Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: กระเป๋าน้องลิงนำเข้า Lingky รุ่น Canada ถูกใจสาวออฟฟิตทรงหมอนโค้ง ผ้านอก Two-Tone เคลือบกันน้ำ เนื้อหนาอยู่ทรงค่ะ

Warning Points:
    0/5

Red face กระเป๋าน้องลิงนำเข้า Lingky รุ่น Canada ถูกใจสาวออฟฟิตทรงหมอนโค้ง ผ้านอก Two-Tone เคลือบกันน้ำ เนื้อหนาอยู่ทรงค่ะ

ตกลงกันก่อนนะคะ

- สินค้าส่งลงทะเบียนทั่วประเทศ 40 บาท ต่อ 1 ออเดอร์ ถ้าต้องการส่ง EMS ขอเพิ่มอีก 30 บาทนะคะ
    - สอบถามได้ทาง PM(อาจจะช้าหน่อยนะคะ), ทาง email: nokzavi@hotmail.com หรือ
    โทร. 089-154-6833 นก ค่ะ
    - สินค้ารับประกันของแท้ล้าน% ทุกชิ้นค่ะ
    - สินค้าจะมีอัพเดทเพิ่มมาเรื่อยๆค่ะ แวะมาเยี่ยมชมกันเยอะๆและก็บ่อยๆได้ค่ะ
    - แม่ค้ามีบัญชีธนาคาร กรุงเทพ, ไทยพาณิช, กรุงไทย, และกสิกร สาขา กทม. เลือกโอนได้เลยค๊า

สินค้าทุกชิ้นเป็นกระเป๋าแบรนด์ Lingky มีลิงเหล็กห้อย เป็นของใหม่ ป้ายห้อยทุกชิ้นค่ะ ผลิตโรงงานเดียวกับ Kipling นะคะ แต่วัสดุเช่น ผ้า, ลิงเหล็ก, หรือหัวซิป จะใช้ของเกรดซอฟกว่าทำให้สินค้าขายราคาถูกกว่ากันเยอะค่ะ ขายราคาเดียวค่ะ ที่ 450 บาท

รุ่นที่ 1 กระเป๋าน้องลิงนำเข้า Lingky รุ่น Canada

กระเป๋าน้องลิงนำเข้า Lingky รุ่น Canada ถูกใจสาวออฟฟิตค่ะ ทรงหมอนโค้ง
    ผ้านอก Two-Tone เคลือบกันน้ำ เนื้อหนาอยู่ทรง

มีช่องใส่ของแยกเป็น 3 ช่อง รูดปิด-เปิด ด้วยหัวซิปกลม
    ด้านหน้ามีกระเป๋าจิงโจ้พร้อมฝาปิดเท่ห์ๆ คล้องด้วยพวงกุญแจน้องลิงสุดเก๋
    ด้านหลังมีช่องใส่ของติดซิป สายถือผ้าทอหนาพิเศษ
    มีสายสะพายยาวถอดออกได้เพิ่มให้อีก 1 เส้น
    ซับในผ้านอกเนี้อหนาลายน้องลิง กุ๊นขอบงานประณีต

ขนาด 12"x8" ฐานกว้าง 5.5"

สีและลายตามรูปนะคะ
    1.ผ้าพื้นส้ม
    2.ลายดอกชบา
    3.ลายดอกซากุระขลิปส้ม 4.ผ้าพื้นดำ 5.ผ้าพื้นน้ำตาล 6.ผ้าพื้นแดง
    7.ลายเส้นน้ำตาล
    8.ลายกระต่ายชมพู
    9.ลายกระต่ายขาว-ดำ

รุ่นที่ 2 กระเป๋าน้องลิงนำเข้า Lingky รุ่น BackToSchool

กระเป๋าน้องลิงนำเข้า Lingky รุ่น BackToSchool ถูกใจทั้งนักเรียน-สาวออฟฟค่ะ
    ทรงหมอนโค้ง ผ้านอก Two-Tone เคลือบกันน้ำ เนื้อหนาอยู่ทรง

ด้านหน้ามีช่องซิปยาว 1 ช่อง
    ด้านในมีช่องซิปแยกเป็น 3 ช่อง รูดปิด-เปิดด้วยหัวซิปกลม
    คล้องด้วยพวงกุญแจน้องลิงสุดเก๋
    ด้านหลังมีช่องใส่ของติดซิป
    สายสะพายยาวปรับระดับได้ตามความเหมาะสมค่ะ
    ซับในผ้าเนี้อหนาลายน้องลิง กุ๊นขอบงานประณีต

ขนาด 11"x7" ฐานกว้าง 4"

1.ลายดอกซากุระขลิปชมพู
    2.ลายดอกซากุระขลิปแดง
    3.ผ้าพื้นดำ

รุ่นที่ 3 กระเป๋าน้องลิงนำเข้า Lingky รุ่น Miame

กระเป๋าน้องลิงนำเข้า Lingky รุ่น Miame ถูกใจสาวออฟฟค่ะ ทรงหมอนเสื้อกล้าม
    ผ้านอก Two-Tone เคลือบกันน้ำ เนื้อหนาอยู่ทรง

มีช่องใส่ของแยกเป็น 3 ช่อง ช่องกลางรูดปิด-เปิดด้วยหัวซิปกลม
    ส่วนอีก 2 ช่องติดเทปตีนตุ๊กแก
    ด้านหน้ามีช่องใส่ของติดซิปคู่ขนานเท่ห์ค่ะ
    คล้องด้วยพวงกุญแจน้องลิงสุดเก๋
    ด้านข้างมีกระเป๋ามินิพร้อมฝาปิด
    สายสะพายผ้าทอหนาพิเศษคล้องไหล่ได้+สายสะพายยาว(ถอดออกได้ค่ะ)
    ซับในผ้านอกเนี้อหนาลายน้องลิง กุ๊นขอบงานประณีต

ขนาด 11"x6.5" ฐานกว้าง 4.5"

1.ลายดอกซากุระขลิปชมพู
    2.ลายดอกซากุระขลิปแดง
    3.ผ้าพื้นดำ

ฝากห้อง hi-street ด้วยนะคะ กระเป๋า COACH + COACH + COACH อีกทั้ง Guess, Juicy Culture, and แว่น Fossil ยกขบวนนำมาลดราคาพิเศษสุดๆๆๆๆๆทุกชิ้น ราคานี้หาไม่ได้แล้วนะคะ เฉพาะอาทิตย์นี้เท่านั้น

http://siambrandname.com/forum/showt...post1064792806

ขอบคุณพื้นที่แสนดีและทีมงาน SBN ด้วยค๊า
    Last edited by nokzavi; 09-26-2010 at 02:13 AM. Reason: update data

Warning Points:
    0/5

Re: กระเป๋าน้องลิงนำเข้า Lingky รุ่น Canada ถูกใจสาวออฟฟิตทรงหมอนโค้ง ผ้านอก Two-Tone เคลือบกันน้ำ เนื้อหนาอยู่ทรงค่ะ

กระเป๋าน้องลิงนำเข้า Lingky รุ่น Canada น่ารักมากๆ
    slotxo

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->