แม่ค้า สูง 154 cm รอบอก 30 นิ้ว บางที 31 นิ้ว ขึ้นอยู่กับฟองน้ำที่ใส่ เอว 26นิ้ว สะโพก 34 นิ้วค่ะ เป็นแม่ค้ามือใหม่ หากผิดพลาดประการใด ต้องอภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ รับ CC ซ้ำซ้อนได้แต่ขอสิทธิ์ให้คนโอนเงินก่อนค่ะ สินค้าทุกชิ้นเป็นของแม่ค้าเอง และเป็นของแท้ที่ซื้อมาจากอังกฤษ อเมริกา ฝรั่งเศษ อีกส่วนหนึ่งเป็นของฝากจากญี่ปุ่นมี 1ชิ้นที่ซื้อเองในเมืองไทย และ1ชิ้นที่ได้มาจากแม่ค้าใจดีในนี้ แม่ค้าต้องเดินทางไปต่างประเทศอย่างถาวรในวันที่ 23 ธันวาคมนี้ จึงขอปล่อยสินค้าราคาเหมือนได้เปล่าเป็น Pocket money เล็กๆน้อยๆค่ะ สนใจติดต่อ 085-8278585 หรือ angkinantana@gmail.com นะคะ แม่ค้าขอคิดค่าส่งสินค้าต่อครั้ง ครั้งละ 30 บาทนะคะ จะกี่ชิ้นก็ราคานี้ค่ะ

Dress JANR NORMAN 800 (ซื้อมา 3000 B กว่าๆ จ๊า) size xs รอบอก 30 นิ้ว ยาว 32 นิ้ว

Miss Selfridge legging 500 B, size 8 เอวยืดได้ถึง 28นิ้ว ต้นขา18-19นิ้ว ยาว 35 นิ้ว เป็นผ้ายีนส์ที่ยืดได้ ผ้านิ่ม ไม่หนามาก ข้างหลังมีกระเป๋าหลอก 2ใบ เป็นรอยเย็บด้วยด้ายเหลืองสีเดียวกับปลายกางเกง ซื้อมาเมื่อ2เดือนที่แล้ว ใส่ไปครั้งเดียว แล้ว่ได้สีซีดมาอีกตัวนึงและชอบมากกว่าค่ะ เลยขอปล่อยราคาไม่แพง อยากขอภาพด้านหลัง เมล์มาขอหลังไมค์ได้ค่ะ แม่ค้าอายสะโพกตัวเอง

H&M top 300 B รอบอก 30 ยาวจากสายตรงบ่า 25 นิ้ว ,
MNG Jeans size 36 450 B ตัวนี้รักมาก แต่คุณแม่บอกว่าเลยวัยแล้ว -_-‘’

ZARA top size s, 500 B.. สภาพใหม่มาก

Top Bossini Size s 350 B รอบอก 34-35นิ้ว ยาว 23.5 นิ้ว ไม่มีตำหนิค่ะ

H&M Polka dot size s รอบอก 31 ยาว 19 นิ้ว ไม่เคยใส่ค่ะ แต่ตัดป้ายออกแล้ว ขอปล่อย 350 บาทค่ะ

ESP free size 300 บาท รอบอก 31 ยาว 32นิ้ว ยังขาวและไม่เป็นขลุยค่ะ ข้างหลังเก๋ที่ผูกโบว์

ASPADA size1 ผ้าบางๆใส่สบายๆ ใส่ข้างในหรือ ข้างนอกก็ได้ค่ะ 300 B ค่ะ

Miss selfridge size 34, มีวิบวับตรงปีกผีเสื้อ รอบอก 30-32 ยาว 23 นิ้ว เป็นผ้ายืดนะคะ 300 B ค่า

Keven size s ข้างหน้าเป็นระบายค่ะ ดูดีมีราคา ผ้าเนื้อดีค่ะ ลดให้เหลือ200 บ

Abercrombir&Fitch อันนี้ไม่เคยใส่ วิ้งๆข้างหน้ายังอยู่ครบ อยากจะใส่แต่ใจไม่ถึง อก 30 นิ้ว ลืมวัดความยาวค่ะ แฮ่ๆ ลดให้เหลือ 200 บ

DIESEL รอบอก 30 ยาว 21 นิ้วค่ะ ตัวนี้ซื้อมาจากชอบที่อังกฤษแพงทีเดียว ปล่อย 200 บาทค่ะ

ZARA size s ไม่เคยใส่เลยค่ะ รอบคอขาววับ ซักไป 1 ทีตอนกลับเมืองไทยใหม่ๆ ปล่อย 300 บ ค่า

MNG jacket size s ได้มาจากในนี้ค่ะ น่ารักมากแต่ไม่รู้จะใส่ตอนไหน เก็บๆไว้เฉยๆ ขยายออกได้อีกค่ะ เลยวัดไม่ถูก ขายถูกกว่าที่ซื้อมาค่า… 300 บ เท่านั้น

TOPSHOP free size มีด้ายลุ่ยด้านในตรงที่สำหรับแขวนนิดหน่อยค่ะ แต่มองไม่เห็นเวลาใส่ รอบอกได้ถึง 35 นิ้วทีเดียว ยาว 20 นิ้ว 300 บ ค่ะ

Long sleeve Purple MNG size M ผ้าดีค่ะ รอบอก 33 ยาว 20นิ้ว 250 บ ค่ะ

Miss Selfridge size s (cut Tag) รอบอก 32 ยาว 20 นิ้วค่ะ ลดให้เหลือ 200 บ

GAP Sweater size s สภาพใหม่มากค่ะ ใส่ไป 2-3 ครั้งเองค่ะ แต่เสื้อหนาวเยอะแล้ว ราคา 350 บ

Edc size s ลดเหลือ 200 บาทค่ะ ไม่มีตำหนิ รอบอก 34-36 ยาว 23.5นิ้ว

EXACT 400 B ซื้อเพราะสวย แต่ไม่รู้จะใส่ตอนไหน เอว 26-29 นิ้ว ยาว 22.5 นิ้วค่ะ

ESPADA 3ooB size s

รวมรายการกระเป๋า รองเท้าและนาฬิกาค่ะ

COACH 1000 บาทเท่านั้นค่ะ ตัวกระเป๋าสภาพดี สีหม่นเล็กน้อยจากการใช้งาน มีรอยตามที่ถ่ายรูปค่ะ แต่ทำความสะอาดได้ด้วยน้ำยาของ COACH ไม่ได้ซื้อมาเพราะแพง 555 ป้ายยังใหม่เอี่ยมค่ะ

1500 B จากฝรั่งเศส ซื้อมาสองพันกว่าบาท ไม่เคยใช้เลย ใบนี้งามจริงๆ ใบใหญ่แต่เบามาก ตกแต่งด้วยหนังแท้และส่วนพื้นสีน้ำตาลเป็นผ้า แม่ค้าสุขภาพหลังไม่ดีค่ะ เลยขอส่งต่อ

ALDO 1000 B เท่านั้น สีชมพูกะปิเป็นสีดั้งเดิมนะคะ ป้ายห้อยยี่ห้อ ALDO งามชัดเจน สภาพดีค่ะ

CHEROKEE Bought from UK, 100 B ยีนส์แบบเซอร์ๆ

กะเป๋าซื้อที่อังกฤษแต่ผลิตที่ญี่ปุ่น ไม่ทราบแบรนด์อะไร ซื้อมาเกือบสามพัน แต่เอามาปล่อยขำๆค่ะ 400 บ หนังดีมาก แต่เนื่องจากเป็นใบโปรด จึงสมบุกสมบันเล็กน้อย อย่างที่เห็นค่ะ

Jane Norman Bag 400 B แบรนด์ดังของอังกฤษค่ะ สภาพ 85% หนังนิ่ม มีรอยถลอกเล็กน้อยตามภาพค่ะ

Jacob 150 บ ค่ะ ใบเล็กๆค่ะ อันนี้ซื้อโรบินสัน มะใช่จากต่างประเทศค่ะ

ZARA size 37, สภาพดีมาก ใหญ่ไปค่ะ เวลาเดินเหมือนยืมชาวบ้านเค้ามา ใส่ไปไม่เกิน 4-5 ครั้ง, 500 B เท่านั้นค่ะ ซื้อเพราะสวย

ZARA size 36, สีขาวยังไม่ได้ทำความสะอาดค่ะ ถ้าเช็ดจะขาวสวยงาม ใช้ไปไม่เกิน5ครั้ง ส้นยังใหม่อยู่ ไซส์ใหญ่ไปสำหรับเราค่ะ, ขอขาย 400 B ค่ะ

Next watch 700 กรอบเพชรสวยค่ะ มีรอยถลอกดังภาพ สภาพ 75% ค่ะ

Swatch, Irony watch 800 B สภาพ 80% ค่ะ

ROXY watch ขอปล่อยที่ 1700 B ค่ะ ซื้อมาเกือบห้าพันบาทค่ะ เหล็กเงา และแข็งแรงมาก