ครั้งแรกของการรีิวิวในห้องนี้ กับที่พักที่เพื่อนๆหลายคนเคยรีวิวแล้ว แต่งานนี้ เน้น นางแบบเป็นหลักละกันนะคะ เพื่อนๆ รีวิว บรรยากาศของที่นี่เยอะละ มาดูสาวน้อยกับวันพักผ่อนแทนละกันนะ อิอิ
ที่ The Sea-Cret Hua Hin ค่ะ บรรยากาศน่ารักๆ สบายๆ แถมวันที่ไป ลมเย็นมากก ถึงหนาวแล้วค่ะ เลยทำให้ไปแล้ว มีความสุขที่สุด แต่รูปบรรยากาศ หรือรีวิวห้องพักอาจจะไม่เยอะนะคะ เพราะเจ้าตัวเล็กที่ซนมากก เลยทำให้ไม่ค่อยได้ถ่ายรูปสถานที่ไว้เยอะเท่าไหร่เลย มัวแต่ ต้องวิ่งตามลูกกันค่ะ ไปกันแค่ 3 คนพ่อแม่ลูก ไม่มีใครช่วยเลี้ยง ก็เลยได้ภาพที่มีแต่เจ้าตัวเล็กซะเยอะกว่าอีก หุหุ เชิญชมกันเลยค่ะ
รูปอาจจะไม่สวยเท่าของคนอื่นๆนะคะ แต่ก็ถือว่า ดูเพลินๆ ละกันค่ะ

ด้านหน้าสุด เคาเตอร์ต้อนรับค่ะ

อาหารเช้า ทั้ง 2 วันนะคะ เป็น กึ่งบุฟเฟ่ เพราะคนพักไม่เยอะค่ะ ไปวันอาทิตย์ กลับวันอังคาร แขกก็เลยไม่เยอะเท่า ศุกร์เสาร์ค่ะ ตักทานได้ แล้วก็สั่งได้เรื่อยๆค่ะ

บรรยากาศตอนกลางคืนนะคะ รูปน้อยหน่อย เพราะอากาศเย็นมากๆๆ ต้องรีบเข้าห้องค่ะ

ต่อไปห้องพักนะคะ อยู่ตึก 2 ชั้น 2 ห้อง 221 ค่ะ ห้องน่ารัก สบายๆ เรียบๆค่ะ

เดินชายหาดซึ่งไม่สวยเท่าไหร่ เลยไม่ค่อยได้ถ่ายอะไรมาก นอกจากถ่ายนางแบบอย่างเดียว หุหุ

แวะเพลินวานวันแรก ก่อนเข้าที่พักค่ะ คนเยอะ เลยถ่ายรูปมาได้ไม่เยอะมากค่ะ เพราะยายตัวเล็กคอยจะวิ่งไปทั่ว กลัวหลง หายไปค่ะ เลยต้องวิ่งตามกันติดๆค่ะ

วันที่ 2 แวะไปไหว้ หลวงปู่ทวดค่ะ ที่วัดห้วยมงคลค่ะ แทบจะไม่มีคนเลยค่ะ เงียบดีจิงๆ เที่ยววันธรรมดา ก็สงบดีนะคะ ไม่พลุกพล่านค่ะ

กลับมา ก็พาสาวน้อยว่ายน้ำค่ะ

วันสุดท้ายก่อนเดินทางกลับก็แวะที่ Premium Outlet ค่ะ แทบจะไม่มีคนเลยค่ะ เห็นอยู่ไม่ถึุง 20 คนได้ เงียบจนน่ากลัว หุหุ นางแบบ เลยโพสท่า น่าดูเลยค่ะ เพราะปลอดคนค่ะ

จบการรีวิวนะคะ จะมีแต่รูปเด็กน้อยซะมากกว่า รีวิวสถานที่พักและสถานที่เที่ยวค่ะ

รีวิว ครั้งแรก คงจะพอดูได้กันนะคะ อิอิ ขอบคุณที่เข้าชมค่ะ หุหุ