Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 21 to 30 of 36

Thread: ตะลึง !!!!! เด็กกินตุ๊กแก แก แก แก แก

Warning Points:
    0/5
    ตายล๊ะ คุณน้องกินใหญ่เลย ไม่ไหวล่ะ

ตอนนี้ไม่ชอบเอามากๆ สัตว์ชนิดนี้ ที่บ้านก็มี โตขึ้นเค้าต้องชอบแน่ๆ เลยอ่า
    BB @ B

ก า ร ที่ เ ร า จะ ใ ช้ ชี วิ ต อ ยู่ บ น โ ล ก ใ บ นี้ มั น ไ ม่ ง่ า ย เ ล ย

TEDDY07's Avatar
    TEDDY07 is offline Trusted Member
    0/5
    5555555 น่ารักจังเลย อิอิ
    ขอบคุณ SBN จ๊ะ

หนังสือสวดมนต์ แจกฟรี ฟรี ฟรี
    ขอเชิญเพื่อนๆ SBN รับหนังสือสวดมนต์ฟรี
    เพื่อสวดบูชา ก่อให้เกิดความเป็นสิริมงคล
    แก่ตัวท่านเองและครอบครัว
    หรือจะเอาไปช่วยกันบอกบุญต่อก็ดียิ่งๆขึ้นไปเลยนะจ๊ะ

ตามลิ้งค์นี้เลย
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=390560

wnonach's Avatar
    wnonach is offline Trusted Member
    0/5
    อู้ยยยย เล่นอย่างอื่นดีไหมค่ะลูก ป้าละกลัววววววววววจริงไอ้ตัวนี้ ถึงแม้มันเป็นของปลอมก็กลัวจร้า อ้ะ จึ้ยยยยยๆๆๆ
    You Can Try Without Succeeding. But You Can Not Succeed Unless You Try!

BIG THANKS FOR SBN

KAN's Avatar
    KAN is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by huahorm View Post
    ยิ่งโตยิ่งหล่อน้ออออนี่
    แต่ตุ๊กแกน่ากลัวจังลูก - -"
    จ้า...ขอบใจจ้าป้าหอมใหญ่ ป้าหอมใหญ่นี่จะได้เห็นความหล่อของหลานไปเลื่อยๆ
    เพราะคุณแม่บ้าเห่อลูกอ่ะ
    Quote Originally Posted by mamee View Post
    น่ารักจัง หล่อแน่นอน ตอนเป็นหนุ่ม
    ขอบคุณมากค่ะ ไม่รู้ว่าจะดีใจหรือกลุ้มใจดีนะถ้าหัวบันไดบ้านไม่แห้งเนอะๆ

Quote Originally Posted by Balenciaga View Post
    ตายล๊ะ คุณน้องกินใหญ่เลย ไม่ไหวล่ะ

ตอนนี้ไม่ชอบเอามากๆ สัตว์ชนิดนี้ ที่บ้านก็มี โตขึ้นเค้าต้องชอบแน่ๆ เลยอ่า
    555555 ขอบใจจ้า...
    Quote Originally Posted by TEDDY07 View Post
    5555555 น่ารักจังเลย อิอิ
    Quote Originally Posted by wnonach View Post
    อู้ยยยย เล่นอย่างอื่นดีไหมค่ะลูก ป้าละกลัววววววววววจริงไอ้ตัวนี้ ถึงแม้มันเป็นของปลอมก็กลัวจร้า อ้ะ จึ้ยยยยยๆๆๆ
    อิอิ ลูกชายไม่ค่อยกลัวอะไรเพราะเป็นหลานชาวสวนเลยชินค่ะ
    สิ่งที่กลัวคือ ซาเล้งคนเก็บของเก่าขายอะ กลัวมากกกกก
    [IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/Owner/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot-9.png[/IMG]
    ไม่มีไพร่ ไม่มีำอำมาตย์ มีแต่...พสกนิกร ปวงชนชาวไทย

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member
    0/5
    โถ พ่อคุณ ....น่าสงสาร....แม่เค้าเอาตังค์ไปซื้อเป๋าหมดไช่ม๊า...

มาอยู่บ้านป้าหนูมะ.....ครัวเพิ่งเสร็จ อุดมสมบูรณ์
    ไม่ต้องกินตุ๊กแกแทนข้าวววววว

เนียนนนน จะไปแอบไปอุ้มบีเอ็มมาไว้บ้าน....คริคริ

ปล.แต่อย่าเอาตุ๊กแกมานะ ป้ากลัวววว

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

makeberry's Avatar
    makeberry is offline Trusted Member
    0/5
    น้องบีเอ็มน่ารักจังค่ะ ขอบคุณนะคะที่นำภาพน่ารักๆมาฝาก ^^

I would rather hurt myself
    Than to ever make you cry
    There's nothing left to say but goodbye

Wiarathis's Avatar
    Wiarathis is offline Trusted Member
    0/5

Talking

Quote Originally Posted by ratkatu View Post
    กร๊ากกกกกกกกกกกกก

คุณแม่เอาตังค์ไปซื้อเป๋าหมด

คุณลูกเลยต้องกินตุ๊กแกแทนข้าว
    55555555555555555555555555555555
    คิดดี ทำดี ได้ดี
    Self-conquest is the greats of victory.

KAN's Avatar
    KAN is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by noo_pizza View Post
    โถ พ่อคุณ ....น่าสงสาร....แม่เค้าเอาตังค์ไปซื้อเป๋าหมดไช่ม๊า...

มาอยู่บ้านป้าหนูมะ.....ครัวเพิ่งเสร็จ อุดมสมบูรณ์
    ไม่ต้องกินตุ๊กแกแทนข้าวววววว

เนียนนนน จะไปแอบไปอุ้มบีเอ็มมาไว้บ้าน....คริคริ

ปล.แต่อย่าเอาตุ๊กแกมานะ ป้ากลัวววว
    ป้านู๋สร้างเรือนหอให้ลูกเราเสร็จแล้วชะมะ อิอิ
    เลยชวนกันไปนอนในครัวซะเลย

Quote Originally Posted by makeberry View Post
    น้องบีเอ็มน่ารักจังค่ะ ขอบคุณนะคะที่นำภาพน่ารักๆมาฝาก ^^
    จ้า...ขอบคุณมากค่ะคุณผึ้ง

Quote Originally Posted by Wiarathis View Post
    55555555555555555555555555555555
    555555 อิอิ ป้าแกคงรู้จริงอ่ะ ขอบคุณที่แวะมาชมค่ะ
    [IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/Owner/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot-9.png[/IMG]
    ไม่มีไพร่ ไม่มีำอำมาตย์ มีแต่...พสกนิกร ปวงชนชาวไทย

due's Avatar
    due is offline Trusted Member
    0/5
    มิน่า หน้าตาน่ารักเพราะกินตุ๊กแกนี่เอง
    เดี๋ยวจะให้ลูกชายลองกินบ้างค่ะ
    เรารักอะไรก็จะทุกข์เพราะสิ่งนั้น
    เพราะว่าสิ่งทั้งหลายล้วนแปรปรวนทั้งสิ้น
    ไม่มีอะไรคงที่อยู่ได้ตลอดเวลา

dada_xx is offline Trusted Member
    0/5
    ชื่อกระทู้ซะตกใจเรยค่ะ อิอิ
    คุณลูกน่ารักมากมายค่ะ คุน จขกท โชคดีจังมีคุนลูกน่ารักๆๆ ><

Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook