Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 6 FirstFirst ... 2 3 4 5 6 LastLast
Results 31 to 40 of 52

Thread: +=+=+=+=+ I LOVE pat........ ta ya =+=+=+=+=+แห่กันมาเหมือนได้ฟรี บริการแย่ แต่ประทับใจสุดสุดค่ะ ^___^

Warning Points:
    0/5

You know u love me....XoXo "Gossip GirL"
    ติดงอมแงมไม่ได้นอนเลย แง๊ว

0/5
    สุดท้ายค่ะ ห้องอาหารที่อยากลอง แต่ได้แค่มองแค่ชายคา

แนว Asian Food ไทย จีน ญี่ปุ่น มีหมดค่ะ

มีหลาย Station ให้เลือกค่ะ มีห้องเทปันยากิด้วยนะคะ เดินไกลอยู่ค่ะ

หมดแล้วจ้า Enjoin นะคะ .....

You know u love me....XoXo "Gossip GirL"

0/5
    ขอบคุณค่ะ ...... ที่เอาสถานที่ดี ๆ มาแบ่งปันให้ดูค่ะ

รูปสวยมาก ๆ ค่ะ ชอบสระว่ายน้ำใหญ่โตจริง ๆ

ไว้จะไปกับ ลูก ๆ หลาน ๆ และคุณพี่ AAA ค่ะ

Ohh's Avatar
    Ohh is offline Trusted Member
    0/5
    สวยงามมากกกเลยคุณฝ้าย

เห็นแล้วชอบเลยคะ ตกหลุมรักทันที ไม่คิดว่าจะมีนะ ไปพัทยาออกจะบ่อย

อยากไปว่ายน้ำในสระแบบนี้อ่ะ มีพร็อพให้ถ่ายรูปเก๋ๆ ด้วย ถูกใจจริงๆคะ

แร้วค่าเสียหายมันเท่าไหร่อ่ะคะ คุณฝ้ายช่วยบอกหลังไมค์ให้โอ๋ทีนะคะ

ขอบคุณค่า
    U r.. my L i F e

~~> ^ โอ๋ ^ <~~

0/5
    เข้ามาทันเห็นชุดว่ายน้ำลูกสาวคุณฝ้าย 2 ชุด น้องใส่แล้วน่ารักมากๆค่ะ (ชุดส้มยิ้มกับชุดเต่าทองสีแดง) ขอบคุณสำหรับรีวิวสวยๆนะคะ น่าไปมากเลยค่ะ บรรยากาศเหมือนสวนสนุกเลยเนอะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

oum_ja's Avatar
    oum_ja is offline Trusted Member
    0/5
    คุณฝ้าย อลังการงานสร้างมาก สระว่ายน้ำเริ่ดมากค่ะ

แต่ห้องพักของที่นี้ มีคนเมนต์ว่าไม่คุ้มกะเงินที่เสียไปจริงเหรอ ส่วนมากเค้าว่าห้องแพง แต่ไม่มีอ่าง ฮ่าๆๆๆ

เราชอบอ่างซะด้วย คริๆๆ
    Love is life.
    And if you miss love,
    you miss life.

ความรักคือชีวิต
    ถ้าคุณพลาดโอกาสที่จะรัก ก็เท่ากับ
    คุณพลาดโอกาสที่จะใช้ชีวิต

Leo Buscaglia

0/5
    Quote Originally Posted by wannit View Post
    โอ็ว ไม่คิดว่าพัทยาจะมีแบบนี้ด้วย น่าไปจังค่า
    ขอบคุณสำหรับรีวิวสวยๆ จ้า

ครอบครัวหรรษา สนุกสนานจริงๆ
    ขอบคุณคุณ Wannit ค่ะ อย่าลืมพาหลานไปนะคะ

Quote Originally Posted by philosophy_y View Post
    พัทยามีสถานที่น่าสนใจแบบนี้ด้วย ชอบๆค่ะ
    ขอบคุณนะคะที่นำมาบอกกัน
    ขอบคุณคุณ philosophy ค่ะ

Quote Originally Posted by wnonach View Post
    วิวที่สระว่ายน้ำสวยมากค่ะน่าไปจัง ขอบคุณสำหรับรีวิวสวยๆนะคะ
    ขอบคุณคุณ Wnonach ค่ะ ถ้าคุณ Wnonach ชอบถ่ายรูปเนี่ยแนะนำนะคะ มีต้นไม้สวย ๆ น้ำตกสวย ๆ ให้ถ่ายรูปเยอะเลยค่ะ ^___^

Quote Originally Posted by Lukkai View Post
    เห็น slider แล้วหมั่นเคี่ยว อยากไปจังคะ
    ขอบคุณ คุณ Lukkai ค่ะ เราเล่นแป๊ปเดียวค่ะ
    กระโดดขึ้นไม่ไหว

Quote Originally Posted by AAA View Post
    ขอบคุณมากค่ะ ที่เอามาแนะนำ .....
    ตรงกับ concept ของเราพอดี
    "ลูกเยอะ หลานแยะ"

คงได้ไปแน่นอนค่ะ.....ถูกใจ
    ขอบคุณคุณ AAA ค่ะ ต้องไปกะลูกหลานเยอะ ๆ นะคะ
    สนุกมากเลยค่ะ ปล. เค้ามีเรือใหญ่ ๆ ให้นั่งด้วยนะคะ
    ห่วงยางไว้นั่งตอนเล่นน้ำวนค่ะ พูดแล้วอยากไปอีก

Quote Originally Posted by pinkky View Post
    ขอบคุณสำหรับรีวิวนะคะ โรงแรมอลังฯมากๆ ถ้าไปพักผ่อนก็ชอบพักแถวนาเกลือเหมือนกันค่ะ ในเมืองไม่ไหว พลุกพล่านเกิน
    ขอบคุณคุณ pinkky นะคะ ไม่คิดเหมือนกันค่ะ
    ว่าจะมีที่แบบนี้ในพัทยา

Quote Originally Posted by veryorn View Post
    อลังการมากมาย ยังกะยก sun city มาเมืองไทย

อยากกลับไปเป็นเด็ก จริ๊ง จริง ขอบคุรนะคะ ที่เอามาให้ชมกัน
    ขอบคุณ คุณveryorn ค่ะ เหมือนไปผจญภัยอะไรทำนองนั้นเลยค่ะ

Quote Originally Posted by Mamu View Post
    อลังการงานสร้างจริงๆค่ะ ยังกะไปโรงถ่ายWaterworld จริงๆ
    ไม่ยักรู้ว่าพัทยามีโรงแรมเก๋ๆแบบนี้ด้วย
    ขอบคุณที่มารีวิวให้ชมนะคะ
    ขอบคุณคุณ Mamu จ๊ะ

Quote Originally Posted by story2lady View Post
    สวรรค์ชัดๆ ค่าเสียหายเท่าไหร่คะเนี่ย

คุณ Story2lady คะ ค่าเสียหายไม่แพงค่ะ แต่ค่าอาหารและเครื่องดื่มในโรงแรม รับบ่อได้ค่า

Quote Originally Posted by bamkids View Post
    ขอบคุณค่ะ ...... ที่เอาสถานที่ดี ๆ มาแบ่งปันให้ดูค่ะ

รูปสวยมาก ๆ ค่ะ ชอบสระว่ายน้ำใหญ่โตจริง ๆ

ไว้จะไปกับ ลูก ๆ หลาน ๆ และคุณพี่ AAA ค่ะ
    ขอบคุณคุณ Bamkids ค่ะ ดีดีดีไปกันเยอะ ๆ เลยค่ะ
    พาพี่ AAA ไปเล่นสไลด์เดอร์นะ เสียวดีจริง ๆ

Quote Originally Posted by Ohh View Post
    สวยงามมากกกเลยคุณฝ้าย

เห็นแล้วชอบเลยคะ ตกหลุมรักทันที ไม่คิดว่าจะมีนะ ไปพัทยาออกจะบ่อย

อยากไปว่ายน้ำในสระแบบนี้อ่ะ มีพร็อพให้ถ่ายรูปเก๋ๆ ด้วย ถูกใจจริงๆคะ

แร้วค่าเสียหายมันเท่าไหร่อ่ะคะ คุณฝ้ายช่วยบอกหลังไมค์ให้โอ๋ทีนะคะ

ขอบคุณค่า
    คุณโอ๋ ไปกะแฟนไม่โรแม๊นเลยนะคะจะบอกให้
    เพราะไม่มีที่ให้จู๋จี๋เลยค่ะ เดินไปทางไหนก็เจอเสียงเด็ก
    แต่ตอนนี้เปิดเทอมคงน้อยลงค่ะ

Quote Originally Posted by FireandIce View Post
    เข้ามาทันเห็นชุดว่ายน้ำลูกสาวคุณฝ้าย 2 ชุด น้องใส่แล้วน่ารักมากๆค่ะ (ชุดส้มยิ้มกับชุดเต่าทองสีแดง) ขอบคุณสำหรับรีวิวสวยๆนะคะ น่าไปมากเลยค่ะ บรรยากาศเหมือนสวนสนุกเลยเนอะ
    ขอบคุณคุณ FireandIce ค่ะ แหะ แหะ ลูกเค้าอายนะ ใส่ทูพีซด้วย โป๊ โป๊อ่ะค่ะ (ปล.อยากถามมาหลายทีแล้วค่ะ ชื่อ FireandIce นี่อ่านว่าอะไรน๊อ อยากรู้จังเลยค่ะ)

Quote Originally Posted by oum_ja View Post
    คุณฝ้าย อลังการงานสร้างมาก สระว่ายน้ำเริ่ดมากค่ะ

แต่ห้องพักของที่นี้ มีคนเมนต์ว่าไม่คุ้มกะเงินที่เสียไปจริงเหรอ ส่วนมากเค้าว่าห้องแพง แต่ไม่มีอ่าง ฮ่าๆๆๆ

เราชอบอ่างซะด้วย คริๆๆ
    ขอบคุณคุณอุ้มจ๊ะ งุงิ เราเบี้ยน้อยหอยน้อยเน้อ พักห้องธรรมดาค่ะ ไม่รู้ว่าห้องแพงกว่านี้มีอ่างหรือป่าวอ่ะ

ถ้าไปกับลูกกับหลาน คุณอุ้มจะต้องใช้ชีวิตอยู่แต่สวนน้ำนั่นแน่นอนค่ะ ขึ้นห้องปุ๊ป หลับเป็นตายเลย คุณอุ้มจะมีเวลาลงอ่างเร้อ
    ลูกชายวัยซุกซนจะยอมขึ้นห้องมั๊ยหนอ

ปล.มีเพื่อนคู่นึงเพิ่งแต่งงานกันไปเที่ยวมา บอกว่ารู้สึกแปลก ๆ เพราะมีแต่ครอบครัวไปกันค่ะ แต่ตรงระเบียงตอนดึกก็นั่งชิลลล
    ทำโรแมนติกได้นะคะจะบอกให้ แถมสวนน้ำปิด 2 ทุ่ม ว่ายกันให้ตัวเหี่ยวไปเลย คริคริ

story2lady's Avatar
    story2lady is offline Trusted Member
    0/5
    มาCF อีกรอบว่าสวยมาก หลวงพี่สึกเมื่อไหร่ จะรีบไปทันทีเลย อิอิ
    ✿✿♥♥ Don't worry about people from the past because there's a reason they aren't in your future... ♥♥✿✿

0/5
    โอ๊ยย อยากไปบ้างอะ บรรยากาศดีมาก น่าไปม๊ากกก
    ความทรงจำ คอยย้ำเตือน
    ..

preeyanan's Avatar
    preeyanan is offline Trusted Member
    0/5
    น่าไปจริง ๆ ด้วย เสียดายที่ไม่มีลูก เลยไม่มีข้ออ้าง 555
    .
    "ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ . สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว"

Page 4 of 6 FirstFirst ... 2 3 4 5 6 LastLast

Comments from Facebook