เนื่องจากส่วนตัวเป็นลูกค้าประจำของร้านนี้ค่ะ เลยอยากจะมา Review บ้างนะคะ
ร้าน KI NI I RI MA SHI TA อยู่สยามฯ ซ.3 ค่ะ
ร้านนี้ขายเสื้อผ้าของผู้หญิง ซึ่งเหมาะที่จะใส่ไปทำงานมากกว่าค่ะ
เสื้อผ้าทุกชิ้นเจ้าของร้านบอกว่านำเข้าและสั่งตัดโดยใช้ผ้าของญี่ปุ่นเป็นส่วนใหญ่
จากประสบการณ์ของเรา ผ้าใส่สบายมากๆค่ะ ไม่ยืดไม่หด
สนนราคาเสื้ออยู่ที่ 450-550 บาท ขึ้นอยู่กับเนื้อผ้าค่ะ
ส่วนกระโปรงเริ่มต้นที่ 350 บาทค่ะ
รูปแบบของเสื้อผ้าก็เก๋ดีนะคะ ทันสมัย ไม่ Out ดีค่ะ
เพื่อนๆ สนใจลองแวะไปดูกันนะคะ มีห้องให้ลอง และพนักงานขายมารยาทดีสุดๆค่ะ
ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียแต่เพราะใช้แล้วชอบเลยอยากบอกต่อค่ะ

ภาพทุกภาพเอามาจาก myfirstinfo.com ค่ะ