Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: (*≧▽≦) ~~♡ ♡ เพิ่มแบบ & ลดราคา กระโปรงฮิป ๆ เสื้อเก๋ ๆ dress ชิว ๆ Cut shirt Maxi Dress Dream Cather Indians shirt Pocket Vintage Embroidery Dress Full Skirted dress

Warning Points:
    0/5

(*≧▽≦) ~~♡ ♡ เพิ่มแบบ & ลดราคา กระโปรงฮิป ๆ เสื้อเก๋ ๆ dress ชิว ๆ Cut shirt Maxi Dress Dream Cather Indians shirt Pocket Vintage Embroidery Dress Full Skirted dress

:: Blossomsunday ยินดีต้อนรับเพื่อนทุกคนค่ะ ::

ร้าน Blossomsunday เริ่มต้นจากชอบเสื้อผ้าที่มีความสดใส
    มีสไตล์ ไม่ตามแฟชั่นมากจนเกิดไป
    เป็นเสื้อผ้าที่ใส่ได้ตลอด มีความเป็นตัวของตัวเอง

Blossom = ดอกไม้ ความเบิกบาน
    Sunday = ความสดใส วันหยุดพักผ่อนสบาย ๆ ที่ได้ทำตามใจตัวเอง

Blossomsunday พื้นที่ที่สดใสเบิกบาน เป็นที่พบปะของคนที่ชอบในสิ่งเดียวกัน

กติกาอ่านเพื่อความเข้าใจกัน
    1. รัก ชอบ ตัวไหน บอกรหัส ชื่อสินค้า ชื่อคุณลูกค้า เบอร์คุณลูกค้า CF ทาง PM รึเมล์blossomsunday@hotmail.com[/email]
    2. แม่ค้าจะ check stock แล้วตอบ confirm สินค้ากลับไปค่ะ
    3. หลัง CF ฝากเพื่อนโอนเงินภายใน 1 - 2 วัน สะดวกไม่สะดวกมีอะไรติดขัด ก็บอกกันได้ค่ะ รอได้ อยากยกเลิกก็บอกได้ ภายใน วันสองวัน รับได้ค่ะ แต่อย่าชิ่งหนีไปเงียบ ๆ นะ
    4. หลังโอนเงินอย่าลืม แจ้งการโอนเงิน ที่อยู่ด้วยนะค่ะ มาทาง PM รึเมล์ก็ได้ค่ะ ส่งของให้เช้าวันต่อค่ะ

*ทุกตัวเป็นสินค้าใหม่ สินค้าไม่รับเปลี่ยนคืนนะค่ะ ตัวไหนมีตำหนิ จะบอกค่ะ แล้วลดให้ด้วย
    *ลดราคาได้บางตัวค่ะ ลองต่อมาดูนะค่ะ
    *ค่าส่ง 30 บาท ชิ้นต่อไป 10 บาท
    *EMS 50 บาท

ติดต่อแบบชนิดที่รอไม่ไหวแล้วก็ 0823344123 แอร์ค่ะ
    ย้ำ ๆ ๆ เมล์ : blossomsunday@hotmail.com
    blossomsunday@hotmail.com
    blossomsunday@hotmail.com

BS01 WhiteCut shirt 350 บาท free size ค่ะ ผ้ายืดใส่สบายเหมาะกับใส่ไปช็อปปิ้ง ใส่แล้วเย็นซาบาย มีสีขาว

BS02 Black Cut shirt 350 บาท free size ค่ะ ผ้ายืดใส่สบายเหมาะกับใส่ไปช็อปปิ้ง ใส่แล้วเย็นซาบาย มีสีดำ

BS03 Orange Cut shirt 350 บาท free size ค่ะ ผ้ายืดใส่สบายเหมาะกับใส่ไปช็อปปิ้ง ใส่แล้วเย็นซาบาย มีสีโอรส

BS04 White Dream Cather 250 บาท กำลังมาแรงเลยสไตล์นี้ ลายกราฟฟิกจะโหด ๆ หน่อยค่ะ มันเป็นกับดัก...
    อก 38
    ยาว 19 นิ้วครึ่ง

BS05 Vest shirt 290 บาท เสื้อกั๊กถักสีดำ มีไหมวิ้ง ๆ ถักไปด้วยค่ะ

BS06 Blue Indians 250 บาท ใส่ขับผิวดีค่ะตัวนี้ แจ่ม ๆ ๆ ตัวนี้จะมาพร้อมกับ Drem ตัวบนเลย
    อก 48
    ยาว 20

BS08 Short Cardigan 250 บาท เสื้อคลุมคาร์ดิแกนแขนสั้น สีเทาอ่อน เป็นลูกไม้ถักข้างหลัง

BS09 Short Cardigan 250 บาท เสื้อคลุมคาร์ดิแกนแขนสั้น สีดำ เป็นลูกไม้ถักข้างหลัง

BS10 Short Cardigan 250 บาท เสื้อคลุมคาร์ดิแกนแขนสั้น สีเทาเข้ม เป็นลูกไม้ถักข้างหลัง

BS12 Short Cardigan 250 บาท เสื้อคลุมคาร์ดิแกนแขนสั้น สีโอรส เป็นลูกไม้ถักข้างหลัง

BS13 Dot maxi dress 300 บาท เดรสชีฟองสีขาวลายจุดใหญ่ จั๊มเอว กำลังมาแรง ได้ลุคสาวหวานต้องตัวนี้เลยค่ะ
    Free size
    ยาว 43

BS14 Tube maxi dress 320 บาท เดรสเกาะอกชีฟองสีเทาอ่อน จั๊มใต้อก กำลังมาแรง ได้ลุคสาวหวานปนเซ็กซี่เล็ก ๆ ต้องตัวนี้เลยค่ะ
    Free size
    ยาว 40

BS16 2Dot maxi dress 300 บาท เดรสชีฟองสีขาวลายจุดเล็ก จั๊มเอว กำลังมาแรง ได้ลุคสาวหวานต้องตัวนี้เลยค่ะ
    Free size
    ยาว 43

BS17 Line maxi dress 300 บาท เดรสชีฟองสีขาวลายเส้น จั๊มเอว กำลังมาแรง ได้ลุคสาวหวานต้องตัวนี้เลยค่ะ
    Free size
    ยาว 43

BS19 Tube maxi dress 320 บาท เดรสเกาะอกชีฟองสีเทาเข้ม จั๊มใต้อก กำลังมาแรง ได้ลุคสาวหวานปนเซ็กซี่เล็ก ๆ ต้องตัวนี้เลยค่ะ
    Free size
    ยาว 40

BS21 Indie dress 350 บาท เดรสผ้ายืด สีฟ้าขาว ทรงตรงออกเอนิด ๆ ใส่กับเข็มขัดจะเก๋มากเลยค่ะ เหมาะใส่ไปเที่ยว หรือทำงานก็ได้โดยเพิ่มสูทเก๋ ๆ อีกซักตัว
    อก 32 ยืดได้อีก
    เอว 33 ยืดได้อีก
    สะโพก 36 ยืดได้อีก
    ยาว 36 ยืดได้อีก out of stock

BS22 Chic dress 350 บาท เดรสชีฟองสีขาวลายกราฟฟิก จั๊มเอว กำลังมาแรง ไม่มีไม่ได้แล้วค่ะ
    อก 36 มีสีขาว สีดำ
    เอว free size เป็นยาง
    สะโพก 42
    ยาว 34

BS23 Layer Vintage dress 650 บาท เดรสผ้ายืดสีครีม ลายวินเทจ เล่นลายซ้อน 2 ชั้น
    free size ใส่ได้ถึงไซส์ใหญ่มาก ๆ ค่ะ

BS25 Full Skirted dress 300 บาท กระโปรงพองยุค 50 ที่เน้นเอวคอดและชายบานเป็นสุ่ม เนื้อผ้านุ่ม เป็นผ้ายืดตาข่ายเย็บริบบิ้นที่ชายกระโปรง สีดำ
    Free size
    ยาว 16 นิ้วครึ่ง

BS26 Full Skirted dress 300 บาท กระโปรงพองยุค 50 ที่เน้นเอวคอดและชายบานเป็นสุ่ม เนื้อผ้านุ่ม เป็นผ้ายืดตาข่ายเย็บริบบิ้นที่ชายกระโปรง สีน้ำตาล
    Free size

BS28 Full Skirted dress 300 บาท กระโปรงพองยุค 50 ที่เน้นเอวคอดและชายบานเป็นสุ่ม เนื้อผ้านุ่ม เป็นผ้ายืดตาข่ายเย็บริบบิ้นที่ชายกระโปรง สีครีม
    Free size

BS29 Pleats skirt 250 บาท กระโปรงสั้นจับจีบด้านหน้า ได้ลุคสดใสค่ะ ข้างหลังเป็นสม็อก เนื้อผ้าเป็นผ้ายืดใส่สบาย คล่องตัวค่ะ
    Size s – m
    ยาว 13 นิ้วครึ่ง

BS30 Flower skirt 250 บาท กระโปรงสั้นเอวสูงลายดอกไม้เล็ก ๆ ทรงทิวลิป ได้ลุคสดใสค่ะ ข้างหลังเป็นสม็อก ผ้าบางโปร่งใส่สบาย คล่องตัวค่ะ มีพื้นสีส้ม
    Free size จะอยู่ที่ประมาณ Size m – l
    ยาว 17

BS31 Flower skirt 250 บาท กระโปรงสั้นเอวสูงลายดอกไม้เล็ก ๆ ทรงทิวลิป ได้ลุคสดใสค่ะ ข้างหลังเป็นสม็อก ผ้าบางโปร่งใส่สบาย คล่องตัวค่ะ มีพื้นสีดำ
    Free size จะอยู่ที่ประมาณSize m – l ค่ะ
    ยาว 17[/SIZE][/COLOR]

BS32 Flower skirt 250 บาท กระโปรงสั้นเอวสูงลายดอกไม้เล็ก ๆ ทรงทิวลิป ได้ลุคสดใสค่ะ ข้างหลังเป็นสม็อก ผ้าบางโปร่งใส่สบาย คล่องตัวค่ะ มีพื้นสีกรม
    Free size จะอยู่ที่ประมาณ Size m – l
    ยาว 17

BS33 Fashion dress 350 บาท เดรสผ้าคอตตอนสีดำลายกราฟฟิก จั๊มเอว กำลังมาแรง ไม่มีไม่ได้แล้วค่ะ
    อก 37
    เอว free size เป็นยางยืด
    สะโพก 42
    ยาว 33
    รอบแขน 16

BS35 Menswear bottom 400 บาท กางเกงขายาวทรงคุณป้า เนื้อผ้ากางเกงคุณป้า เอวสม็อก กำลังมาแรง ต้องมีค่ะตัวนี้ จะให้น่ารักต้องใส่เสื้อแขนกุดซักตัวด้วย
    มีสีแดง
    เอว 25 ยืดได้อีก
    สะโพก 42
    ยาว 34 พับขาจะเก๋กว่าค่ะ out of stock

BS36 Menswear bottom 400 บาท กางเกงขายาวทรงคุณป้า เนื้อผ้ากางเกงคุณป้า เอวสม็อก กำลังมาแรง ต้องมีค่ะตัวนี้ จะให้น่ารักต้องใส่เสื้อแขนกุดซักตัวด้วย
    สีส้ม
    สะโพก 42
    ยาว 34 พับขาจะเก๋กว่าค่ะ

dict

BS37 Menswear bottom 400 บาท กางเกงขายาวทรงคุณป้า เนื้อผ้ากางเกงคุณป้า เอวสม็อก กำลังมาแรง ต้องมีค่ะตัวนี้ จะให้น่ารักต้องใส่เสื้อแขนกุดซักตัวด้วย
    สีดำ
    สะโพก 42

BS38 Menswear bottom 400 บาท กางเกงขายาวทรงคุณป้า เนื้อผ้ากางเกงคุณป้า เอวสม็อก กำลังมาแรง ต้องมีค่ะตัวนี้ จะให้น่ารักต้องใส่เสื้อแขนกุดซักตัวด้วย
    สี เทา อ่อน
    สะโพก 42

BS39 Menswear bottom 400 บาท กางเกงขายาวทรงคุณป้า เนื้อผ้ากางเกงคุณป้า เอวสม็อก กำลังมาแรง ต้องมีค่ะตัวนี้ จะให้น่ารักต้องใส่เสื้อแขนกุดซักตัวด้วย
    สี เทาเข้ม
    สะโพก 42

BS40 Menswear bottom 400 บาท กางเกงขายาวทรงคุณป้า เนื้อผ้ากางเกงคุณป้า เอวสม็อก กำลังมาแรง ต้องมีค่ะตัวนี้ จะให้น่ารักต้องใส่เสื้อแขนกุดซักตัวด้วย
    สีกรม
    สะโพก 42

BS41Short pant 250 บาท กางเกงขาสั้นเอวสูง เอวสม็อก กำลังมาแรง ต้องมีค่ะตัวนี้ จะให้น่ารักต้องใส่เสื้อแขนกุดซักตัวด้วย
    เอว 24 ยืดได้ 29
    สะโพก 36
    ยาว 13 นิ้วครึ่ง
    รอบขา 24

BS42 320 บาท Tube maxi dress เดรสเกาะอกชีฟองสีครีม

BS43 350 บาท Chic dress เดรสชีฟองสีดำ ลายกราฟฟิก ลายเดียวกับ BS22 แต่เป็นพื้นสีดำค่ะ

BS44 Lace short shirt 200 บาท เสื้อแขนกุด ผ้าลูกไม้เนื้อละเอียด ซับในสีดำ ตัวเสื้อสีขาว เป็นผ้ายืดทั้ง 2 ตัวเหมาะกับ อากาศร้อน ๆ บ้านเราค่ะ
    อก 32
    ยาว 24
    รอบแขน 16

BS45 Kimono Sleeve shirt 490 เสื้อแขนค้างคาว ผ้ายืด เนื้อผ้าดีมากค่ะ เย็บแล้วไม่ย่น ดูหรู จะใส่ไปทำงานก็เก๋ ใส่ไปเที่ยวก็คล่องตัว สีขาว
    อก 35
    เอว 34 ใส่แล้วจะเลยเอวมานิดหน่อยค่ะ เหมือนแบบ
    ยาว 22
    แขนยาว 14
    รอบแขน 16

BS46 Kimono Sleeve shirt 490 เสื้อแขนค้างคาว ผ้ายืด เนื้อผ้าดีมากค่ะ เย็บแล้วไม่ย่น ดูหรู จะใส่ไปทำงานก็เก๋ ใส่ไปเที่ยวก็คล่องตัว มีสีดำ
    อก 35
    เอว 34 ใส่แล้วจะเลยเอวมานิดหน่อยค่ะ เหมือนแบบ
    ยาว 22
    แขนยาว 14
    รอบแขน 16

BS47 Colorful dot one-shoulder 250 บาท เสื้อชีฟองสายเดี่ยวสามารถอวดคอเรียวที่ระหง ใส่ต่างหูคู่สวยสักคู่ก็พอแล้ว
    Free size
    ยาว 21 ขยับสายได้

BS48 Flower dress 300 บาท เสื้อตัวยาว สีชมพูลายดอกเล็ก ๆ จั๊มใต้อก จะใส่เป็นเสื้อคู่กะ legging หรือ เสื้อตัวเดียวเป็น dress ไปเลยก็ได้ เก๋ไปอีกแบบ
    Free size
    ยาว 34

BS49 Lace shirt 250 บาท เสื้อมีแขนผ้าลูกไม้เนื้อละเอียด ตัวโคล่ง เหมาะกับ อากาศร้อน ๆ บ้านเราค่ะ มีสีเทา
    อก 50
    ยาว 22

BS50 Lace shirt 250 บาท เสื้อมีแขนผ้าลูกไม้เนื้อละเอียด ตัวโคล่ง เหมาะกับ อากาศร้อน ๆ บ้านเราค่ะ สีน้ำเงิน
    อก 50
    ยาว 22

BS51 Flower off-shoulder 200 บาท เสื้อคอกว้างโชว์เนินไหล่คล้ายเสื้อแนวอียิปต์ ลายดอก เป็นผ้ายืด ใส่สบาย มีสีเทา
    อก 30 - 32
    ยาว 19นิ้วครึ่ง

BS52 Flower off-shoulder 200 บาท เสื้อคอกว้างโชว์เนินไหล่คล้ายเสื้อแนวอียิปต์ ลายดอก เป็นผ้ายืด ใส่สบาย สีขาว
    อก 30 - 32
    ยาว 19นิ้วครึ่ง

BS53 Rose shirt 200 บาท เสื้อลายดอกไม้ ผ้ายืด มีดอกกุหลาบติดที่ไหล่ขวา แขนซ้ายขาดเป็นริ้ว ๆ เป็นดีไซส์เก๋ ๆ สีส้ม
    อก 34
    รอบแขน 13
    ยาว 20 นิ้วครึ่ง

BS54 See Through shirt 250 บาท เสื้อแขนกุด ลายดอกไม้ ผ้าชีฟอง ใส่ได้ลุคน่ารักแอบเซ็กซี่ สีแดง
    Free size out of stock

BS55 See Through shirt 250 บาท เสื้อแขนกุด ลายดอกไม้ ผ้าชีฟอง ใส่ได้ลุคน่ารักแอบเซ็กซี่ สีฟ้าอมเขียว
    Free size

BS56 Ruffled shirt 200 บาท บาท เสื้อแขนยาว ผ้าชีฟอง สีเทา ซีทรู ใส่ได้ลุคน่ารักแอบเซ็กซี่ อีกแบบค่ะ
    Free size
    ยาว 26
    รอบแขน 26
    แขนยาว 18 out of stock

BS57 Bo lace shirt 200 บาท เสื้อแขนกุด ผ้าลูกไม้ ซีทรู ใส่ได้ลุคน่ารักแอบเซ็กซี่ สีครีม
    อก 35
    ยาว 23

BS58 Bo lace shirt 200 บาท เสื้อแขนกุด ผ้าลูกไม้ ซีทรู ใส่ได้ลุคน่ารักแอบเซ็กซี่ สีขาว
    อก 35
    ยาว 23

BS59 Bo lace shirt 200 บาท เสื้อแขนกุด ผ้าลูกไม้ ซีทรู ใส่ได้ลุคน่ารักแอบเซ็กซี่ สี ดำ
    อก 35
    ยาว 23

BS60 Bo lace shirt 200 บาท เสื้อแขนกุด ผ้าลูกไม้ ซีทรู ใส่ได้ลุคน่ารักแอบเซ็กซี่ สีน้ำเงิน
    อก 35
    ยาว 23

BS61 Knit full shirt 250 บาท เสื้อจั๊มใต้อก เป็นผ้าคล้ายถัก เนื้อผ้านุ่ม มีซับ แต่งริบบิ้นสีดำลายจุด ใส่ได้ลุคน่ารัก
    อก 32
    ยาว 27

BS62 Bodycon skirt 350 บาท กระโปรง topshop ลายโซ่ งานดีค่ะ ใส่ได้ 2 ด้าน
    Size s –m
    ยาว 14

BS64 Hiphip Dress 350 บาท ผ้ายืดสกรีนลาย ยาวสุด ๆ ใส่ได้ลุคฮิปปี้ อย่าลืมคาดเข็มขัดเก๋ ๆ ซักเส้นนะค่ะ สีดำ
    อก 39
    ยาว 46 นิ้วครึ่ง

BS65 Hiphip Dress 350 บาท ผ้ายืดสกรีนลาย ยาวสุด ๆ ใส่ได้ลุคฮิปปี้ อย่าลืมคาดเข็มขัดเก๋ ๆ ซักเส้นนะค่ะ สีกรม
    อก 39
    ยาว 46 นิ้วครึ่ง

BS66 MAxi Dress blue square 390 บาท เอาไป mix&match ได้อีกเพียบค่ะตัวนี้ เป็นผ้ายืดสกรีนลาย
    อก 30
    เอว 26
    สะโพก 36
    ยาว 38 นิ้วครึ่ง

BS67 Butterfly Pocket Vintage 400 บาท เป็นผ้าชีฟองลายผีเสื้อ มีสม็อก ใส่แล้วลุคดูใส ๆ ไม่มีเบื่อค่ะ
    free size
    ยาว 33

BS68 Ball Shirt 320 บาท เสื้อตัวยาว ใส่เป็น dress เดี่ยว ๆ หรือใส่กับสกินนี่ก็เก๋ค่ะ ลายอินดี้ ข้างหน้าเป็นผ้าตาข่ายบาง ๆ free size ขอบอกว่า สาวไวส์อวบ ๆ ก็ยังใส่ได้ เย้ ๆ ๆ
    อก 37
    สะโพก 40
    ยาว 32
    รอบแขน 17

BS69 Full Skirted dress 550 ตัวนี้สวยมากค่ะ เป็น dress สั้นแค่เข่า เนื้อผ้าดี นุ่ม ลายกราฟฟิกดอกกุหลาบแนววินเทจ free size สาวไซส์อวบ xl ก็ยังใส่ได้ค่ะ ใส่แล้วจะดูหรู ๆ หน่อย อย่าลืมรองเท้าเก๋ ๆ ด้วยนะค่ะ สีฟ้า
    ยาว 31 out of stock

BS70 Full Skirted dress 550 ตัวนี้สวยมากค่ะ เป็น dress สั้นแค่เข่า เนื้อผ้าดี นุ่ม ลายกราฟฟิกดอกกุหลาบแนววินเทจ free size สาวไซส์อวบ xl ก็ยังใส่ได้ค่ะ ใส่แล้วจะดูหรู ๆ หน่อย อย่าลืมรองเท้าเก๋ ๆ ด้วยนะค่ะ สีน้ำตาล
    ยาว 31

BS71 Korea Gray Dress 300 บาท เดรสผ้าคอตตอนสีเทา สไตส์เกาหลี ได้ลุคใส ๆ อย่าลืมเข็มขัดนะตัวนี้
    อก 35
    เอว 38
    สะโพก 38
    ยาว 34

BS72 Vintage Dress 400 บาท เป็นเดรสใส่ทำงานก็ได้ ใส่เดินช็อปปิ้งก็ได้ 2 in 1 ค่ะ มีเข็มขัดคู่ด้วยนะค่ะ หัวเข็มขัดเป็นผีเสื้อ แต่ดันลืมถ่ายซะงั้น เนื้อผ้าเป็นผ้าวูล ยืดนิด ๆ พอให้ไม่อึดอัด ได้ถึงไซส์ L เป็นทรงตรงออกเอนิด ๆค่ะ
    อก 40
    ยาว 35 out of stock

BS73 Cardigan Line เสื้อแขนยาวคาร์ดิแกน 320 บาท เนื้อผ้าไม่หนามาก ใส่คู่กับเดรสก็เก๋ดี รึเอาไว้ใส่ในออฟฟิสก็ดีค่ะ สี ดำ
    free size
    ยาว 21
    แขนยาว 21
    รอบแขน 14

BS74 Cardigan Line เสื้อแขนยาวคาร์ดิแกน 320 บาท เนื้อผ้าไม่หนามาก ใส่คู่กับเดรสก็เก๋ดี รึเอาไว้ใส่ในออฟฟิสก็ดีค่ะ สีน้ำตาล out of stock
    free size
    ยาว 21
    แขนยาว 21
    รอบแขน 14

BS75 Ruff Halter 300 บาท เสื้อแขนกุด มีลูกไม้ช่วงไหล่ ครึ่งล่างเป็นผ้ายืดค่ะ มีดอกกุหลาบตรงคอเสื้อ มี s m l xl ค่ะ

BS76 Long Cardigan 250 สีโอรส เสื้อแขนยาวคาร์ดิแกน เนื้อผ้าไม่หนา ลายลูกไม้ ลดราคาลงเนื่องจาก ตัวเสื้อ เนื้อผ้าและด้ายไม่เรียบเท่านั้นค่ะ out of stock

BS77 Rose shirt 200 บาท เสื้อลายดอกไม้ ผ้ายืด มีดอกกุหลาบติดที่ไหล่ขวา แขนซ้ายขาดเป็นริ้ว ๆ เป็นดีไซส์เก๋ ๆ เหมือน BS53 แต่เป็นพื้นสีม่วง
    อก 34
    รอบแขน 13
    ยาว 20 นิ้วครึ่ง

BS80 Tulip skirt 250 บาท กระโปรงทรงทิวลิป เก็บสะโพก ข้างหลังเป็นสม็อก ใส่สบาย ไม่อึดอัด ไซส์ L ค่ะ สะโพก 40
    ยาวประมาณเข่าค่ะ ไม่โป๊ ไม่สั้นจนเกินไป

BS81 Ruff see 2 dress 220 บาท เดรสลูกไม้ซีทรู ผ้ายืด นุ่ม ใส่สบาย ทรงตรง กว้าง 40 ตลอดตัวค่ะ ไซส์ XL ก็ยังใส่ได้สบาย ๆ อย่าลืมเข็มขัดเก๋ ๆ มาใส่ทับด้วยนะค่ะ หรือจะใส่เป็นเสื้อกับเลคกิ้งก็สวยดีค่ะ
    ยาว 35 นิ้วค่ะ

BS82 Tiger dress 200 บาท เดรสสม็อกเอว ชิ้นบนเป็นผ้ายืดลายเสือ ชิ้นล่างเป็นผ้ายีนไม่ยืดนะค่ะ
    อก free ค่ะ
    เอว free
    สะโพก 42 นิ้ว
    ยาว 36 นิ้ว
    รอบแขน 15 นิ้ว

ขอบคุณพื้นที่แห่งนี้ค่ะ

Warning Points:
    0/5

Re: (*≧▽≦) ~~♡ ♡ เพิ่มแบบ & ลดราคา กระโปรงฮิป ๆ เสื้อเก๋ ๆ dress ชิว ๆ Cut shirt Maxi Dress Dream Cather Indians shirt Pocket Vintage Embroidery Dress Full Skirted dress

ลดราคา กระโปรงฮิปๆ เสื้อเก๋ๆ จริงๆค่ะ ลองซื้อจากร้านนี้แล้วน่ารักมากๆ
    slotxo true wallet

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->