Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: มาแว้ววววว > > > ครีมสมุนไพรมะขาม OTOP ตัวดังจากพะเยาเจ๊า

Warning Points:
    0/5

Thumbs up ใครอยากขาวเชิญเข้ามาค่ะ > > > ครีมสมุนไพรมะขาม OTOP ตัวดังจากพะเยาเจ๊า

[FONT="Arial Black"][SIZE="4"]ครีมสมุนไพรมะขาม ใช้ขัดผิวหน้าและผิวกาย ช่วยลดการเกิดสิว ฝ้า จุดด่างดำ ทำให้ผิวขาวขึ้นอย่างเป็นธรรมชาติ มีส่วนผสมจากธรรมชาติล้วนๆ ไม่ผสมสารกันบูด ได่แก่ มะขาม ขมิ้น น้ำผึ้ง นมสด
    ว่านหางจระเข้ ตัวดังจาก pantip.com ขายปลีกกระปุกละ 35 บาท ค่าส่งลงทะเบียนและ EMS ราคาเดียว 20 บาท ถ้าสั่ง 1 โหล พิเศษ 350 บาท ค่าส่ง 50 บาท ถ้าสั่ง 1/2 โหล พิเศษ 170 บาท ค่าส่ง 30 บาท

สนใจติดต่อที่ 087-5166952 ทางเดียวค่ะแม่ค้ามีบัญชี ธ.กรุงไทย สาขา พิษณุโลก นะคะ
    ชื่อบัญชี น.ส. เบญจม์ภัทร อุ้มเมือง
    เลขที่บัญชี 601-0-62599-8

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

ขอบคุณ SBN ที่เปิดพื้นที่ให่พวกเราได้แบ่งกันสวยนะคะ

0/5

ขอฝากเครื่องสำอางค์มือ 2 ของแม่ค้าเองค่ะ ส่งฟรีค่ะ

ชิ้นแรก redearth เป็น Highlight เพื่อให้ใบหน้าสวยวิ๊ง หรือ จะ Highlight ให้เรือนร่างวิ๊งทั้งยามออกแดดหรือยามค่ำคืน แม่ค้าใช้ไปแล้วเหลือเท่าที่ขีดไว้ ซื้อมาเป็นพัน แต่แม่ค้าขอขาย 350 บาท ใครอยากวิ๊งมารับไปค่ะ ของแท้ 100% ส่งฟรีค่ะ ราคาต่อรองได้ค่ะ

[IMG][/IMG]

ชิ้นที่สอง กันแดดตัวดังจาก Clinique ขนาด 15 ml. บีบใช้ไป 3 หน้า แม่ค้าขอขาย 100 บาท ส่งฟรีค่ะ

[IMG][/IMG]

ขอขอบคุณ SBN ที่เปิดพื้นที่ให้นะคะ ขอบคุณค่ะ

0/5
    มาแบ่งปันความขาวกันนะคะ แม่ค้าใช้ดีจริงๆค่ะ

0/5
    มาช่วยแบ่งความขาวใสไปหน่อยค่ะ อิอิ มา Confirm ว่าดีจริงๆ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->