนนี้ เป็นหนังสือทาอาหาร ขอขาย 800บาท ไม่เคยอ่าน
เลยยยย กะซื้อมาเป็นของขวัญพร้อมกับเล่มสปาสุนัข>>700