Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6

Thread: ใครกำลังใช้ ผลิตภัณฑ์ Plarry Platinum บ้างค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

Warning Points:
    0/5

ใครกำลังใช้ ผลิตภัณฑ์ Plarry Platinum บ้างค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

มีใครกำลังใช้ หรือเคยใช้ ผลิตภัณฑ์ พลารี่ แพลทตินั่ม หรือ พลารี่ รู่นธรรมดาบ้างค่ะ

อยากทราบว่าใช้ได้ดีไหม ใช้แล้วเห็นผลรึป่าว และแพ้ไหมค่ะ ใครมีประสบการณ์ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

กำลังอยากทดลองใช้ แต่กลัวอ่ะคะ

ใครเคยใช้ รกแกะ 100%ของพลารี่บ้างเอ่ย? มันเห็นผลภายใน 7 วันจิงป่าวอ่ะจ่ะ
    หรือใช้ เซรั่ม ผสม ผงทองคำบ้างค่ะ กำลังสนใจ 2 ตัวนี้อยู่อะค่ะ

รบกวนเ้ข้ามาแบ่งปันกันหน่อยนะคะ เผื่อความมั่นใจค่ะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

รู้ตัวรีเปล่า? เธอทำ้อะไรให้ชีวิตของฉัน มากมายเท่าไรที่ได้จากการที่มีเธออยู่ข้างกัน

เป็นความอบอุ่นของหัวใจ เป็นความยิ่งใหญ่ของทุกวัน เป็นจุดมุ่งหมายและเรี่ยวแรงอันสำคัญ

เพราะว่าเธอนั้นคือดวงใจของฉัน ที่ทำให้ทุกๆวันฉันเดินสู้ต่อล้มและลุกเท่าไรไม่เคยจะท้อไม่เคยหวั่นไหว

ขอเพียงยังมีเธออยู่ด้วยกัน...ตลอดไป

L i t t l e . . D a m e

หนูคือทุกอย่างของแม่่ อิสระภาพหมดไป ทุกอย่างทำเพื่อลูก ลูก และลูก

0/5
    ส่วนตัวยังไม่เคยได้ยินค่ะ แต่น่าสนใจจัง มารอฟังด้วยคนค่ะ

titled's Avatar
    titled is offline Trusted Member
    0/5
    เคยเห็นตามนิตยสารกอสซิปอ่ะ รอฟังคนเคยใช้มาแชร์ดีกว่าครับ
    ^^Love city glow *deLaCour

give759's Avatar
    give759 is offline Trusted Member
    0/5
    ครีมรกแกะ เซรั่มรกแกะ ใช่เปล่าค่ะเห็นในนิตยสาร มารอฟังด้วยคนคะ
    "You get the best out of others when you give the best of yourself."
    "คุณจะได้รับสิ่งที่ดีที่สุดของคนอื่น เมื่อคุณได้ให้สิ่งที่ดีที่สุดของคุณไป"
    E-mail.kipling2you@hotmail.com 081-1005750 give

ขอบคุณ SBN และทีมงานมากๆค่ะ

0/5
    สงสัยจะไม่มีคนเคยใช้แน่เลยนะคะ เลยไม่มีใครมาแนะนำหน่อยเลย

แต่ด้วยความใจร้อน เมื่อวันศุกร์ไปสอยมาแล้วค่ะ เป็น รกแกะร้อยเปอร์เซ้นต์ค่ะ แบบขวดสีชาเล็กๆ

ขวดละ 1500 บาทค่ะ เย็นวันศุกร์ก็ใช้เลยค่ะ ทาแล้วซึมทันทีค่ะไม่เหนียวเหนอะหนะ พอวันเสาร์เช้า

ก็รีบล้างหน้าแล้วทาอีก พอทาเสร็จกำลังจะปิดฝา ปัดโดน ตกแตกเลย น้ำตาแทบจะล่วง แม่เจ้า

เสียเงินไปกับตา 1500 ใช้ได้ 2 ที ยังไม่ทันเห็นผลอะไรเลยอ่ะ เลยไม่อยากจะซื้อแบบขวดนี้อีกแล้ว

กลัวแตกเป็นขวดที่ 2 ว่าจะใช้ัตัวไหนดี แต่ไม่มีใครมาแนะนำเลยอ่ะ

ใครใช้อยู่ แนะนำหน่อยนะคะ ยังไงก็รอก่อน ไม่ใจร้อนซื้อละ เสียดายเงินสุดๆ เป็นขวดแก้วบางๆ ใช้งานยาก เพราะต้องระวังอย่างสุดชีวิตหน่ะ เหอะๆๆ เปลืองเงินมากก เสียดายเงินหน่ะ

ซื้อมาใช้แล้วไม่ถูก สิวขึ้นยังดีกว่าแตกอีก เพราะอย่างน้อย ก็เอาไปทาที่อื่น ทาคอ ซึ่วไม่เคยมียี่ห้อไหนทาคอแล้วแพ้ นอกจากหน้า ทาทีไรสิวขึ้นทุกที ยังเสียดายไม่เท่ากับแตกหกลงพื้นอ่ะ เฮ้อ กลุ้ม หุหุ

ยังคงรอเพื่อนๆที่ใช้มาแนะนำนะคะ ขอบคุณค่ะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

รู้ตัวรีเปล่า? เธอทำ้อะไรให้ชีวิตของฉัน มากมายเท่าไรที่ได้จากการที่มีเธออยู่ข้างกัน

เป็นความอบอุ่นของหัวใจ เป็นความยิ่งใหญ่ของทุกวัน เป็นจุดมุ่งหมายและเรี่ยวแรงอันสำคัญ

เพราะว่าเธอนั้นคือดวงใจของฉัน ที่ทำให้ทุกๆวันฉันเดินสู้ต่อล้มและลุกเท่าไรไม่เคยจะท้อไม่เคยหวั่นไหว

ขอเพียงยังมีเธออยู่ด้วยกัน...ตลอดไป

L i t t l e . . D a m e

หนูคือทุกอย่างของแม่่ อิสระภาพหมดไป ทุกอย่างทำเพื่อลูก ลูก และลูก

yutkung_1 is offline Trusted Member
    0/5

Wink

สนใจอยู่เหมือนกันค่ะ อยากซื้อให้แม่ใช้

Comments from Facebook