Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ETC: เกมที่ 2 "เพลง รัก รัก รัก..." ขอเล่นอีกรอบแล้วกันนะคะ

Lookyeeja's Avatar
    Lookyeeja is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Talking ETC: เกมที่ 2 "เพลง รัก รัก รัก..." ขอเล่นอีกรอบแล้วกันนะคะ

ต่อจากนี้ไปจะมีเกมมาให้เล่นกันสนุกๆ เรื่อยๆ
    จะได้ไม่เครียดกับการซื้อขายของนะคะ เพราะรู้สึกว่าช่วงนี้มิจฉาชีพก็เยอะ แม่ค้าลูกค้าป่วนๆ ก็แยะ
    และปีที่แล้ว หยีมีแจกของรับปีใหม่ ปีนี้ก็ไม่พลาดค่ะ มาแจกของขวัญเล็กน้อยๆ ฉลองปีใหม่
    และเป็นเดือนเกิดของหยีด้วย จะเก็บคะแนนไปเรื่อยๆ จนถึงสิ้นเดือนมค.
    ผู้ที่ได้คะแนนสูงสุด(กี่อันดับ ขออุบไว้ก่อน) หยีมีของขวัญเล็กๆ น้อยๆ ให้ค่ะ

วันนี้มีโจทย์เดียวค่ะ >> ถ้าให้นึกถึงชื่อเพลงที่มีคำว่า "รัก" เพื่อนๆ จะนึกถึงเพลงอะไร

กติกาและการนับคะแนน:
    1 ท่าน ตอบได้ไม่เกิน 5 เพลงนะคะ พิมพ์คำตอบไว้หน้ากระทู้ห้อง Histreet นะคะ (เดี๋ยวจะแปะลิงค์ให้ค่ะ) โดยวิธีนับคะแนน เพลงที่คิดได้เป็นคนแรก จะนับเป็น 2 คะแนน ถ้าคิดได้ซ้ำเพื่อนท่านอื่นที่ตอบก่อนแล้วพอดี จะให้เพลงละ 1/2 คะแนนนะคะ

จะเก็บคะแนนไปเรื่อยๆ จนถึงสิ้นเดือนมค. ผู้ที่ได้คะแนนสูงสุด(กี่อันดับ ขออุบไว้ก่อน) หยีมีของขวัญเล็กๆ น้อยๆ ให้ค่ะ ขอเก็บคะแนนวันต่อวันนะคะ ถ้าใครตอบเลย 24ชม. หลังจากวันเวลาที่หยีโพสไม่นับคะแนนนะคะ ตกลงตามนี้นะคะ

ของขวัญ ชิ้นแรก ที่เตรียมไว้แล้วเป็น เข็มขัดเส้นเล็กลายงู CK (วันหลังจะถ่ายรูปมาให้ค่ะ)
    แต่เดี๋ยวจะเตรียมมาหลายๆ ชิ้น แจกสะบั้นหั่นแหลก เป็นของขวัญปีใหม่ค่ะ

####อยากจะปาดมาตอบตอนไหนก็ตามสบายนะคะ ถือว่าอยู่เป็นเพื่อนหยีระหว่างโพสขายของได้เสมอค่ะ
    (ไม่ต้องเป็นลูกค้า ไม่ต้องซื้อ ก็เล่นได้นะคะ เอาสนุกๆ)####

ลิงค์ร่วมเล่นเกมค่ะ
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1064088043

ขอบคุณ SBN สำหรับความเอื้อเฟื้อที่แสนดีนะจ๊ะ

Lookyeeja is offline Trusted Member
    0/5
    ทีนี้กลับมาขายของซะหน่อย เดี๋ยวจะกลายเป็นโพสผิดห้องไป กระทู้จะโดนอุ้มซะ 55555

รบกวนอ่านก่อนนะคะ จะได้ไม่มีปัญหากันนะจ๊ะ
    ทุกรายการ ราคารวมค่าส่งแบบลงทะเบียนแล้วนะคะ
    ธนาคารที่ให้โอนเงินได้มี ไทยพาณิชย์/กรุงไทย/กรุงศรีฯ สาขา กทม. ค่ะ

การจอง หมายถึง CF (confirmed)
    CF ก็หมายถึง CF แน่นอน พร้อมโอนตามที่ตกลงกัน
    แต่ถ้า CC หมายถึง CF แน่นอนอย่างยิ่ง จะไม่หนีไปไหน ถ้าหายไปเมื่อไหร่ แม่ค้าเอาตาย
    ดังนั้น ถ้า CC เมื่อไหร่ แม่ค้าจะบันทึกเป็นรายชื่อลูกค้าดีเด่นขึ้นทำเนียบไว้เลยค่ะ
    แล้วรบกวนโอนเงินภายใน 2 วันนะคะ สงสัยถามทาง pm หรือติดต่อที่ ลูกหยี 081-918-7373 นะคะ
    ยินดีตอบทุกคำถาม เพื่อความกระจ่างค่ะ ถ้าตอบไม่ชัดเจน ไม่ซื้อไม่ว่ากันค่ะ

แม่ค้าสูง 158 cm. หนัก 45 kg. สัดส่วน 32-27-35 นิ้ว ลองเทียบเคียงดูนะคะ

ขอบคุณ SBN สำหรับความเอื้อเฟื้อที่แสนดีนะจ๊ะ

0/5
    set ทุกสิ่งอย่าง ดูจากรูปแล้วกันนะคะ ใครสนใจจริงๆ pm มาถามแล้วกันนะคะ บอกรายละเอียดคร่าวๆ ก็มี
    น้ำหอมอาลิซาเบธ อาเดน ของใหม่ 4ml
    ซองเล็กซองน้อย 7 ซอง 1 ตลับ ประกอบด้วย origins, juicy beauty, biotherm, ลาเนจ, ฟังเคล
    มาร์ค givanshy กระชับหน้า 1 กล่องเล็กๆ
    ipsa cleansing oil เหลืออยู่นิดนึง
    lancome essence ใช้ไป 2 หน้าค่ะ
    กระเป๋าคสอ. clarins 1 ใบ

ขาย 200 บาท (รวมทั้งหมดนะคะ ไม่แยกชิ้น ไม่รวมกรอบรูปกับ magazine ค่ะ)

0/5

Talking

มีแค่นี้แหละค่ะ สำหรับห้องนี้
    ขอบคุณเพื่อนทุกท่านที่ร่วมเล่นเกมนะคะ แล้วจะมา update ผลให้ทราบกันนะคะ

ฝากห้อง Hi-street ด้วยนะคะ
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1064088043

ฝากห้อง Local ด้วยนะคะ
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1064088066

ขอบคุณ sbn ด้วยนะคะ รักนะ จุ๊บจิ๊บ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->