อันนี้เป็น mug ค่ะ ขายนะคะ จากไต้หวันค่ะ กะว่าจะฝากซื้อ tumbler ค่ะเพราะสะสม แต่เพื่อนซื้อเป็น mug มาแทน ขอขายที่ เท่าทุนเลยค่ะ 450 ขอค่าส่งอีก 50 บาทแล้วกันนะคะ กล่องมีเวปของไต้หวันค่ะ ขนาด เส้นผ่านศูนย์กลาง 11 cm สูง 7 cm ค่ะ สีออกเขียวไข่ไก่ค่ะ จากงานเทศกาลดอกไม้นะคะ เลยเป็นรูปดอกไม้ค่ะ
[IMG] Thanks: gclub ibcbet[/IMG]
[IMG] Thanks: gclub ibcbet[/IMG]