Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: :: O.P.I Nail Lacquer .. ล้วนนนน ๆ จ้า ~"*

Warning Points:
    0/5

Cool :: O.P.I Nail Lacquer .. ล้วนนนน ๆ จ้า ~"*

สวัสดีค่ะ .. วันนี้มาลง OPI รอบแรกนะจ้ะ .. ยังมีอีกเยอะมาก ๆ แต่ว่าลงเท่านี้ก่อนเน้อ ^^

สินค้าทุกชิ้นเป็นแท้ + ใหม่ นะคะ .. จะลงรูปสีขวดจริงให้ดู และจะหารีวิวมาแปะให้ดู

* ไม่มีการเปิดขวดมาเทสสีนะคะ ทุกขวดยังไม่เคยผ่านการเปิดแน่นอนจ้า

แม่ค้ามี Kbank + SCB สาขาในกรุงเทพ

CF / CC แจ้งได้นะคะ ไม่ว่ากัน ขอแค่อย่าเงียบไป

ราคานี้ไม่รวมค่าจัดส่งลงทะเบียนบ้านละ 25 บาทค่ะ ^^

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------

OPI รวมๆ .. ขวดละ 300 บาท ทุกสี ค่ะ

1. I'm not really a waitress .. สีแดงเข้มๆ มีวิ้งน้อยๆ ทาแล้วมือขาว ดูเป็นสาวมั่นเลยค่ะ ^^

2. Suzi says feng shui .. สีฟ๊าฟ้า จะได้ลุคดูเด็กลงและเพิ่มความสดใส ไปทะเลก้อเยี่ยมจ้า (มี 2 ขวดค่ะ) << CF1 เหลือ 1 kaa

3. Singnificent other color .. สีนี้จะเป็นชมพูอมม่วงเหลือบ ๆ นะคะ ทาแล้วจะออกวาวหน่อย ๆ .. กลายเป็นสาวหวานเลยค่า ><

4. Atomic Orange .. สาวเปรี้ยวทั้งหลาย สีนี้ห้ามพลาดเลยค่ะ .. สีส้มปรี๊ดดดด สุด ๆ จ้า แม่ค้ายังชอบ อิอิ (มี 2 ขวดค่ะ)

5. Happy Anniversary .. สีนี้ Must Have ค่ะ เป็นสีที่ได้ใช้ง่ายบ่อยจริง ๆ วันไหนเบื่อสีจัดจ้าน อยากได้สีซอฟๆ แต่ไม่เรียบจนเกินไป สีนี้เลยค่ะ เพื่อนแม่ค้าสอยไปกัน 3-4 ขวดแล้ว เหลือขวดสุดท้ายละจ้า (ใครกำลังจะถึง Happy Anniversary ทาสีนี้เอาฤกษ์เอาชัยได้นะคะ อิอิ ^^)

6. Cosmo not tonight honey เป็นสีทองอ่อน ๆ ทาออกงานก็ดูหรูหราดีค่ะ ทาซ้ำสัก2-3 รอบ จะได้สีที่เข้มขึ้น มือขาว ดูดีมากจ้า ^^

7. Chocolate Moose แค่ชื่อก้อชนะใจแล้วค่ะ 555+ นู้ดน้ำตาล กำลังงามมมๆ จ้า (มี 2 ขวด)

ขอลงเท่านี้ก่อนค่ะ .. สนใจสีไหนนอกเหนือจากนี้ลอง pm มาสอบถามได้นะคะ

จริง ๆ แล้วมี Top Coat กับ Base Coat ด้วยแต่ยังไม่ได้ถ่ายรูป สนใจก้อ pm มาโลดดด ๆ จ้า ^^

THX SBN ค่า : )
    Last edited by rainbow_cherry; 11-14-2010 at 01:27 PM.
    [SIGPIC][/SIGPIC]

I can't stop .. . SHOPPING ,,

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->