Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ♥♥ SALEลดสะบั้นหั่นแหลก มือ1!!!!! 160 -250 มือ1 รับต้นเดือนหน้าหนาวว เสื้อ Cardigan - เสื้อสายเดี่ยวระบายๆแนวเกาหลี - Jumpsuit ขาสั้น - เสื้อกั๊กแนว Topshop♥♥

Warning Points:
    0/5

♥♥ SALEลดสะบั้นหั่นแหลก มือ1!!!!! 160 -250 มือ1 รับต้นเดือนหน้าหนาวว เสื้อ Cardigan - เสื้อสายเดี่ยวระบายๆแนวเกาหลี - Jumpsuit ขาสั้น - เสื้อกั๊กแนว Topshop♥♥

1.สนใจสอบถามหรือสั่งซื้อสินค้าได้ทาง e-mail : c.la.mode@hotmail.com

2.Copy รูปสินค้าที่ต้องการสั่ง พร้อมทั้งระบุ รหัสสินค้า ไซส์ สี และ จำนวนที่ต้องการให้ชัดเจนด้วยนะค่ะ

3.ทางร้านจะทำการเช็คสินค้าและสรุปรายการที่สั่งซื้อไปให้ภายใน 1 วันนะค่ะ ถ้ายังไม่มีการตอบกลับ สามารถ e-mail มาสอบถามทางร้านได้เลยค่ะ

4.รอการยืนยันกลับจากทางร้าน แล้วค่อยโอนเงินนะค่ะ รบกวนโอนเงินภายใน 2 วันนะค่ะ ติดขัดอะไรสามารถแจ้งทางร้านได้นะค่ะ ถ้าหายไปเลยจะติด blacklist นะค่ะ

5. แจ้งการโอนเงิน พร้อมทั้งแจ้งรายละเอียดแบบฟอร์มการสั่งซื้อ ทาง >> c.la.mode@hotmail.com ระบุรายระเอียดดังนี้นะค่ะ

- Login name + รหัสสินค้าที่สั่งซื้อ
    - จำนวนเงินที่โอน
    - วันและเวลาที่โอน
    - ชื่อและที่อยู่ในการจัดส่งสินค้า
    - เบอร์รติดต่อ หรือ e-mail adress

★★ หยอดกระปุกแม่ค้า ★★

ธนาคารไทยพาณิชย์
    ชื่อบัญชี : นางสาว วนิดา พิภักดิ์สมุทร และ/หรือ นางสาว ภีรนันท์ ภิระสกุล
    สาขา : สยามพารากอน
    เลขที่บัญชี : 218-223961-6

♥ อัตราค่าส่งสินค้า ♥

แบบลงเทียนครั้งละ 30 บาท EMS 50 บาท ต่อ 1 ชิ้น

ชิ้นต่อไปเพิ่มชิ้นละ 10 บาท ค่ะ

** สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะค่ะ รบกวนเช็คสี และ ไซส์ ให้ชัดเจนก่อนสั่งนะคะ

ขอบพระคุณทุกท่านที่อุดหนุนนะคร่า ♥♥

♥ LOT1 : AF002 ♥

เสื้อยืดสีเนื้อเข้ม ลายน้องนก ผ้าโปร่งใส่สบาย แต่เนื้อผ้าไม่ได้บางมากนะค่ะ ไม่จำเป็นต้องใส่เสื้อข้างในอ่ะค่ะ สามารถ mix and match ได้ทั้งกางเกงขาสั้น ขายาว หรือว่าจะเป็นกระโปรงก็ได้ค่ะ

ราคา : 160 บาท ค่ะ

♥ LOT1 : AF004 ♥

Jumpsuit เกาะอก ขาสั้น ลายดอก ตัวนี้เป็นผ้าฝ้าย เอาไว่ใส่เดินเล่นในวันสบายๆ มี 2 สีนะค่ะ สีดำ และ สีน้ำเงิน

ราคา : 180 บาท ค่ะ

♥ LOT1 : AF005 ♥

กระโปรงชีฟองง สีดำลายจุดชมพู เอวเป็นบยางยืด กำลังฮิตมากเลยค่ะช่วงนี้ สามารถ mix ได้กับเสื้อทุกแบบทุกสไตล์ แถมเข็ดขัดโบว์สีน้ำตาลทุกตัวด้วยนะค่ะ

ราคา : 220 บาท ค่ะ

[IMG]http://u0.popcornfor2.com/show/84L0218a.jpg[IMG]
    ♥ LOT1 : AF007 ♥

เสื้อสายเดี่ยวว กระดุมหน้า ระบายสองชั้น ตัวนี้ทั้งเนื้อผ้าและดีเทลละเอียดมากค่ะ มีทั้งหมด 3 สีนะค่ะ สีน้ำเงินเข้ม สีขาว และ สีเขียว

ราคา : 250 บาท ค่ะ

♥ LOT1 : AF008 ♥

เสื้อแขนกุด ผูกเอว เป็นผ้ายีนส์ฟอกนะค่ะ mix and match ได้ทั้งกระโปรง และ กางเกงค่ะ มี 2 ลายนะค่ะ ลายจุด กับ ลายสก๊อต

***ลายจุด SOLD OUT***

♥ LOT1 : AF009 ♥

เสื้อ cardigan ลายน้องโบว์ค่ะ ตัวนี้ผ้านิ่มมมากก ใส่สบายค่ะ จะหน้าหนาวแล้ว ควรมีไว้ซักตัวนะค่ะ มี 2 สีค่ะ สีดำ และ สีขาว

ราคา : 250 บาท ค่ะ

♥ LOT1 : AF013 ♥

กางเกงขาสั้นสีขาวคาดน้ำเงิน เป็นลายดอกไม้ คลุมด้วยผ้าลูกไม้สีขาวลายจุดอีกทีค่ะ เอวยางยืดนะค่ะ free size ค่ะ ตัวนี้งานเนี๊ยบมากค่ะ คอนเฟิม

ราคา : 290 บาท ค่ะ

♥ LOT1 : AF016 ♥

เสื้อแขนกุดสีเขียว เก๋ตรงคอเป็นดอกไม้สีดำ (อีกแล้ว) ใส่ได้ทั้งเป็นเสื้อตัวยาว หรือ ว่าจะเป็น dress ก็ได้ค่ะ ตัวนี้น่ารักมากๆๆค่ะ

ราคา : 260 บาท

♥ LOT1 : AF017 ♥

เสื้อยืดสีดำ PUNK คลุมด้วยผ้าซีทรูสีดำอีกชั้น จะเปรี้ยว จะร็อคก็ได้เลยค่ะ

Last edited by fangpsn; 11-09-2010 at 09:22 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->