Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 8 FirstFirst ... 2 3 4 5 6 ... LastLast
Results 31 to 40 of 76

Thread: (◡‿◡✿) Review : SweeTeSt DreSseS (◡‿◡✿)

iamcartoon's Avatar
    iamcartoon is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by nangfah View Post
    งานแต่งนี้เป็นงานสุดท้ายของปี 2009 ปีนี้ออนทัวร์งานแต่งมากๆ (เริ่มอิจฉาตาร้อนแหละ)
    งานนี้จัดที่ รร. ดุสิต สงสัยจะถูกฉโลกกะโรงแรมนี้ ปีนี้ไปมา 3 ครั้งแล้ว
    แถมเจ้าสาวของแต่ละงาน ยังใช้ห้องบอลลูมห้องเดียวกันอีก

..........

แถมบังเอิญสีของชุดยังใกล้เคียงกะธีมงานอีก เอาเข้าไป 555

เจ้าสาวในงานนี้ ก็ตัดชุด(แต่ง) จากร้านเดียวกัน ชุดเจ้าสาวสวยมากๆ กิ๊บเห็นตั้งแต่อยู่ที่ร้านแล้ว พอเห็นเจ้าสาวใส่ในวันงานแล้วกรี๊ดเลย สวยสุดใจ
    เห็นที่ร้านบอกว่า เจ้าสาวจะได้ลงนิตยสาร we ด้วย แต่เป็นฉบับเดือนไหน ไม่ทราบแน่ชัด แต่น่าจะช่วงกุมภา-มีนานี้
    ขออภัยที่ไม่ได้เก็บรูปเจ้าสาวมาฝาก มัวแต่ยืนมองความสวยของเจ้าสาว จนลืมหยิบกล้องขึ้นมาถ่าย !!

........

ไว้มาอัพรูปให้ดูอีกโอกาสหน้าคะ ^^
    .
    .
    .

------------- ชุดนี้หวานมากๆๆ เลยนะค่ะ ใส่แล้วสวยมาก ๆๆ ค่ะ ----------

ammiiz's Avatar
    ammiiz is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณที่นำชุดสวยๆ มาให้ดูนะคะ สวยเรียบหรูดูดีทุกชุด ที่สำคัญนางแบบใส่แล้วสวยทุกชุดเลยค่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by iamcartoon View Post
    ------------- ชุดนี้หวานมากๆๆ เลยนะค่ะ ใส่แล้วสวยมาก ๆๆ ค่ะ ----------
    ขอบคุณคะ กิ๊บน่ะชอบลายดอกอยู่แล้วเป็นทุนเดิม พอที่ร้านบอกว่าได้ผ้าสวยมา ก็เลยเอาเลย และก็ไม่ผิดหวังจริงๆคะ^^

Quote Originally Posted by ammiiz View Post
    ขอบคุณที่นำชุดสวยๆ มาให้ดูนะคะ สวยเรียบหรูดูดีทุกชุด ที่สำคัญนางแบบใส่แล้วสวยทุกชุดเลยค่ะ
    โห...ไม่หรอกคะ กิ๊บว่าแพทเทินมันสวยอยู่แล้ว ใครใส่ก็สวย ยิ่งใครหุ่นดีๆ ยิ่งสวยมาก กิ๊บนี่(อวบ)ระยะสุดท้ายแล้วคะ 555

มนเกรซ is offline Trusted Member
    0/5
    สวยมากค่ะน้องกิ๊ฟ สงสัยว่าไปงานครั้งหน้าคงต้องใช้บริการร้านนี้แล้วล่ะค่ะ ขอบคุณที่นำชุดสวยๆมาให้ชมกันนะคะ

0/5
    Quote Originally Posted by มนเกรซ View Post
    สวยมากค่ะน้องกิ๊ฟ สงสัยว่าไปงานครั้งหน้าคงต้องใช้บริการร้านนี้แล้วล่ะค่ะ ขอบคุณที่นำชุดสวยๆมาให้ชมกันนะคะ
    ถ้ามีโอกาสได้แวะไปใช้บริการของร้านนี้ อย่าลืมมารีวิวให้กิ๊บดูมั่งนะคะ อยากเห็นๆ
    จริงๆแล้วมีสาวๆในเวปไปตัดกันหลายคนแล้ว แต่ส่วนใหญ่เขิลที่จะมารีวิว เลยส่งรูปมาให้กิ๊บดูทางเมลล์แทน
    กิ๊บเลยอยากเห็น สาวๆมารีวิวมั่ง เดี๋ยวดูกิ๊บบ่อยๆจะเบื่อซะก่อน 555

kori's Avatar
    kori is offline Trusted Member
    0/5
    งามมมม เจริญตาทุกรูป ทุกชุดเลยค้า เคยอ่านรีวิวของคุณในพันทิพเหมือนกัน น่ารักมากๆนะคะ
    Swiss ที่รัก

0/5
    กรีสสสสสสสสสสสสสสสสสส

สวยทุกชุดเลยคับ น่ารักแบบว่าดูดีทุกชุดเลยอ่ะคับ
    http://t3.gstatic.com/images?q=tbn:VpxXH2luge3oAM:<a href=http://4.bp.blogspot.com/_nbYdNetvTOg/SnBOhLrNiwI/AAAAAAAAKt8/d7qITrYtirk/s800/BalmainHomme_FW2009-2.jpg target=_blank>http://4.bp.blogspot.com/_nbYdNetvTO...e_FW2009-2.jpg</a>เริ่มชอบกางเกงยีน BALMAIN แล้วอ่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by kori View Post
    งามมมม เจริญตาทุกรูป ทุกชุดเลยค้า เคยอ่านรีวิวของคุณในพันทิพเหมือนกัน น่ารักมากๆนะคะ
    ดีใจจัง ปรกติกิ๊บก็เล่นหลักๆอยู่ 2 เวปนี้เหมือนกันคะ สนุกดี เพื่อนๆน่ารักเยอะ^^
    ปล. ชอบรูป avatar ของคุณ kori มากเลย สวยมากๆ

Quote Originally Posted by BOTANIC View Post
    กรีสสสสสสสสสสสสสสสสสส

สวยทุกชุดเลยคับ น่ารักแบบว่าดูดีทุกชุดเลยอ่ะคับ
    ขอบคุณมากค่ะ ไว้จะมาอัพเดทเรื่อยๆ สงสัยถึงวัยแต่งงานกัน แล้ว เพื่อนๆทยอยแต่งกันตลอด แอร๊ยยย
    เมื่อไรจะได้ใส่ชุดเจ้าสาวมารีวิวกะเค้ามั่งเนี๊ย ><

cutiebear's Avatar
    cutiebear is offline Trusted Member
    0/5
    ชุดสวยมากเลยค่ะ รบกวนถามนิดนึงว่าร้านอยู่แถวไหน แล้วคุณกิ๊บตัดชุดยาวมาเท่าไหร่คะ

0/5
    wowwww......สวยจังเลยค่ะ
    หนูก็ตัดชุดแต่งงานร้านนี้ค่ะงานตัดเขาดีเหมาะสมกับราคา ถึงแม้จะได้ช้ากว่ากำหนดแต่ยังดีที่ออกมาแล้วไม่ต้องแก้ไขเยอะทันเวลาพอดี ^__^

Page 4 of 8 FirstFirst ... 2 3 4 5 6 ... LastLast

Comments from Facebook