วันนี้มีเครื่องประดับราคาถูกมากมายมาให้เลือกชมกันนะคะ
ชอบชิ้นไหน ติดต่อได้ทางอีเมลล์มาได้นะคะ ตลอด 24 ชม. ค่ะ
แม่ค้าใจดีมากๆๆ
storeight@hotmail.com

คิดค่าจัดส่ง แค่ 30 บาท ค๊าาา!!
ถ้าซื้อเยอะๆ ใจดี ส่งให้ฟรีเลยค๊าาา

สร้อยคอสีเหลืองสดใส แค่ 50 บาท เท่านั้น!!!

ชิ้นที่สอง น่ารักมากค่ะ สวยเก๋ ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ แค่ 189 บาท handmade นะคะ

ถัดมา เส้นนี้ น่ารักๆ เก๋ๆ ค่ะ 119 เท่านั้นค่ะ handmade คะ

เส้นนี้สไตล์สาวหวานอมเปรี้ยวคะ แค่ 169 บาทท เท่านั้น!!!ค่ะ handmade คะ

เส้นนี้เก๋ๆเรียบๆน่ารักคะ ขายแค่ 50 บาทท เท่านั้นค่ะ

แหวนแหวนนนนนนน!!!!

วงแรกน่ารักมากๆค่ะ ใส่แล้วเด่นมากๆ ค่ะ ปรัยไซส์ได้ ขอขาายที่ 189 ค่ะ

แหวนแอปเปิ้ลล สตอเบอรี่เขียว น่ารักมาก ปรับไซส์ได้ ขายแค่วงละ 79 ค่ะ ซื้อคู่เอาไปเลย 150 บาท!!!

ต่างหู!!!

ต่างหูนกฮูกน่ารักมากๆ ไฮโซสุดๆ จาก 450>>>275 บาท

ภาพจากเวปdahong ของเกาหลีค่ะ

ต่างหูรูปเสือ ต้องบอกก่อนว่าอันนี้เก็บมานานมากค่ะ สีทองจางแล้ว นิดหน่อยค่ะ เป็นแบบหนีบนะค้ะ ไม่ใช้แป้น สวยมากนะค้ะ เวลาใส่ดูไฮโซมากๆ
ขอขายแบบขาดทุนเลยนะคะ 115 บาท ค่ะ

ลงสร้อยเพิ่มค่ะ!!

เส้นนี้ handmade ค่ะ เก๋มากๆเวลาใส่ออกมา สีลงตัวสุดๆ ไม่ซ้ำใครแน่นอน ขอขายที่ 169 บาท

เส้นนี้สวยแบบเรียบๆ ดูไฮโซนะค้ะ handmade ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ ให้ถูกสุดๆ 149 บาท

ราคาทั้งหมดแม่ค้าให้ต่ำกว่าที่ได้มาเยอะมากๆเลยค่ะ
ขายแบบขาดทุนสุดๆ
อยากต่อรองอันไหนลองบอกได้นะคะ รับพิจารณาค่ะ

รูปบางรูปอาจไม่ชัดนะคะ ส่งเมลมาขอรูปได้ค่ะ

แม่ค้ามือใหม่สุดๆ

ขอบคุณsbnค่ะ