Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: Sunny - เครื่องสำอางค์มือหนึ่งและสองอย่างเยอะ!! (ของใหม่มาอีกแย้ว!!) ราคาพิเศษจริงๆ!!

Sunny18's Avatar
    Sunny18 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Sunny - เครื่องสำอางค์มือหนึ่งและสองอย่างเยอะ!! (ของใหม่มาอีกแย้ว!!) ราคาพิเศษจริงๆ!!

621. Nars Single Eyeshadow - Baby Girl สีชมพูอ่อนประกายวิ้งๆที่น่ารักมากมายค่า ทาตัวนี้ แล้วกรีดลายเนอรืคมๆก็เกิดแล้วค่ะ ของใหม่นะจ้ะ ปกติ 900 บาท เราขายเพียง 480 จ้า
    622.
    Red Earth Eyeshadow GR110 ค่ะ สภาพแตกละเอียดตามที่เห้นในรูปค่ะ แต่ให้ประกายฟ้าที่สวยมากค่ะ ใช้นิ่้วไล้เอาง่ายๆ ขายที่ 30 บาทค่ะ

623. Princess Kiss ลิปมันจากญี่ปุ่น เหลือยาวเท่าในรูปเลย บำรุงริมฝีปากดีมากๆ ไม่เนอะค่ะ ขายที่ 60 บาทจ้า
    619. Hello Clean สเปรย์ฉีดกระบอกโทรศัพทื มียากันแบคทีเรียด้วยนะคะ นอกจากหอมแล้วยังสะอาดอีก เอาไปเลยขวดล่ะ 140 เท่านั้นจ้ะ ฉีดได้กว่า 750 ครั้งค่า (สุดคุ้ม) มี 6 ขวด

624. Elizabeth Arden ครีมรองพื้นขนาดทดลอง ที่ปกปิดได้เยี่ยมมากๆค่ะ คุมมันก็แจ๋วแตะนิดเดียวก็ทั่วหน้าแล้วจ้ะ คุ้มสุดๆ สี Sunbeige 48 สำหรับคนขาว ขาวเหลืองจ้า เหลือ 70% ขอขายที่ 70 บาทจ้า

341. Clinique Supplies for Men - Liquid Face Wash 150ml เป็นโฟมล้างหน้าสำหรับท่านชาย ขจัดสิ่งสกปรกตามแบบผู้ชายได้ดีจริงๆค่ะ ซื้อเป็นของขวัญให้คุณหนุ่มๆก็ไม่เลวนะคะ ปกติ 850 เราขาย 720--->690--->620 ค่ะ
    620. Etude For Men Black Jean โฟมล้างหน้าสำหรับชายหนุ่มจ้า เหลือ ตามรูปเลย ใช้ได้นานมากๆ ฟองครีมนุ่ม ขอขายเพียง 180 จ้า
    401. Simple Facial Wash Gel กลับมาอีกครั้งค่ะ สำหรับผลิตภัณท์ทำความสะอาดผิวหน้าที่ขายดีที่สุดในอังกฤษค่ะ ตัวนี้เป็นเจลล้างหน้าที่ทำความสะอาดผิวได้สะอาดหมดจด ไม่ก่อให้เกิดการอุดตันแม้แต่น้อยจ้ะ ไม่มีน้ำหอม พร้อมเทสในแลบมาอย่างดีแล้ว ไม่แพ้แน่นอนจ้ะ เอาไปเลยที่ 450 จ้า หลอดอ้วนมากๆค่าา คุ้ม!!!

613. Fru'Lastin อายแชโดว์สีม่วงด้านค่ะ สวยมากเลยจ้ะ ทำให้ตาเย้ายวนอย่างไม่น่าเชอื่ ตลับใหญ่พอควรเลยจ้า เอามาจากญี่ปุ่นค่ะ แตะไปสองที คิดที่ 50 บาทจ้า

617. Orteintal Princess Body Butter Basil& Lemonนุ่มเนียนและหอมไม่เลี่ยนจ้ะ เอาไปเลยซองละ 10 บาท

479. Face Shop Lipstick สีส้มอ่อนค่ะ สวยนะ ธรรมชาติมากๆ สำหรับคนที่ชอบแต่งหน้าโทนน้ำตาลหรือโทนฟ้าใสๆ หน้าเด้กเลยจ้า เหลือ 95% เอาไปเลยที่ 160--->140--->120 บาทค่ะ
    536. Elizabeth Arden Lipstick จิ๋ว สีแดงสดค่ะ ผลิตในญี่ปุ่น แต้มไปหนึ่งที) ขายไปถูกๆเลยค่ะที่ 120--->80 บาท

395. Clarins Toning Lotion for Oily Skin 200ml ของใหม่จ้ะ สดชื่นมากค่ะกับดลชั่นเช็ดหน้าที่เพิ่มความชุ่มชื้นอย่างชัดเจน ปล่อยที่ 950--->890--->850 จ้า

336. Elizabeth Millenium - Revitalizing Energist 50ml ตัวบำรุงผิวรุ่นที่ดีที่สุดของอาเดนค่ะ ปกต 3800 บาท ซื้อมาแล้วใช้ไปแค่ครั้งเดียวค่ะ เห็นความเปลี่ยนแปลงอย่างชัดเจนมากๆค่ะ ขอปล่อยเพียง 2700---->2500 หักดิบขาย 1750 บาทค่ะ

418. Kose True Satin UV Powder Make up เซทนี้ประกอบด้วยเมคอัพเบสสองซองค่ะ กับแป้งในหลุม แป้งถูกปาดไปหนึ่งครั้ง ขอขายที่ 180--->150--->90 เท่านั้นจ้า

578. Oriental Princess Benefitial Powder Eyeshadow 04 สีฟ้าอ่อนใสประกาย อายแชโดว์แบบผงค่ะ เกลี่ยยง่ายมากๆด้วยด้ามแปรงแบบฟองน้ำที่ติดอยู่กับฝาขวดค่า ทาตัวนี้แล้วกรีดไลเนอรืหน่อยๆก็งามแล้วจ้า แตะไปสองครั้ง ขอขายที่ 70 บาท ปกติ สองร้อยกว่านะคะ
    579. Oriental Princess Benefitial Powder Eyeshadow 05 สีฟ้าเขียวใสๆ น่ารักมากค่ะ ใครไม่เคยลองสีเขียวน่าลองนะคะ สีนี้ไม่เหมือนตาโดนชกแน่ค่ะ อิอิ อายแชโดว์แบบผงค่ะ เกลี่ยยง่ายมากๆด้วยด้ามแปรงแบบฟองน้ำที่ติดอยู่กับฝาขวดค่า แตะไปสองครั้ง ขอขายที่ 70 บาท ปกติ สองร้อยกว่านะคะ

481. Skinfood Sparkling Pedicure สี 08 ของใหม่จ้ะตัวนี้ เป็นยาทาเล็บที่วิ้งกระจายอย่างที่ไม่เคยเจอมาก่อน จริงๆเค้าเน้นไว้ทาเล็บเท้าค่ะ เพราะประกายเยอะมากๆ แต่แม่ค้าลองเอารุ่นนี้ทามือก็เก๋ไม่หยอกจ้ะ เร่ดดีค่ะ ชอบๆ ตัวนี้เป็นสีฟ้าน้ำทะเล งามจับจิตมากจ้ะ เอาไปเลยแค่ 160--->140 ค่ะ (ในร้านขาย 220 ค่ะ)
    332. Christian Dior Ultra Gloss Reflect สี 147 Apricot ของใหม่จ้ะ สวยมากๆ ซื้อจากเอมโพเรียม 890 ขายแค่ 720---> 690 ค่า

ทำให้ผิวเนียนนุ่มปกป้องให้ความชุ่มชื้น 24 ชม เลยค่ะ (ห้างขาย 790)

535.The Body Shop Pink Grapefruit Body Better หอมมากแถมบำรุงผิวคุณ 24 ชมด้วยค่ะ เนื้อมันจะต่างกับโลชั่นทั่วไปเลยนะคะ เนียนนุ่ม ทาก่อนนอน ตื่นมาแล้วยังอยุ่เลยค่ะ ที่สำคัญ ถูกกว่าห้างมากๆ ห้างขาย 790 เราให้ไปที่ 570 เลยค่า

133. Canmake Eyeliner ชนิดน้ำสีทอง สวยมาก เจิดสุดๆ เนื้อเพชรกระจาย ไปเที่ยวกลางคืนแย่างเกิดเลยจ้า ของใหม่นะคะ ขอปล่อยที่ 300--->250 บาทเท่านั้นค่ะ

478. Elizabeth Arden กระเป๋าเครื่องสำอางค์สีขาวคุณหนูค่ะ ใบใหญ่พอสมควรทีเดียวจ้ะ รับรองใส่เมคอัพของคุณๆได้ครบแน่นอน แถมสีขาวผู้ดีสุดๆค่ะ หนังเทียมทำความสะอาดง่ายค่ะ เอาไปเลยที่ 250--->220 จ้า

417. The Face Shop Freshian Eyeshadow ใช้ไปน้อยมากๆ เหลือเกิน 90% เอาไปเลยที่ 150--->130 จ้า

433. Elizabeth Arden White Glove Spf 45 UV Defense 30ml ของใหม่จ้่ะป้องกันผิวคุณจากแสงแดดอย่างดีที่สุดค่ะ รวมทั้งทำให้ผิวคุณกระจ่างใส กันแดดนี่เป็นตัวห้ามประหยัดค่ะ เพราะผิวเราถูกทำลายโดยแสงแดดแรงๆทุกวัน ทานิดเดียวก็ทั่วหน้าแล้วจ้ะ ซื้อมา 1650 ขายไปเลยที่ 1350

79. Jurlique Daily Exfoliating Cream (6ml)ของใหม่ค่ะ เซทนี้ไม่ต้องบรรยายไรมากค่ะ ขจัดเซลผิวที่ตายแล้วออกอย่างอ่อนโยนจริงๆค่ะ ปล่อยแค่ 240--->200 บาทค่ะ
    225. Kose Ultimation Lotion EG 30ml คืนความชื้นให้ผิวแบบทันด่วน ใช้ไปเหลือ 75% ขอขายเพียง 100--->80--->60 บาทค่ะ
    (ขายแล้วจ้า)
    348. Nicole Eyeshadow สีเหลืองทอง แต่งงายสวยมากๆ ทำให้ด้วงตาดูสว่าง กรีดกับอายไลนืเนอร์สีดำหรือน้ำตาลคมๆก็เก๋กู๊ดจ้ะ ของใหม่นะจ้ะ ขายเพียง 190---->130 บาทจ้ะ

162. Clinique Super City Block SPF 40 เยี่ยมที่สุดค่ะ กับกันแดดที่ทำหน้าที่ปกป้องผิวเราๆไปด้วย ปกติราคา 1,300 บาทค่ะที่ห้อง เราปล่อยแค่ 999--->950 เท่านั้นค่ะ

68. Mark & Spencer Room Spray กลิ่น English Rose ห้องของคุณจะ หอมจรุงใจด้วยกลิ่นกุหลาบค่ะ เหลือปริมาณ 85% เลยทีเดียวค่ะ แต่ขวดมันเหลืองนิดๆนะคะ เพราะถูกแดด วันนี้ปล่อยไปถูกสุดๆที่ 250--->230--->210 เท่านั้นค่ะ

366. Clarins Smoothing Body Scrub for New Skin 30 ml สครับขัดผิวเพื่อเผยผิวใหม่ของร่ากายคุณ ปิ๊งมากเลยจ้ะ ขายที่ 320--->300--->190 จ้า
    367. Clarins Smoothing Body Scrub for New Skin 8ml เหมือนข้างบนแต่หลอดเล็กกว่าค่ะ ปล่อยที่ 180-->160--->130-->90 จ้า
    368. Clarins Satin Smooth Body Lotion 10 ml หลังจากขัดผิวเสร็จแล้วก็ใช้ตัวนี้ต่อเลยค่ะ โลชั่นที่ทำให้ผิวคุณนิ่มดุจผ้าซาติน ปล่อยที่ 180--->80 ค่ะ
    362. Clarins Hydra -Matte Lotion 5ml โลชั่นทาหน้าบำรุงล้ำลึกจากสาหร่ายค่ะ ขายที่ 250-->150 จ้ะ
    365. Clarins Multi Day Cream Gel 15ml สำหรับการกระชากวัยทุกสภาพผิวค่ะ หลอดใหญ่เชียว คืนความเยาว์วัยป้องกันริ้วรอย ปล่อยที่ 350 -->220 บาทจ้า

372. Bioderma (Made in France) ยากันแดด SPF 100 คุณภาพเริ่ดจากฝรั่งเศษค่ะ ราคาเต็ม 1000 บาท ขอขายเพียง 750 จ้า กันแดดได้ดีมากเลยจ้ะ แต่มีหลายหลอดเกิ้น

347. Oriental Princess Eyeliner แบบแท่ง สีสวยมากกก สีเขียวอมฟ้าเข้ม โทนเดียวกะอันข้างบนเลยค่ะ แต่เข้มกว่านิดหน่อย เหมาะกับคนที่อยากแต่งตาให้ลึกลับ ดูเย้ายวน เป็นสีที่สวยจริงๆค่ะ ใช้ไปสองครั้ง ปล่อยเพียง 120 ค่ะ

198. Estee Lauder Eyeshadow 08 Vintage Lavender อายแชโดว์ของใหม่ ที่ได้มาสดๆเลยค่ะ สวยมากๆ เป็นสีชมพูอมม่วงที่ทำให้หน้าคุณดูเย้ายวนอย่างไม่น่าเชื่อ ตลับก็สวยคลาสิกมากๆ ปล่อยเพียง 240---->220--->200--->150 ค่ะ ใช้ได้นานมากๆเลยค่ะ

Hi-street ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=548864

Hi-End ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=546216

ETC มี โคมไฟ IKEA DVD หนังสือแปล จักรเย็บผ้า เครื่องต้มชากาแฟ ถุงมือกอล์ฟค่ะ ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=550368

Local Fashion ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?541265

น้ำหอมที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=550582

Sunny18 is offline Trusted Member
    0/5
    แท่งบนสุดสีฟ้าขายแล้วค่า
    354. Lipstique (Made in Italy) ลิปสติกเนื้อแมทค่ะ ใช้ไปเหลือ 90% สีชมพูอมแดงจ้ะน้อยๆ ปล่อยที่ 100 บาทค่ะ
    124. Yves Rocher -Luminelle ดินสอเขียนตาสีเขียวเข้มได้ใจ เหลือ95% เอาไปเลยที่ 120---->100--->80บาทค่ะ
    359. Elizabeth Arden Lipliner Cinnamon ดินสอเขียนขอบปากสีส้มอิฐจ้ะ ของใหม่ค่า ขายที่ 120---110 บาทค่า (ขายแล้ว)

192. Estee Lauder Lip Liner ของใหม่ สี Tawnny น้ำตาลอมส้มค่ะ ฝาร้าวเล็กน้อย ขายแค่ 120---110
    260. Elizabeth Arden Perpetual Moisture 24 ทาหน้าเพื่อความชุ่มชื้นจ้ะ (หลอดสีฟ้าและสีขาวที่ติดกันจ้ะ) ปล่อยหลอดล่ะ 180--->160 จ้า (ถูกมั่กๆจริงๆ)
    380. Elizabeth Arden Intervene SPF 15 ตัวนี้ดีมากจ้ะ สำหรับสาว 30 อัพ เนื้อครีมข้น ป้องกันแสงแดดด้วยจ้า ใช้จิ้ดเดียวก็ทั่วหน้าแล้วจ้า รับไปเลยที่ 180--->150 ค่ะ
    376. Elizabeth Arden White Glove - Intensive Revitalizing Essence บำรุงผิวหน้าเข้มข้น พน้อมเพิ่มความกระจ่างใสจ้า หลอดล่ะ 150--->130-->120 ค่า
    378. Estee Lauder -Residence Lift ครีมยกกระชับสำหรับหน้าและคอ พร้อม SPF 15 เพียง 120--->100---->85 จ้า
    263. Elizabeth Arden Good Night Sleep ครีมทาให้ความชื้นกับใบหน้าตอนนอน ไม่เนอะนะจ้ะ หลอดนี้เล้กหน่อย เอาไป 80--->70--->60 พอค่ะ (ขายแล้วค่า)

617. Feria Loreal ยาเปลี่ยนสีผมเบอร์ 65น้ำตาลอมเทา เท๋มากค่ะ ไม่อมแดงนะตัวนี้ ให้อารมเย้นๆ ขายที่ 290 จ้า

612. กระเป๋าเครื่องสำอางค์ของ Health Land เป็นผ้าไหมลื่นๆสีแดงค่ะ ใส่ของได้เยอะดี จะใส่น้ำมันไปนวดก็ได้ เริ่ดจ้า ขอปล่อยแค่ 50 บาท

320. Schawazkopf Bonacure Shampoo สูตรปกป้องผมของท่านชายค่ะ ดูแลแบบโปรจริงๆ ผมนิ่มไปเลย จัดทรงง่าย ขวดใหญ่มากอีกเหมือนกัน ขายที่ 550---->490 จ้ะ
    322. Schawazkopf Bonacure Styling Gel เจลแต่งผมท่านชายค่า สุดยอดไม่เนอะ ปล่อยที่ 620---> 550 ค่ะ
    321. Schawazkopf Bonacure Hair Growth Tonic น้ำยาเร่งการเจริญเติบโตและเพิ่มเส้นผมค่ะ ปกติขาย 600 เราขาย 450--->390 จ้ะ

เพิ่งลงเครื่องมาสดๆค่า

ทั้งสองตัวนี้ถูกผลิตออกมาในเทศกาลแห่งความสุขเช่นกันค่ะ ขายกระปุกละ 590 (ห้างขาย 890ค่า) กลิ่นติดทน ปกป้องผิวคุณ 24 ชม ใครเบอื่ victoria อยากชวนให้ลองจริงๆ ดีมากถึงดีที่สุดเลยค่ะตัวนี้

597. The Body Shop Merry Cranberry Body Butter หอมไม่ต้องบรรยาย เป็นกลิ่นยอดฮิตจริงๆค่ะ ถึงได้รับการผลิตอย่างต่อเนื่องจ้า (เหลือกระปุกสุดท้ายแล้วค่า ฮิตมากๆ)
    598. The Body Shop Black Velvet Apricot Body Butter ทำให้ผิวของคุณนุ่มเหมือนกำมะหยี่เลยคะตัวนี้ สำหรับคนที่ไม่ชอบกลิ่นที่แรงมาก ต้องขอแนะนำ ออกเป็นผลไม้อ่อนๆค่ะ ติดทนจ้า

594. The Face Shop Herb Day Cleansing Cream ครีมล้างเครื่องสำอางค์ที่ทำความสะอาดได้อย่างหมดจดจริงๆค่ะ มีส่วนผสมของธัญพืช 5 ชนิดที่ทำห้ผิวไม่แห้งตึงค่ะ กลิ่นก็หอมมากๆ ใช้ไปสองครั้งเท่านั้น ขายถูกๆเลยค่ะที่ 220---->190 บาท

605. Kose Cosmenience Oil Cleansing 180 ml ใช้ดีมากๆค่ะ ขวดใหญ่มากอีกต่างหาก อย่างเริ่ด ตัวนี้ยังไม่มีที่ไทยนะคะ ล้างเครื่องสำอางค์เราได้เกลี้ยงเกลา หมดจดจริงๆค่า มีกลิ่นหอมอ่อนๆ พร้อมกับสมุนไพรนานาพรรณที่ทำให้ผิวกระจ่างใส ขอขายที่ 550 ค่า
    600. The Body Shop Merry Cranberry Shimmer Body Lotion เป้นครีมทาตัวที่มีประายสวยและละเอียดคุ้มค่าเงินที่สุดที่เคยใช้มาค่ะ ดนใจจริงๆกับกลิ่นหอมไม่เสร็จของตัวนี้ เนื้อบางเบา แต่ทำให้ผิดชุ่มชื้น พร้อมประกายชิมเมอร์โดนใจ ใช้ก่อนใครเลยที่ 480 ค่ะ (ห้างขาย 690 แน่นอนจ้า)

606. The Body Shop Body Butter Cherry หอมมากกับไลน์ที่เป็นเชอรี่ตัวนี้ค่ะ กลิ่นสบายๆไม่เลี่ยน เอาไปเลยที่ 550 ค่ะ
    607. The Body Shop Body Butter Passion Fruit ใครชอบกลิ่นผลไม้หน่อยก็ขอแนะตัวนี้เลยค่ะ รักษาส้นเท้าแตกดีอย่าบอกใคร ไม่น่าเชอื่จริงๆค่ะ เอาไปเลยที่ 570 ค่า

609. The Body Shop Eye&Cheek Make up Palette limited edition for Chirtmas สี 02 ตัวนี้เป็นพาเลต ตาแก้มที่คุ้มมาก ชอบตรงที่มันไม่มีลิปเนี่ยแหละ ใช้แบบมีลิปสติกด้วยทีไร เละๆทุกทีเลยค่ะ ตัวนี้เป็นโทนน้ำตาลนะคะ (ภาพที่สอง) ไม่ได้แกะออกมาเพราะมันมีซีลไว้ คนที่ชอบแนวเออร์ทโทนต้องแนะนำเลยค่ะ สุดยอดจริงๆ แต่งได้ทุกวันได้ลุคผู้ดี ขอขายที่ 980 ค่ะ (ซื้อที่นี่มีเกือบๆ 1300 แน่นอนจ้า)

592. Nars Single Cream Eyeshadow - Grande Bleu เป็นเอายแชโดว์เนื้อครีมสีฟ้าค่ะ เป็นสีฟ้าอ่อนๆ สวยมากค่ะ ทาให้ทั่วเปลือกตา กรีดลายเนอร์ ตาก็ดูสว่างสดใสแล้วค่ะ สีจริงๆจะสดใสกว่าในรูปนะคะ ราคาเต็ม 950 แตะๆไปสองที ขอขายที่ 420---->370 ค่า

285. Shiseido Men Deep Cleansing Scrub ขัดเซลที่ตายออกไปนะคะ จะได้กระจ่างใส ปกติ 1100 บาท เราขายแค่ 950--->890--->850-->790------>720--->650 จ้ะ
    319. Dermathologica Special Cleansing Gel 250 ml ขวดใหญ่มาก ล้างกันไม่หมดเลยจ้ะ เหมาะกะผิวธรรมดาและผสม บริทนีย์ สเปียร์ ก็ใช้ยี่ห้อนี้จ้ะ มันทำความสะอาดได้ล้ำลึกจริงๆค่ะ เป็นเจลล้างหน้าออกแกนนิกที่ส่วนผสมเป็นออแกนนิกทั้งหมด เรา ขายแค่ 1550--->1150 จ้ะ

460. Kose Cosmeport Fasio Deep Cleansing Oil 150ml เพิ่งลงเครื่องเลยจ้ะ ตัวล้างเครื่องสำอางค์ที่เริ่ดมากค่ะ ของแบรนด์ลูกของโคเซ่ มันดีตรงที่ว่าไม่ก่อให้เกิดความระคายเคืองแม้กับผิวที่แพ้ง่าย อ่อนโยนและล้างออกได้อย่างเกลี้ยงเกลาจริงๆค่ะ ตัวนี้ยังไม่เห้นในเมืองไทยนะคะ มีสามขวดจ้า เอาไปเลยขวดล่ะ 520 ค่ะ

456. Shiseido Perfect Oil 150ml เป็นออยล์ตัวล้างเครื่องสำอางค์ที่ดีสุดๆค่ะ ไม่แพงมากด้วย หิ้วมาจากญี่ปุ่นจ้า มีหลายขวดมากๆ ใช้ล้างและนวดเบาๆให้เครื่องสำอางค์หลุดออกมาค่ะ พอล้างน้ำมันก็จะเปลี่ยนเป็นน้ำนม กลิ่นหอมอ่อนๆ ล้างได้แม้พวกเครื่องสำอางคืกันน้ำจ้ะ ไปเลยที่ขวดละ 420 จ้ะ

469. Shiseido Chouetools วันนี้เอาแปรงปัดแก้มจากญี่ปุ่นมาฝากค่ะ ยังไม่มีขายในเมืองไทยนะคะ มีสองไซส์ค่ะ ความยาวของด้ามและตัวขนจะไม่เท่ากันค่ะ เป็นแปรงเนื้อดีทำจากขนสัตว์จ้ะ เกลี่ยสีบรัชและไฮไลท์ได้งดงามมากๆเลยค่ะ ต่อให้มือสมัครเล่นแต่งหน้าก็ดูเจ้าได้ค่ะ สุดยอดจริงๆ พร้อมกับขนแปรงที่นิ่มมม มากกกกก ค่ะ อันกลางขาย 1300 บาทค่ะ อันใหญ่ขาย 1600 บาทค่ะ รับรองว่ารับไปไม่เสียใจแน่นอนจ้ะ

496. The Body Shop Skin Primer Matte It! ค่ะ เป็นตัวเบสสำหรับคนหน้ามันค่ะ เบสใสตัวนี้จะทำให้หน้าของคุณไม่มันวาว รวมทั้งเมคอัพทั้งหลายจะติดไปตลอดวันค่ะ ถ้าคุณเป็นคนที่ใช้แป้งผสมรองพื้น หรือรองพื้นแบบน้ำอยู่ ขอแนะนำเลยค่ะ เพราะหน้าเยิ้มๆนี่มันเซ็งมากค่ะ เอาไปเลยที่ 620--->580 จ้า คุ้มมากๆค่ะ ถูกกว่าในช้อปแน่อนจ้า เพิ่งลงเครื่องมาเลยยย

237. Etude House Dear Darling Ultra Shine Lip no 13 Peach Shine ออกชมพูอมส้มพีชๆ เริ่ดจ้ะ ปล่อยที่ 360--->340 จ้า (ขายแล้วจ้า)
    236. Etude House Dear Darling Ultra Shine Lip no 11 Bubble Shine ออกชมพูระเรื่อหวานๆ แบบวัยรุ่นจ้ะ ปล่อยที่ 360---->340 จ้า
    39. Pola Japan : Lip Colour E58 (ของใหม่) สีแดงสดค่ะ ขอขาย 280--->250--->230--->200 บาท

492. Kiehl's Leave-in Hair Conditioner & Super Straightening Cream ครีมบำรุงผมขนาดทดลองค่ะ สำหรับทิ้งไว้บนผมลย กับตัวที่ทำให้ผมตรงยาวสลวยค่ะ แม่ค้าเองผมหยิก จะใช้ก็จนใจจ้ะ ขอปล่อยตอเลยสองซองนี้ที่ 50 บาทค่ะ ราคานี้ถ้าคิดกับปริมาณไม่มีทางได้จ้ะ ถ้าซื้อในห้าง แพงมากจริงๆจ้ะยี่ห้อนี้ แต่ของคุณภาพจิงๆๆ

391. Shiseido Sun Protection Compact Foundation SPF 35 เป้นตัวทดลองนะคะ เป็นแป้งผสมรองพื้นเพื่อกันแดดที่ดีที่สุดจ้า ของใหม่จ้ะแต่ระหว่างพัฟกับแป้งไม่มีไรกัน พัฟอาจจะเปื้อนนิดหน่อยนะคะ (แต่ไม่ได้เกิดจากการใช้แน่นอนจ้ะ) เนื้อเนียนปกปิดได้ดี สีเหมาะกับคนขาวเหลืองจ้ะ เอาไปเลยที่ 220---->200-->170--->150 บาทค่ะ ทาได้หลายๆหน้าแน่นอนจ้ะ
    405. Oreintal Princess Acnemise: Acne Cream ของใหม่จ้า ยาแต้มสิวที่ได้ผลมากๆค่า ใครบอกว่าของดีต้องแพงเสมอไป คุณใช้แต้มไว้ก่อนนอนนะคะ ตื่นขึ้นมามันจะยุบไปเลยค่ะ ใช้ได้นานมากๆค่ะ เอาไปเลยแค่ 150--->120--->90

586. Pond's Flawless White ตัวที่โฆษณาตามหารักแท้นั่นแหละจ้ะ 10ml เปลี่ยนผิวคุณภายใน 7 วัน เหลือ 55% ขายที่ 35--->25 บาทค่ะ

570. The body shop blusher cheek colour 04 สีออกส้มพีชอ่อนๆ งามมากน่ารัก ทาแล้วหน้าเด็กเลยค่ะ ของใหม่นะจ้ะ หมดอายุนู่น ปี 2012 ขายถูกกระชากใจที่ 480--->450--->400--->380 ค่ะ ราคานี้หาที่ไหนไม่ได้นะจ้ะ

571. Elizabeth Arden White Essence Serum 30ml เริ่ดที่สุดค่ะกับเซรั่มที่ทำให้หน้าขาวกระจ่างใส กดไปหนึ่งครั้ง ขายถูกๆเลยที่ 1150 ค่ะ ปกติมีเกือบสามพันแน่นอนค่ะ เซรั่มนะคะ ไม่ใช่ครีมธรรมดา ต้องขอเน้น

602. Davidoff Cool Water After Shave 75 ml น้ำหอมหลังโกนหนวดสำหรับท่านชายค่ะ ได้มาเป็นของขวัญ เปิดมาดมกลิ่นหนึ่งครั้งแต่ไม่ชอบ ขอขายที่ 950--->780 เท่านั้นค่ะ
    603. Fasio Point Make-up Remover สำหรับไว้ล้างเครื่องสำอางค์ที่ดวงตาค่ะ หยดใส่สำลี เอามาแปะไว้บนตาประมาณ 15 วินาที แล้วเช็ดออกเบาๆค่ะ เกลี้ยงเกล่าเงาเงามจริงๆค่ะ แถมค่า ph เท่ากับน้ำตา ให้คุณมั่นใจการทำความสะอาดส่วนที่บอบบางนี้ของคุณจริงๆค่ะ ขอขายที่ 195 ค่ะ

628. Yves Roches กระเป๋าใส่เครื่องสำอางค์สีขาวของใหม่ ขนาดเหมาะมือ เอาไปใส่ของออกไปช้ปปิ้งใกล้ๆก้ได้นะคะ ขายเพียง 180 จ้า

0/5

รบกวนผู้สั่งจองระบุเบอร์ข้างหน้าของของที่จะจองและชื่อของของที่จะจองด้วยนะคะ และขอเบอร์โทรด้วยค่ะ แม่ค้าชักจะงงเอง

**** ทุกชิ้นจองได้นะคะ แต่ขอให้สิทธิ์คนโอนก่อนค่าาา

669. Yves Saint Laurant SPF 8 no 50 เป็นลิปสีชมพูเข้มออกแนวหวานๆค่ะ เหลือตามี่เห้นในรูปเลย ขายที่ 220 จ้ะ คุ้มสุดๆ
    670. Kiehl'S Lip Balm SPF 15 ตวนี้เป้นลิปบาล์ม ไม่มีสีนะคะ บำรุงปากแต่ไม่เนอะ ใช้ดีมากๆ เหลือ 70% ค่ะ ปกติ550 เราขายที่ 320 จ้า

671. Mistine แป้งผสมรองพื้น 10g ใช้ไปเลหือ 80% มีสูตรควบคุมความมันพร้อมทั้งกันแดด SPF 20 ขาย 120 จ้ะ

664. Rimmel London Double Act 12g เป็นแป้งสี Champagne ค่ะ สำหรับคนขาวถึงขาวเหลือง เหลือตามภาพเลยจ้า ขายถูกๆไปเลยที่ 100 จ้า

ของใหม่หมดนะจ้ะตรงนี้ เป็นขนาดทดลองจ้า
    665. Kose Ultimation Cleansing Cream เป็นตัวครีมทำความสะอาดที่กำจัดเครื่องสำอางค์และสิ่งสกปรกได้ล้ำลึก่อ่นล้างหน้าด้วยโฟมปกติค่ะ ราคาพิเศษไปเลยที่ 90 จ้ะ
    666. Kose Ultimation Washing Cream เป็นครีมโฟมสำหรับฟอกหน้าหลังจากที่ใช้ตัวมะกี้ล้างเครื่องสำอางคืแล้วค่ะ ขอขายที่หลอดละ 80 จ้า
    667. Kose Ultimation Moisturizer กระปุกใหญ่พอควรเลยค่ะ เอาไว้เติมความชุ่มชื้นหลังจากที่ทำความสะอาดหน้าเสร์จแล้ว ใช้ดีมากๆเลยค่ะ ไม่เนอะกลิ่นหอมอ่อนๆ ขอขายที่ 180 จ้า (ที่อื่นเล้กกว่านี้มี 200 อัพแน่จ้า)
    668. Kose Ultimation Lotion EG ตัวนี้เป็นโลชั่นเซ็ดผิวหลังจากล้างหน้าเสร็จค่ะ ใช้สำลีชุบตัวนี้เล็กน้อย เช็ดทำความสะอาดส่วนที่ตกค้างอยุ่เป็นขั้นสุดท้ายก่อนทา moisturizer จ้า ขอขายที่ 160 จ้ะ (ราคาพิเศษจริงๆ)

660. Loreal Soft Effect Eyeshadow 4.8 g ขนาดปกตินะคะ ใช้ไปนิดๆหน่อยตามรูปเลยจ้ะ สีเป็นโทนที่งามมากๆ จะแต่งกลางวันก็ได้ กลางคืนก้ดี แถมเล่นได้หลายโทน คุ้มสุดๆขายที่ 120 จ้า

661. Etude Dear Darling Tint 02 เป็นทินท์แต้มปากที่ทำให้เกิดลุคปากแดงตามธรรมชาติ งามแบบไม่มีใครรู้ว่าแต่งเลยจ้ะ เหลือประมาณ 55% ค่ะ ขายที่ 60 จ้า
    662. Rimmel London Vynil Gloss เป้นกลอสค่ะ สีออกชมพูอ้มส้ม น่ารักได้ลุคเด็กๆดีค่ ที่สำคัญคือวิ้งอย่างเยอะ เริ่ดจ้า เหลือ 75% ขอขายที่ 90 จ้า

663. Estee lauder Blushing 10.3 g ใหญ่มากๆค่ะ เป้นที่ปัดแก้มชมพูอมส้มเหมือนกัน ธรรมาชาติมากๆ ดูใสๆเด็กดีค่ะ แปรงยับนิดหน่อยนะคะ แต่ใช้งานได้ตามปกติ เหลือ 80% ขอขายที่ 420--->390 จ้า

649. Elizabeth Arden Lotion กลิ่น Beauty เป็นซองเอาไปลองใช้หอมมากๆจ้า แค่ 10 บาท

650. Laura Mercier - Pressed Setting Power สี Translucent เป็นแป้งตัวเด็ดของลอร่าค่า ตลับนี้เอาไว้พกสบายๆเพื่อไม่ให้หน้าเป้นมันเงา และ ช่วยเซทเมคอัพให้ติดอยุ่บนหน้าไปทั้งวัน คุมมันดีมากๆ สำหรับคนผิวขาวนะจ้ะ ใช้ไปน้อยมากๆ เหลือ 90% แน่นอนค่ะ ขอขายเพียง 620--->600 จ้า ตลับนี้คุ้มมากๆค่า ตั้ง 8.1 g

651. Rimmel London Pressed Powder Stay Matte 14g เป็นแป้งที่เอาไว้ตบระหว่างวันจ้า เป็นรุ่นที่คุมมันได้เริ่ดมากๆ ตลับใหญ่จริงๆค่า ทาได้นานมากๆ สำหรับคนผิวขาวนะคะ ใช้ไปเหลือ 85% ขอขายที่ 260 จ้า

652. Lunasol Foundation7 ml หลอดขวาค่ะ บีบไปสองสามครั้ง เป็นชุดทดลองใช้ของใหม่ค่ะ รองพื้นมีกากเพรชประกายที่ทำให้หน้าสวยใสเป้นธรรมชาติจ้า คุณภาพของเค้าไม่ต้องพูดถึง เอาไปเลยที่ 60 เท่านั้นจ้า

653. Fasio Lipstick Creamy Moisture no 661 Plush Plum เป็นลิปสติกเนื้อครีมสีอมม่วง ที่ทำให้เรียวปากของคุณดูเปรี้ยวเฉี่ยวสุดๆค่ะ เหลือตามที่เห็นในรูปเลยจ้า สีสวยไม่เวอร์ คุณภาพสมราคาสุดๆ ไม่จางเร็ว ขอขายที่ 140 จ้า

640. Kose Cosmeport Softymo Q10 Lift Cleansing เป็นครีมล้างเครื่องสำอางค์ค่ะ ผลิตในญี่ปุ่น หลอดอ้วนมากๆ ล้างได้เกลี้ยงเกลา หมดจดจริงๆ แถมช่วยยกกระชับหน้าด้วยค่า ขอขายเพียง 350 จ้า ของใหม่นะจ้ะ

641. Oreintal Princess Body Butter กลิ่น White Flower 50g หอมมากๆค่ะ เป้นบัเตอร์ทาตัวที่ หอมสุดๆ นำกลิ่นของดอกไม้สีขาวนานาพรรณมารวมกัน ทั้ง ช่วยให้ผิว ชุ้มชื่นอยุ่หมัดจริงๆค่ะ ขายเพียง 140--->120 จ้า ของใหม่นะจ้ะ

642. The Body Shop All-in-One Face Base เบอร์ 03 สำหรับผิวขาวถึึงขาวเหลืองจ้า เป็นแป้งผสมรองพื้นที่ผสานเข้ากับแป้งเพื่อทำให้เกิดความนวลเนียนไม่มันวาวกับผิวคุณค่า ขอขายที่ 850 จ้า ซื้อในช้อปมีเป้นพันกว่าแน่นอนค่ะ ของใหม่นะจ้ะ

643. Elizabeth Arden กระเป๋าเครื่องสำอางค์สีครีมผ้าร่มขนาดเหมาะมือ ใส่แป้ง ลิปติก ปัดแก้มได้สบายมากค่ะ ข้างในเป็นบุกันน้ำ สำหรับคนไม่ชอบความเทอะทะแต่อยากดูหรู เอาไปเลยที่ 180 จ้า ของใหม่นะคะ

644. Elizabeth Arden กระเป๋าเครื่องสำอางค์สีดำคาดเอว ใส่เครื่องสำอางคืไป เก็บตังได้ได้ด้วยจ้า มีรอยถลอกตรงซิปจิ๊ดนึงค่า แต่ไม่เคยใช้เลย ขายที่ 120 จ้า เนื้อผ้าดีมั่กๆ

645. Kose Sekkisei 200ml น้ำโสมที่ไม่ต้องบรรยายไรมาก ซื้อจากพารากอน 1550 ใช้ไปทีนึงค่ะ ขอขายที่ 1100-->990 เท่านั้นจ้า

646. Make up forever Micro shadow สี Ranch เป็นอายแชโดว์ สีออกขาวครีม ด้านๆค่ะ ไว้ใช้ไฮไลท์โหนกดิ้วหรือใต้ตาทำให้หน้าดูมีมิติมากขุ้นค่ะ ใช้ไปน้อยมากๆ เหลือ เกิน 85% แน่นอน ขอขายเพียง 420--->390 จ้า

647. Estee Lauder Compact Disc Eyeshadow เป้นพาเลตทาตาแนวเออรืทโทนหวานๆ สี่สีสุดคุ้ม ขนาดปกตินะคะ ใช้ไปเหลือ 85% บางทีเฉี่ยวๆนิดเดียวเอง ขอขายที่ 420-->390 จ้า (สุดคุ้มเพราะอันใหญ่มากๆค่า)

648. MAC Eyeshodow Matte สี Espresso เป็นอายแชโดวเดี่ยวๆ สีน้ำตาลแมทค่ะ ให้อารมแบบสบายๆ แต่งได้ทุกวันค่า ใช้ไปเหลือ 90% ขอขายเพียง 350-->320 จ้า

636. Elizabeth Arden Claming Lotion Toner for Sensitive Skin 200ml ขวดใหญ่จ้า ราคาเต็ม 850 ขาย 550 เท่านั้นค่า ใช้ไปหนึ่งครั้งเท่านั้น เหมาะสำหรับคนผิวบอบบางจ้า เป็นหารทำความสะอาดขั้นสุดท้ายก่อนทาครีมจ้า
    637. Elizabeth Arden Ceramide Time Complex Moisturizer Cream SPF 15 เป็นตัวทากลางวันค่ะ รุ่นนี้เจ้ามากๆค่า หรับสาวอายุ 25-30 ขึ้นไป เป็นการบำรุงแบบล้ำลึก นอกจากนี้ยังผสมสารกัแดด ใช้สบายๆ บีบไปสามที ขอขายที่ 750--->650 เท่านั้นค่า

638. The Body Shop Nail'em เป็นครมทามือและเล็บหลอดใหญ่ของ body shop ค่า กลิ่นหอมมากๆ ทาแล้วไม่เนอะ 75ML บีบไปสองทีค่ะ จริงๆใช้สองหยดก็ทาทั่วมือแล้วนะคะ รับรองสุดคุ้ม เอาไปเลยที่ 280 จ้า

639. Kose Cosmeport Softymo ครีมโฟมล้างหน้าที่มี Hyalullon Acid ล้างสะอาดมากๆ เกลี้ยงเกลา ผลิตในญี่ปุ่นจ้า หลอดใหญ่มาก 190g ขอขายที่ 290 เท่านั้นจ้า

635. Tsubaki Shampoo & Condition Damage Care แชมพูขวดใหญ่กับครีมนวดจ้า ขายที่ 680--->650 จ้า สูตรสำหรับผมเสีย นิ่มอย่างไม่เคยนิ่มเท่านี้มาก่อน และหอมมากกก

628. Estee Lauder Pure Crystal Lipstick Palette เป็นพาเลตลิปสติกที่ซูเปอรืคุ้มค่า 9สีสุดฮิตของเอสเต้ที่นำมารวมไปเป็นกล่องเดียวค่ะ แตะๆไปนิดหน่อย บางสีก็ยังไม่ได้แตะเลยด้วยซ้ำค่า ขอขายที่ 390--->350 จ้า

630. Clarins Total Body Lift 30ml ค่ะเป้นตัวยกกระชับที่ดีที่สุดของคลาแรงส์ เอาไปให้เค้านวดให้ก้ได้นะคะ เซลูไลท์หายไปจริงค่า ใช้ไปเหลือ 50% ขายที่ 80 จ้า

631. Lancome Serum Collagen 10ml เป็นตัวที่ฟื้นฟูผิวคุณให้เต่งตึงกระชับมากๆค่ะ บำรุงจากภายในจริงๆ บีบไปสองครั้งขอขายที่ 90 จ้า
    632. Clinique Turnaround Concentrate 7ml บีบไปหนึ่งครั้ง เป้นตัวที่ทำให้หน้าคุณเทรินอราวจริงๆค่ะ เผยผิวใหม่เด้งดึ๋ง เหมาะกับคนแพ้ง่ายค่ะ ขายที่ 70 จ้า
    633. Lancome Absolute Teint Make up SPF 20 เป็นตัวครีมรองพื้นบางเบาที่ผสมกันแดด SPF 20 ค่ะ สี 03 นะคะตัวนี้ เหมาะกะคนขาวเหลือง ของใหม่จ้าอันนี้ ขอขายที่ 120 จ้า

634. เซท Hydra Specific เป็นเครื่องสำอางค์ที่ทำจากสาหร่ายทะเลน้ำลึกค่ะ หลอดซ้ายช่วยเต็มเต็มส่วนที่สึกหรอ หรือหลุมบ่อบนใบหน้า หลอดขวาเป็นตัวเจลเพิ่มความชุ่มชื่นค่ะ ขายด้วยกันที่ 220--->190 จ้า

ชุดละ 40 ไปเลยค่า
    626. Biotherm Aquasource 3 ขั่นตอนสู่ผิวสวย สำหรับผิวผสม
    627. Biotherm Aquasource 3 ขั่นตอนสู่ผิวสวย สำหรับผิวแห้ง

338. Yves Rochee -Cellular Cure with Early Botanical DNA เป็นตัวฟื้นฟูผิวที่แห้งเสียจากมลภาวะด้วยผลิตภัณท์ออแกนิกค่ะ ผลิตใน EC เหลือ 3 แถว (ปกติมี 4 แถว)แถวละ 7 เม็ด ปกติ 2600 บาท ขายเพียง 1500----->800 บาทค่ะ
    77. Elizabeth Arden Provocative Woman Parfum and Gloss เป็นความสวยและความหอมที่ลงตัวในหนึ่งเดียว นอกจากลิปกลอสสีชมพูอมม่วงนี่แล้ว อีกด้านของด้ามยังเป็นน้ำหอมรุ่นใหม่ของอาเดนค่ะ น้ำหอมใช้ไปตามที่เห็นในรูปค่ะ ส่วนลิปยังไม่ใช้ คุ้มสุดๆ เมื่อวานปล่อยที่วันนี้เอาไปเลย 350---->299--->270---->220 บาทค่ะ อะไรจะขนาดนั้นได้ทั้งน้ำหอมได้ทั้งลิปกลอส พกได้อีกต่างหาก (แท่งใหญ่ไม่ใช่น้อยค่ะ) ผลิตในอเมริกา
    369. Elizabeth Arden Provocative Woman Parfum and Gloss เหมือนกันแต่เป้นของใหม่จ้ะ ขายที่ 380---> 350--->320 จ้า (ขายแล้วค่ะ)
    426. Wella SP Professional Diamond Reflects 40ml ส่งความเงางามให้เส้นผมค่ะ ให้ผมดูมีประกายมากๆ ความเป็นไม้กวาดหายไปเลยจ้า ปล่อยไปที่ 990--->850--->750---->690---->590 จ้ะ ปกติ 1080 จ้า

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->