ขออนุญาติออกความคิดเห็นนะค่ะ

คืออันนี้อ่ะ แป๋มเองก็กินอยู่ไง ทั้ง 2 อย่างเลย (ทั้งผอม และขาว) และตอนนี้ก็ยังคงกินอยู่ แต่เพิ่งเริ่มนะค่ะ ^^

ความคิดเห็นอันแรกนะค่ะ

1. ถ้าถามว่า ระหว่างแอลคา กับ ออริจิ้น แป๋มเลือกทานออริจิ้นนะค่ะ เพราะว่า มันมี อย.
และเคยฟังเพื่อน ๆ คนอื่นเค้าแนะนำมาค่ะ

มันเห็นผล แล้วก็ไม่เป็นอันตราย ไม่มีผลข้างเคียงนะค่ะ มีอย่างเดวคืออออ คอแห้งงงงงงงงมากกกกกคร่าาาาา T___T
อย่างอื่นก็ไม่มีไรนะค่ะ มันก็แล้วแต่คนเน๊าะ

แล้วเท่าที่แป๋มอ่านมา มันก็มีส่วนผสมของแอลคาอยู่แล้วด้วย กลิ่นมัน(แอบ)เหมือนยาสนุมไพรเลยง่ะ - -
แอบดีใจ นึกว่าจะมีแต่สารนั่นโน่น นี่ ซะอีก คือ สรุป กลิ่นธรรมชาติสุดๆๆค่ะ

ตอนแรกที่เริ่มกินไปครึ่งแผงเนี่ยะ ไม่เห็นผลเลยค่ะ อารมแบบ มันจะได้ผลเร้ออ - -?
เพราะว่า ไม่รู้สึกอะไรเลย เลยต้องโทไปง้องแง้งงพิเอสค่ะ 555+
"พิเอสนู๋ไม่เห็นมันจะลดเลย นู๋ชักไม่มั่นใจแล้วนะค่ะ สาระพัดเลยค่ะ"

แต่ที่ไหนได้ล่ะค่ะ มันแอบเห็นผลเองค่ะ
1. มีคนทักว่า ผอมลงนะ
2. ไม่อึดอัด อุ้ยอ้ายเหมือนเมื่อก่อนแล้ว ตัวบาง ๆ ลงด้วย
3. พอตัดสินใจไปชั่งน้ำหนัก เออ...มันลดลงจิง ๆ ด้วย ดีจายมากกกกกกกกกกกกก

อ่านรีวิวต่อได้ที่ห้องแนะนำร้านค้านะคะ
http://siambrandname.com/forum/showt...4&p=1064153163