Quote Originally Posted by amm View Post
แกรนด์แคนยอน สวยจริงๆค่ะ ยิ่งตอนช่วงพระอาทิตย์ตก โอ้โหโรแมนติคสุดๆ แฮ่ ไปฮันนีมูนมาตอนสาวๆค่า เป็นอีกที่ที่จะต้องพาลูำกไปเที่ยวค่ะ

ปล. นั่งเฮลิคอปเตอร์เหมือนกันค่ะ เนื่องจากตัวเบาที่สุดในกลุ่มเลยได้นั่งคู่กะคนขับ อิ อิ
แห่ะ แห่ะ ปิ่นก็ได้นั่งติดกับคุณ Pilot เหมือนกันค่ะ แถมพี่แกยังดึงเราไปถ่ายรูปคู่ด้วยซะอีก ทำเหมือนเค้าเป็นผู้โดยสารด้วยงั้นเลย 555

คุณกานต์ ปิ่นได้หนีเที่ยวแค่ช่วงเสาร์ อาทิตย์เองจ้า ที่เหลือ ทำงานเหมือนเดิม