เพื่อนๆ ครับ ผมเจอวิธีการติดตามกระทู้ที่เราตั้งหรือโพสต์ตอบ แบบอัตโนมัติ
และไม่ต้องหาตามบอร์ดให้เมื่อย และยังติดตามการเคลื่อนไหวแบบฉับพลัน
หากกระทู้ที่เราตั้งหรือเข้าไปโพสต์ตอบ มีการเคลื่อนไหว เช่นมีคนมาตอบกระทู้นั้น
เราจะรู้ได้ทันที ไม่ต้องตามหากระทู้นั้นๆ ครับ

ผมเอาไปโพสต์ไว้ในห้อง คู่มือการใช้งาน ที่กระทู้นี้ครับ
การตั้งค่าเพื่อติดตามกระทู้ที่เราตั้งหรือเข้าไปโพสต์ใหม่ โดยอัตโนมัติ (Subscribe)

ขอให้เพลิดเพลินกับการใช้งานครับ