สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาว เอส บี เอ็น ทุกๆท่าน วันนี้หนึ่งว่างมากมาย ก็เลยเปิดไปดูรูปที่เคยถ่ายเก็บไว้ และมีรูปดอกไม้ตอนหน้าร้อนทีผ่านมานี้แหละค่ะ หนึ่งปลูกเองบ้างและมีความสุขที่เห็นพวกมัน ออกดอกก็เลยถ่ายรูปเก็บเอาไว้ดูเล่นๆ ดูคนเดียวก็กระไรอยู่ นิ อิอิ อยากให้เพื่อนๆได้ดูด้วยอะค่ะ

ไหนๆ ก็มีดอกไม้แล้วเนอะ ก็เลยแถมต้นไม้ตามท้องถนน ในบรรยากาศฤดูใบไม้ร่วงกันนิดหน่อยก็แล้วกันนะคะ ไปดูกันเลยคร้า

ปล รูปอาจจะมีเบลอๆๆบ้างนะคะต้องขอโทษด้วยคร้า

หนึ่งชอบสองต้นขางล่างนี้มากๆเลยค่ะ แต่ตอนนี้มันตายแล้วอะ ลืมรดน้ำจำไม่ได้ว่ากี่วัน น่าจะสามวันได้มั้งค่ะ มันตายง่ายมากแบบว่ากรอบๆเลยนะค่ะ แอบเศร้า

สองจานนี้อยากให้เพื่อนๆทานนะคะ อร่อยอย่างแรงหวานเจี้ยบลูกใหญ่ม้ากกกกกค่ะ

+++++

เธอคนนี้ ขอแจมทุกงานเพื่อนๆทนดูหน่อยก็แล้วกันนะคะ เอิ้กๆๆๆๆ

แถมอีกแล้ว อิอิอิ มันเริ่มมืดแล้วก็หนาวมากด้วยค่ะ ต้องจุดเทียนให้ความสว่างและอบอุ่นขึ้นอีกนิ้ดดดดนะคะ

ขอให้เพื่อนๆ มีความสุขในวันเริ่มต้นการทำงานนะคะ และก็ขอบคุณที่เข้ามาชมล่วงหน้าด้วยคร้า

Have a wonderful time & hugs from me!

Thanks for SBN ka.