เพราะมีแพลนว่าใกล้นี้จะไปเชียงใหม่ เลยนั่งดูรูปเก่าๆที่เคยไปมาแล้ว ว่าเรายังไม่ได้เที่ยวที่ไหนบ้าง จะได้จัดทริปถูก (เรื่องไปเที่ยวกระตือรือร้นจริงๆ) ไปเจอรูปที่ไปเชียงใหม่มาปีที่แล้วเอามารีวิวโรงแรมให้ดู เผื่อเป็นทางเลือกให้เพื่อนๆค่ะ

ทริปที่ผ่านมา พักที่นี่ค่ะ The Chedi Chiang Mai เดอะ เชดี เชียงใหม่

ได้กุญแจห้องแล้ว

เข้ามาดูในห้องพักกันค่ะ ที่ข้างๆเตียง มีรีโมทควบคุมไฟ และปิดเปิดม่านตรงระเบียงได้ด้วยค่ะ

มุมนั่งเล่น

โต๊ะทำงาน

ทีวี เราว่าเล็กไปนิดนึงค่ะ.... มีเจดีย์เล็กๆสามอันด้วย