Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 7 of 7

Thread: วิสทร้าแอลคาร์นิทีน (Vistra L-Carnitine) ลดน้ำหนักอย่างเห็นผล ไม่ต้องกลัวอ้วนอีกต่อไป ปลอดภัยไร้กังวล เพราะ มี อย. ราคาถูกที่สุดในอินเตอร์เน็ต

Hybrid View

s's Avatar
    s is offline Trusted Member
    Blog Entries
    4
    Warning Points:
    0/5
    วิสทร้าแอลคาร์นิทีน (Vistra L-Carnitine) ลดน้ำหนักอย่างเห็นผล ไม่ต้องกลัวอ้วนอีกต่อไป ปลอดภัยไร้กังวล เพราะ มี อย. ราคาถูกที่สุดในอินเตอร์เน็ต
    ขนาด 45 เม็ด ราคาป้าย 580 บาท ร้าน SS-Secret ขาย 385 บาท

แอลคาร์นิทีนช่วยลดน้ำหนัก 7 ขั้นตอนโดยเริ่มจาก
    1.เร่งนำไขมันเข้าสู่ไมโตคอนเดรียเพื่อใช้เป็นพลังงาน
    2.ลดขบวนการ Glycolysis
    3.ลดการสลาย Branch amino Acids
    4.กระตุ้นการสร้างมวลกล้ามเนื้อ
    5.เพิ่มปริมาณ Mitochondrial free CoA
    6.เพิ่มการขนส่งอิเล็คตรอนเพื่อให้เกิดพลังงาน
    7.เพิ่มการนำกลูโคสไปเลี้ยงเซลล์สมอง

เร่งนำไขมันไปเผาผลาญ ให้เป็นพลังงาน
    เสริมสร้างมวลกล้ามเนื้อ และป้องกันการสลายของมวลกล้ามเนื้อ

นำกลูโคสไปเลี้ยงเซลล์สมอง ทำให้ร่างกายรู้สึกตื่นตัว สดชื่น

นอกจากนั้นหากควบคุม อาหารประเภทแป้ง ควบคู่กับการเสริมแอลคาร์นิทีน

จะทำให้การลดน้ำหนักเห็นผลได้ดียิ่งขึ้น

ใน 1 แคปซูลประกอบด้วย L-carnitine L-Tartrate 726.35 mg (80.71%) (ให้แอลคาร์นิทีน 499 ม.ก.)
    ขนาดรับประทาน : วันละ 1 แคปซูล พร้อมอาหาร

เลขที่ อ.ย. 10-1-00449-1-0046

คำเตือน : เด็กและสตรีมีครรภ์ ห้ามรับประทาน

แอลคาร์นิทีน (L-carnitine)
    อีกหนึ่งสารที่ร่างกายสร้างได้เอง ภายในตับและไต ทำหน้าที่เปลี่ยนกรดไขมัน ให้เป็นพลังงาน

เพื่อให้กล้ามเนื้อทั่วร่างกายนำไปใช้ ไม่ว่าจะเป็นแขน ขา กล้ามเนื้อหัวใจ สมอง และ ช่วยระบบเผาผลาญ

ในเพศชาย แอลคาร์เนทีนยังมีส่วนเพิ่ม การผลิตและควบคุม การเคลื่อนที่ของสเปิร์มด้วย

ข้อดีของแอลคาร์เนทีน ที่ถูกยกมาเป็นจุดขายของผลิตภัณฑ์ คือ ให้พลังงานมากขึ้น

จึงเหมาะสำหรับผู้รักการออกกำลังกาย พร้อมทั้งช่วยเผาผลาญไขมัน

ประโยชน์อื่นๆ ของแอลคาร์เนทีน

• แอลคาร์เนทีนทำให้เราแก่ช้าลง เพราะเมื่ออวัยวะต่างๆ ได้รับพลังงานเพียงพอ เซลล์ของอวัยวะนั้นๆ ก็จะมีอายุยืนยาวขึ้น
    • ทำให้ค่าไตรกลีเซอไรด์อยู่ในระดับต่ำ พร้อมกันนั้นยังช่วยเพิ่มคอเลสเตอรอลชนิดดี (HDL) ในเส้นเลือด และช่วยป้องกันโรคหัวใจ
    • ช่วยให้น้ำหนักลด เมื่อเราลดการรับประทานแป้ง
    • ลดความเสียหายของเซลล์ประสาท จากความเครียด ช่วยป้องกันอัลไซเมอร์ในคนอายุน้อย
    • ช่วยในการทำงานของตับ และภูมิคุ้มกันของร่างกาย

L-Carnitine 499 mg. แอลคาร์นิทีน มีอย. บรรจุ 45 เม็ด

1-3 ขวด ร้าน SS-Secret ขาย ขวดละ 385 บาท

4-7 ขวด ร้าน SS-Secret ขาย ขวดละ 370 บาท
    8-11 ขวด ร้าน SS-Secret ขาย ขวดละ 355 บาท
    12 ขวด ร้าน SS-Secret ขาย ขวดละ 340 บาท

เพราะเราใช้เอง กินเอง เราจึงกล้าแนะนำ กล้า ขาย

เราดูแล ใส่ใจ ห่วงใย สุขภาพของทุกคน เหมือนที่เราดูแลตัวเอง
    วิธีการสั่งซื้อ
    หากสนใจ
    โทรสอบถาม ได้ที่เบอร์
    086-6040710 , 090-635-0807 เอสค่ะ
    เวลา 09.00 - 20.00 น. นะคะ

1. สามารถสอบถามเพิ่มเติม หรือสั่งซื้อสินค้า
    ผ่านทาง pm ของเว็บ sbn หรือ ตั้งกระทู้สั่งซื้อในกรุ๊ปได้นะคะ

--->> http://sbntown.com/forum/group.php?groupid=63

(ถ้าสั่งซื้อทาง pm หรือ ตั้งกระทู้ในกรู๊ป และ
    ซื้อสินค้าครบ 700 บาท เอสส่งลงทะเบียนให้ฟรีค่ะ )

2. ส่งอีเมลมาที่ ss-secret@hotmail.com
    --->> ถ้าระบุว่ามาจาก SBN วิธีนี้ส่งให้ฟรีเช่นกันค่ะ

ถ้าแจ้งการโอน ก่อน 12.30 น. จะส่งสินค้าให้ ณ วันที่โอนค่ะ
    แต่ถ้าแจ้งการโอน หลัง 12.30 น. จะส่งสินค้าให้ ในวันถัดไปนะคะ

ยกเว้นวันเสาร์ แจ้งก่อน 22.00 น. ในคืนวันศุกร์
    เนื่องจากวันเสาร์ เอสมีเรียน 8.30 - 17.00 น.
    จึงไม่สามารถรับโทรศัพท์ และตอบเมลได้นะคะ

วันจันทร์ - ศุกร์ เอสจะรับโทรศัพท์ ตั้งแต่ 9.00 - 20.00 น.
    วันเสาร์และอาทิตย์ จะรับโทรศัพท์ 19.00 - 21.00 น.

เนื่องจากตอนนี้ เอสกำลังเรียนปริญญาโท
    วิทยาศาสตรมหาบัณฑิต อาหารและโภชนาการ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
    ซึ่งเรียนค่อนข้างหนักมาก ทำให้มีเวลาน้อยลง จึงอาจมาตอบกระทู้ช้าหน่อยนะคะ

แต่ยังไงก็จะมีนักวิทยาศาสตร์สุขภาพ คนเก่ง (กำลังต่อโทที่จุฬาฯ)
    ประจำเว็บ ss-secret เข้ามาตอบคำถามให้ค่ะ
    และการจัดส่งสินค้าให้ลูกค้า ของแผนกส่งสินค้า ก็ยังส่งรวดเร็วเหมือนเดิมนะคะ

ss-secret ส่งสินค้าวันละ 1 รอบ เพราะไปรษณีย์ที่อยู่ใกล้โกดัง
    เป็นไปรษณีย์ย่อย จึงมีเพียงรอบเดียว และปิดบ่ายสามโมงค่ะ

Last edited by s; 04-18-2012 at 02:10 AM.

s's Avatar
    4
    0/5
    แนะนำกระทู้ที่เป็นประโยชน์กับเพื่อนสมาชิก SBN นะคะ

I.หมวดแรกค่ะ รับประกันความพอใจ รีวิวจากลูกค้าจริง
    เฉพาะผิว สวย ใส อ่อนกว่า วัย

รูปร่าง+น่าอก+สุขภาพทั่วไป

บริสุทธิ์ใจ รับประกันความพอใจของลูกค้า
    II.หมวดที่สอง อาหารผิว ดีที่สุด ชุดพิเศษ และ สุดยอดวิตามินซีผิวใส สุขภาพสวย

III.หมวดที่สาม แจกหลุยส์แท้จากชอปเกสร ลุ้นของขวัญทุกเดือนตลอดปี

แนะนำตัวค่ะ เกี่ยวกับ ss-secret

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ สมาชิก SBN เอสขายสินค้าในชุมชน SBN นี้มานาน
    เพื่อนๆสมาชิกที่อยู่กันในชุมชนนี้มานานคงจำ s ได้นะคะ

เช่นกระทู้นี้ โชว์ป๋า>แจกหลุยส์แท้ จากชอปเกษร จำนวน 4 ใบ ใน 1 ปี www.ss-secret.com แจกจริง ไม่ได้โม้ (เอสเจ้าเก่า ศูนย์รวมอาหารเสริม แต่งสวย ถูกและดี จนลูกค้าต้องบอกต่อ + ลุ้นของขวัญทุกๆ เดือน ตลอดทั้งปี)ที่ยืนยันได้ถึงการอยู่มานานค้าขายมานานซึ่งเป็นกระทู้ขายอาหารเสริมของร้าน s ที่มีคนเข้าดูเกือบพันคนแล้วและมีเพื่อนสมาชิกอุดหนุนกันมาต่อเนื่องตลอดปี

และกิจการของ s ก็เติบโตเพราะชุมชนแห่งนี้ s จึงไม่ลังเลเลยที่จะเปิดตัวกิจการของ s โดยการประมูลแบนเนอร์
    เพื่อแนะนำตัวกับเพื่อนสมาชิกใน SBN ค่ะ จึงมาเขียนกระทู้รีวิวกิจการนี้แหล่ะค่ะ

และนี้ลิงค์ของร้านเพื่อนสมาชิกเข้าไปเลือกหาสินค้ากันได้ www.ss-secret.com>>คลิ๊กเพื่ออ่านรีวิวจากลูกค้าจริงกันเว็บบอร์ดร้านกันค่ะ<<

s เปิด Social Group ในชุมชนนี้เพิ่มด้วยค่ะไว้ได้มาพูดคุยแนะนำสินค้าที่เป็นเคล็ดลับความสวยกันค่ะ
    กลุ่มนี้นะคะ ss-secret ทุกเคล็ดลับที่ทำให้ผู้หญิงสวยขึ้น

แนะนำตัวเท่านี้ก่อนนะคะ แล้วจะมาแนะนำสินค้าเพิ่มนะคะ ลาไปเท่านี้ก่อนนะคะ มีเพลงให้ฟังคะ เพลงประจำกรุ๊ปค่ะ

ขอบคุณพี่แอ้นท์ , ทีมงาน SBN , คุณลูกค้า และ เพื่อนๆ ทุกคนนะคะ

s's Avatar
    4
    0/5
    เพื่อตอบแทนคุณลูกค้าน่ารักทุกท่าน รอบนี้ ss-secret.com ขอแจก 30,000 เลยนะค้าาา อยากได้ใบไหนให้ทางคุณลูกค้าเลือกเอง จะสั่งพรีออเดอร์จากเมืองนอก หรือ จะไปซื้อชอปไทย ก็แล้วแต่เลือกได้ตามสบาย และทางร้านจะออกเงินสดให้ 30,000 บาทค่ะ ^^

และ ทางss-secret.comขอจัดสรรเงินอีกจำนวนสองหมื่นบาทเพื่อช่วยเหลือทหารทางภาคใต้ของเรานะคะ รายละเอียดจะนำมาแจ้งให้ทราบต่อไปค่ะ ^^

ss-secret.com ค้าขายเจ้าประจำ SBN ซื้อขายจริง แจกจริง รวมสะสมคะแนนรอบปีนี้ ใบที่ 5

ในรอบปีซื้อสะสมครบ 20,000 บาท รวมลุ้นกระเป๋า HiEnd หรู ใบใหญ่ แบรนด์เนมดัง สิ้นสุด 20 มิถุนายน
    ปีนี้ใบที่ 5 มีสะสมทุกปี

ชมภาพกระเป๋า และรางวัลที่เคยแจกในปีก่อนหน้านี้

ใบที่สี่ค่ะ

.... รายละเอียดรางวัลอื่นๆ ติดตามในกระทู้ ซื้อวันนี้ สะสมคะแนน ลุ้นกระเป๋า HiEnd หรู ใบใหญ่ แบรนด์เนมดัง สิ้นสุด 20 มิถุนายนแจกจริง แจกต่อเนื่องทั้งปี

Last edited by s; 04-17-2012 at 11:36 AM.

s's Avatar
    4
    0/5

สนใจสอบถามสั่งซื้อ
    หากสนใจ
    โทรสอบถาม ได้ที่เบอร์ 086-6040710 หรือ 090-635-0807เอสค่ะ
    เวลา 09.00 - 20.00 น. นะคะ

1. สามารถสอบถามเพิ่มเติม หรือสั่งซื้อสินค้า ผ่านทาง pm ของเว็บ sbn หรือ ตั้งกระทู้สั่งซื้อในกรุ๊ปได้นะคะ
    --->> http://sbntown.com/forum/group.php?groupid=63
    (ถ้าสั่งซื้อทาง pm หรือ ตั้งกระทู้ในกรู๊ป และซื้อสินค้าครบ 700 บาท เอสส่งลงทะเบียนให้ฟรีค่ะ )

2. ส่งอีเมลมาที่ ss-secret@hotmail.com <<---ถ้าระบุว่ามาจาก SBN วิธีนี้ส่งให้ฟรีเช่นกันค่ะ

3. ติดต่อทางเพจร้านในเฟสบุ๊ค ss-secretcom

ถ้าแจ้งการโอน ก่อน 12.30 น. จะส่งสินค้าให้ ณ วันที่โอนค่ะ
    แต่ถ้าแจ้งการโอน หลัง 12.30 น. จะส่งสินค้าให้ ในวันถัดไปนะคะ

ss-secret ส่งสินค้าวันละ 1 รอบ เพราะไปรษณีย์ที่อยู่ใกล้โกดัง
    เป็นไปรษณีย์ย่อย จึงมีเพียงรอบเดียว และปิดบ่ายสามโมงค่ะ

ตอนนี้เอสกำลังเรียนปริญญาโท วิทยาศาสตรมหาบัณฑิต อาหารและโภชนาการ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
    ซึ่งเรียนค่อนข้างหนักมาก ทำให้มีเวลาน้อยลง จึงอาจมาตอบกระทู้ช้าหน่อยนะคะ

หากต้องการคำปรึกษา สอบถามเกี่ยวกับสุขภาพและวิธีการทาน
    เอสขอรบกวน "กรุณาช่วยโพสต์" ถามที่เว็บบอร์ดร้าน >>clickเพื่อโพสถาม<<นะคะ
    เพราะจะได้รับคำตอบเร็วกว่า ในข้อความและอีเมลค่ะ

เนื่องจากที่เว็บบอร์ดร้าน ss-secret จะมีนักวิทยาศาสตร์สุขภาพประจำเว็บ
    ซึ่งจบทางด้านเภสัช เข้ามาตอบคำถามและให้คำปรึกษาทุกวันค่ะ

สำหรับการจัดส่งสินค้าให้ลูกค้าของแผนกจัดส่งสินค้า ยังคงส่งรวดเร็วเหมือนเดิมนะคะ

s's Avatar
    4
    0/5
    เพื่อตอบแทนลูกค้า ที่เคยรีวิวไปแล้วและซื้อใหม่ทุกๆ คนเลยนะคะ ตอนนี้เอสอยากให้ของขวัญขอบคุณจากทางร้าน รายละเอียดตามในข้อความนี้ค่ะ

พิเศษ ไม่ต้องรอลุ้นถึงหนึ่งรอบปี สำหรับเพื่อนๆ ใน SBN ค่ะ

แจกสัปดาห์ละครั้ง ครั้งละ 5 รางวัล

เพียงรีวิว สินค้าที่ซื้อจากร้าน ss-secret ใน sbntown.com กรุ๊ป ss-secret.com ทุกเคล็ดลับ ที่ทำให้ผู้หญิงสวยขึ้น

แล้วเอสจะนำรีวิวไปโพสในหน้าเพจร้าน ss-secret.com ในเฟสบุ๊ค

รีวิวกระทู้ไหน คนกดไลค์มากสุด 5 อับดับแรกในรอบสัปดาห์นั้น รับทันที กระเป๋า The Signature Book Bank Holder และ Card Holder กระดุมทอง 1 ชุด เลือกสีได้ตามชอบใจค่ะ

รายละเอียดของรางวัล กระทู้เปิดตัวในห้อง Fashion Ignition ใน siambrandname กระทู้นี้ค่ะ

New Fashion Chic Design Absolutely Deluxe It's so called "The Signature" Collection By SS-Secret.com
    ส่วนลูกค้าที่เคยรีวิวไปแล้ว ติดต่อเอสกลับมานะคะแจ้งที่เพจร้านก็ได้ค่ะ แจ้งแล้วก็นำโพสรีวิวของตนเองไปโพสไว้เป็นหลักฐานด้วยนะคะ เดี่ยวคนอื่นจะนำไปแอบอ้างเอสอยากส่งไปให้ใช้กันค่ะ ขอบคุณค่า

ปล.นี้ลิงค์เพจร้านค่ะ https://www.facebook.com/pages/ss-se...19748081369132 ลืมให้ ^^

s's Avatar
    4
    0/5

Comments from Facebook