กลูตาไธโอนแบบเจล Lypo -Spheric GSH (กลูต้าน้ำ) ปรับสูตรใหม่ ดีกว่าเดิม
เพิ่ม Essential Phoppholipids 1000 mg.

กลูต้าไธโอน 450 mg.+ Essential Phoppholipids 1000 mg.

ช่วยบำรุงระบบประสาท ช่วยในการดูดซึมและเป็นแหล่ง เก็บวิตามินที่ละลายได้ในไขมัน เช่น A D E K
รวมทั้งให้กรดไขมันที่จำเป็นแก่ร่างกาย และส่วนประกอบที่สำคัญของเซลล์

ไม่ต้องฉีด หมดปัญหาเรื่องการดูดซึม กลูต้าไธโอน

โดยปกติแล้ว ร่างกายจะสามารถดูดซึม กลูต้าชนิดเม็ด ได้เพียงบางส่วนเท่านั้น
จึงมีผู้นิยมฉีด หรือ
ทานร่วมกับวิตามินซี เพื่อช่วยการดูดซึมดีขึ้น
แต่หากผู้ที่ต้องการให้ขาวไว เห็นผลลัพธ์จากกลูต้าเร็ว แต่กลัวการฉีด
เราขอแนะนำ กลูต้าน้ำนาโนเทคโลยี
ดูดชึมดีมาก เห็นผลเร็ว ขาวไว
เทคโนโลยีล่าสุดจากอเมริกา
ผ่านมาตรฐานการผลิตเลขที่ 1-800-877-2447
ปลอดภัย ขาวไวเท่ากับการฉีด

เพียงฉีกซอง แล้วผสมในเครื่องดื่มเย็น ที่คุณชื่นชอบ
รับประทานขณะท้องว่าง ทานเพียงสัปดาห์ละ 2-3 ซองเท่านั้น ผิวคุณจะขาวเหมือนฉีดกลูต้า
ถ้าจะให้ผลดียิ่งขึ้น ควรทานคู่กับกลูต้าเม็ดค่ะ

กลูต้าชนิดน้ำ ผิวขาวไว ใกล้เคียงกับฉีด นำเข้าจากอเมริกา ดูดซึมเร็ว
นาโนเทคโนโลยี เทคโนโลยีชั้นสูงจากอเมริกา ดูดซึมดีกว่าแบบเม็ด
กลูต้าชนิดทาน ตัวนี้ดีที่สุดในท้องตลาด

Profimin Vite Nice
ช่วยให้ผิวขาวใส เปล่งประกายทั่วเรือนร่าง จนรู้สึกได้ และ ยังสามารถลดฝ้า กระจุดด่างดำจางลง
ผิวขาวขึ้น แม้ยามที่นอนหลับพักผ่อน เห็นผลได้ภายใน 1-2 กล่อง
ยกระดับประสิทธิภาพ ผิวขาวใสทั้งผิวหน้า และเรือนร่าง ด้วยสารสกัดจาก ประเทศสหรัฐอเมริกา
ด้วย กลไกการทำงาน ร่วมกันของสารอาหารโปรไวท์ คือ กลูตาไธโอน (แอลซิสเตอีน แอลไกลซีน และ แอลกลูตามีน) รวมกับกรดอัลฟาไลโปอิก วิตามินอี วิตามินซี

ผลลัพท์ที่ได้จากการทาน โปรฟิมิน ไวท์ไนซ์
จะช่วยให้ผิวขาว สวย หน้าใสเปล่งประกาย รูขุมขนเล็กลง
ความหมองคล้ำ รอบดวงตาลดลง
ไร้ฝ้า กระ จุดด่างดำ ลดการเกิดฝ้า กระ จุดด่างดำ
ใต้วงแขน ขาหนีบ ขาวเนียนขึ้น
ปกป้องผิวจากรังสี UV ตลอดวัน ล้างพิษ และฟื้นฟูสภาพผิว

Acerola Cherry 1000 mg.
อะเซโรลาเชอร์รี่ สารสกัดจากธรรมชาติ ซึ่งให้วิตามินซีสูง
ทำให้ผิวพรรณกระจ่าง สดใส
ป้องกันหวัด ลดภูมิแพ้ ต่อต้านอนุมูลอิสระ

สารสกัด จากอะเซโรลา เชอร์รี่ เป็นสารสกัดจากธรรมชาติซึ่งให้วิตามินซีสูง
ช่วยให้ผิวพรรณกระจ่าง สดใส ป้องกันหวัด ลดภูมิแพ้ ต่อต้านอนุมูลอิสระ
มีความจำเป็นต่อร่างกาย ช่วยดูแลสุขภาพ

ช่วยในการสังเคราะห์คอลลาเจน ซึ่งเป็นโปรตีนที่จำเป็น สำหรับเนื้อเยื้อที่ผิวหนัง และกระดูก
โดยเฉพาะในเด็ก ช่วยเสริมสร้างการเจริญเติบโต
ในผู้ใหญ่ ทำให้ผิวกระชับ ลดการเกิดริ้วรอยก่อนวัย เป็นต้น

- วิธีทานแบบเร่งด่วน
กลูต้าเจลทานวันเว้น 2 วัน หรือ วันเว้นวันนะคะ
วันที่ไม่ได้ทานกลูต้าเจล ให้ทานโปรฟิมีน 1 เม็ด แทนค่ะ

ตามนี้นะคะ
กลูต้าเจล 1 ซอง + อะเซฯ ครึ่งเม็ด ก่อนอาหารเช้า 1 ชม.ค่ะ
แล้วโปรฟิมีน 1 เม็ด + อะเซฯ ครึ่งเม็ด ก่อนนอนนะคะ

- วิธีทานแบบไม่เร่ง
กลูต้าเจลทานวันเว้น 2 วัน หรือ วันเว้นวันนะคะ
วันที่ไม่ได้ทานกลูต้าเจล ตอนเช้าให้ทานแค่อะเซฯ ครึ่งเม็ดก็พอค่ะ

ตามนี้นะคะ
กลูต้าเจล 1 ซอง + อะเซฯ ครึ่งเม็ด ก่อนอาหารเช้า 1 ชม.ค่ะ
แล้วโปรฟิมีน 1 เม็ด + อะเซฯ ครึ่งเม็ด ก่อนนอนนะคะ

เพียงชุดละ 2150 บาท และส่งลงทะเบียนให้ฟรีนะคะ