Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 10 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 91

Thread: กรี๊ดดดดดดด............สนุกมากมาย มีทติ้ง vol.2

Warning Points:
    0/5

กรี๊ดดดดดดด............สนุกมากมาย มีทติ้ง vol.2

สืบเนื่องจากทู้ชวนไปมีตติ้งกัน
    http://www.siambrandname.com/modules...ewtopic&t=9981
    และทู้เชคชื่อ ซึ่งสรุปว่ามาจริงๆ สามสิบกว่าคนแน่ะ
    http://www.siambrandname.com/modules...wtopic&t=11223

ใครที่ไม่ได้ไปงานมีทติ้งในวันนี้จึงขอบอกว่า "น่าเสียดายมาก มาก"

ครั้งนี่ประทับใจสุด ๆ เลยค่ะ ทุกคนที่ไปวันนี่น่ารักมาก เป็นกันเองกันทุกคน คุยสนุก ถึงแม้ว่าพวกเราจะไม่เคยเจอหน้ากันมาก่อน แต่เมื่อเจอกัน ร้านเกือบแตก.......555

ครั้งหน้าพวกเราคงต้องเปลี่ยนสถานที่กันเล็กน้อย เพราะที่จอดรถไม่เพียงพอกับพวกเรา ส่วนเรื่องอาหารโอเค แต่เค้กอร่อยสุด ๆๆ

ถ้าให้บรรยายถึงบรรยาศภายในร้านวันนี่คงพิมพ์กันเมื่อยมือแน่ ๆๆ รอดูรูปเก็บตกแล้วกันนะค่ะ

ตอนนี้ยังคิดอะไรไม่ออก ขอแอบไปพักผ่อนก่อน ไมเกรนกำเริบ ........... :cry: เดี๋ยวกลับมาเม้าท์ต่อ

ปล. น้องเด่น ไม่ต้องห่วงพี่สาวคนสวยนะ วันนี่พี่จัดการส่งน้องดาวถึงบ้าน อิอิ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

honeyp's Avatar
    honeyp is offline Trusted Member
    0/5

RE: กรี๊ดดดดดดด............สนุกมากมาย มีทติ้ง vol.2

ใช่ค่ะ น่าเสียดายมากๆ เราเองก็ไม่ได้ไป :cry:

pong's Avatar
    pong is offline Trusted Member
    0/5

RE: กรี๊ดดดดดดด............สนุกมากมาย มีทติ้ง vol.2

รอดู รอฟัง รออ่าน รอชม อยู่นะคร๊า........ ว่าเปงยังไงบ้าง อิจฉาๆๆๆๆๆๆๆๆ

0/5

รอชมรูปบรรยากาศงานค่ะ

ople's Avatar
    ople is offline Trusted Member
    0/5

หนุกหนาน จิง ๆ แต่ละคนงาม ๆทั้งน้าน เพื่อน ๆ ทายซิ แบรนด์ไหน ที่พวกเราหิ้วไปกันมากที่สุด

LV ชนะเลิศค๊า เช่น speedy mono/mc palermo tivoli

และอีกเยอะแยะมากมาย

โปรดติดตามรูปสาวสวยทั้งหลายต่อไป คิก คิก

0/5

opel กลับถึงบ้านแล้วหรือจ๊ะ......................พี่นั่งไมเกรนขึ้น ยังไม่หาย 555......

วันนี่น้องหลุยส์ ชนะขาดลอย..........อิอิ

แต่วันนี่ สีม่วงเด่นนะค่ะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

tulip's Avatar
    tulip is offline Trusted Member
    0/5

มารอดูรูปสาวงามด้วยคนนะคะ

สงสัยคนแถวนั้น

จะนึกว่ากองประกวดนางงามมาเอง :lol:

0/5

พี่บัน กะ คุณเเพท กลับถึงบ้านเร็วจังเงย เมพึ่งกลับถึงบ้านเองจ๊ะ
    เพิ่งพาสามีไปทานข้าวที่เอ็มฯ เปิดประตูบ้านปุ๊บก็วิ่งเเจ้นมาโพสต์ทันที

คุณเเพท (Ople) ขอขอบคุณมากนะคะ ที่ให้เม กะ สุ่ยติดรถมาลงหน้าเอ็ม รถสวยจังคะ เเอบอิจฉา สาวสวย โสด เเถมขับรถสปอร์ตซะะด้วย คุณเเพทลง Chanel 40 ใบในเวปเสร็จเมื่อไหร่บอกด้วย จะได้เก็บตังค์รอ

พี่บันน่ารักมากมาย ที่เป็นเเม่งานให้ ขอบคุณสำหรับต่างหูคะ โชคดีจังที่จำได้รางวัล ไว้ใส่เเล้วจะถ่ายรูปมาให้ดูค่า อ้อ เป็นไมเกรน อย่าลืมทานยานะคะ

พี่นี่น่า อยู่ไหนเอ่ย? สงสัยยังดินเนอร์ อยู่เเหงมๆ

อยากให้ทุกๆคนที่ไป Meeting ช่วยมารายงานตัวหน่อยจ้า จะได้ Say Hello ถูกในบอร์ดนี้
    จำชื่อ หน้าได้ เเต่จำ ID เเต่ละคนไม่ได้อะ ฮ่วย...

เเต่ละคนสวยๆ หุ่นดีทั้งนั้นเลย ทั้งโสด เเละ ไม่โสด เเละ ไม่สด (เราเอง) คิกๆ คิกๆ

อย่าลืมโพสต์รูปด้วยน้า คุณป้าจะอิ๊บ กะ คุณเเจนซ่า อ้อ ขอ Photoshop ด้วยจ้า ไม่ผอม ไม่สวย ไม่ยอม นะเอ้า

จาก เม รองเท้าหนาม บาลองดำ

....Whoever said money can't buy happiness - simply didn't know where to go shopping....

pop_ab's Avatar
    pop_ab is offline Trusted Member
    0/5

โห อิจฉา อยากไปมั่งจัง เรานั่งสอบหัวโตอยู่เลย ฮือ ๆ :cry:

หิ้วน้องเป๋าแจ่มๆ ไปกันขนาดน้าน ลูกค้าในร้านมิแตกตื่นเหรอคะ ขบวนพาเหรด LV มาเอง

รอดูรูปอยู่นะคะ

0/5

ข้าน้อย.....เข้ามาสำนึกผิดแต่โดยดี เพชรบูรณ์ฝนตกตลอดทางเลยมาช้าค่ะ มาถึงก็สายเสียแล้วค่า ส่วนยัยเป้คุณย่าป่วยกะทันหัน มาบ่ได้เช่นกันจ้า.....ฮือ ฮือ ฮือ

รอดูรูปอยู่นะคะ....^_^

Page 1 of 10 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook