Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: เสื้อคุณภาพดี คุ้มเกินราคา ไม่ซ้ำแบบใคร แน่นอน มีชุดออกงานด้วยสวยหรูสุดๆ

Warning Points:
    0/5

เสื้อคุณภาพดี คุ้มเกินราคา ไม่ซ้ำแบบใคร แน่นอน มีชุดออกงานด้วยสวยหรูสุดๆ

กติกา

1. สินค้าทุกชิ้นเป็นของแม่ค้า สภาพดีมากๆ บางตัวไม่ได้ใส่เลยค่ะ

2. สนใจติดต่อสอบถามได้ที่ 081-57777-37 ค่ะ

3. แม่ค้าจัดส่งทาง ems 50 บาท ลงทะเบียน 30 บาทค่ะ

4. สำหรับคนที่อยากจอง จองได้นะคะ แต่อย่าเงียบหาย สงสารลูกค้าท่านอื่นๆค่ะ

5. ให้สิทธิ์ คนพร้อมโอนก่อนนะคะ

จะเป็นของแม่ค้า จะมีซื้อและสั่งตัดนะคะ ไม่โหลแน่นอน และเนื้อผ้าดีทุกตัว ยังไงเลือกชมกันได้นะคะ ราคาอาจจะสูง เพราะว่าบางตัวซื้อมาแพงมาก ตัดมาก็แพงมากด้วยเช่นกันค่ะ

เริ่มด้วยเสื้อ ตัวนี้ใส่กะ เลคกิ้งค์น่ารักมากค่ะ คุณหนูสุดๆ ขอขายที่ 390 บาทค่ะ

แชกตัวนี้การันตีเลยค่ะ ใส่แล้วผอมสุดๆ เหมือนคนลดน้ำหนัก เพราะว่าใส่ตัวนี้ทีไร คนทักว่าไปทำอะไรมาผอมทุกที แต่จิงๆ เท่าเดิม T_T ขอขายที่ 390 บาทค่ะ

แซกตัวนี้ จะเข้าช่วงเอวนิดนึงนะคะ สั่งตัดมา สวยมากค่ะ ไปโหลแน่นอน ออกแบบเอง ขอขายที่ 390 บาทค่ะ

ที่สุดต้องตัวนี้ค่ะ ใส่ไปทำงานหรือ ใส่เที่ยวก็ได้ สวยมากค่ะ ใส่แล้ว ผอมๆมากๆ ผ้าด้านล่างเนื้อดีมากค่ะ จะยืดออกตามตัว ตัวนี้สนใจ จะแถมเข็มขัดให้นะคะ แม่ค้าซื้อมาแยก แต่ใส่แล้วจะเข้าสุดกันสวยมากค่ะ 390 บาทค่ะ

เดรสตัวนี้ซื้อมาไม่มีโอกาสได้ใส่เลยค่ะ สวยจิงๆ สั่งตักมา2พันกว่าบาท ปล่อยแบบถูกๆเลยค่ะ 390 เช่นกัน

สั่งตัดอีกเช่นกันค่ะ เนื้อผ้าตัวนี้หนามากไปเลือกผ้ามากับมือ แค่ผ้าก็แพงเหลือร้ายแล้วค่ะ ไม่ได้เก่า สีของเค้าเป็นแบบนี้นะคะ ใส่ออกมาแล้วจะสวยมากๆค่ะ ขอขายที่ 390 บาท (ผ้าเมตรหนึ่งก็ หกร้อยกว่าบาทแล้วค่ะ )

สั่งตัดอีกตัวค่ะ ออกแบบเองเช่นกัน เป็น ไขว้ข้างหน้า สวยมาก ทรงจะคล้ายๆตัวข้างบนแต่ว่าตัวนี้ผ้าจะใส่สบายกว่า ขอขายที่ 390 บาทค่ะ

ปิดท้ายด้วยแซกตัวสุดท้าย ใส่มาแล้วผอมเช่นเดิม ( แม่ค้าเน้นเสื้อผ้าที่ใส่แล้วผอมค่ะเพราะว่าแอบอ้วน) ตัวนี้การันตีเช่นกันว่า ผอมอีกเช่นเดิม 290 บาทค่ะ

ฝากชุดราตรีด้วยนะคะ ตัวนี้สวยมากค่ะ เป็นเกาะอก แล้ว ชายข้างหน้ากับข้างหลังจะไม่เท่ากัน สวยสง่ามากมาย สั่งตัดมานะคะ แบบไม่โหล 490 บาทค่ะ

ตัวนี้ซื้อมาแล้วไม่ได้ใส่ มีผ้าคาดให้ เอาไว้ทำเป็นโบว์ ข้างหน้า หรือด้านหลังก็ได้ค่ะ ขอขายที่ 390 บาทค่ะ

ตัวสุดท้ายใครได้ไปถือว่าโชคดีมากค่ะ ใส่ไปงานแต่งญาติทีเดียว สั่งตัดมา 5000 บาท เพราะว่าเสื้อมีรายละเอียดเยอะมากนะคะ ขอปล่อยขาดใจ 790 บาทรวมส่ง หาไม่ได้แล้วค่ะ ใหม่ขนาดนี้ หรุหรา ขนาดนี้

ฝากอีกห้องไว้ด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ขอขอบคุณ SbN มากค่ะ
    Last edited by Lhei~LheY; 08-31-2010 at 12:33 AM.

Warning Points:
    0/5
    ดัน ดัน ดัน ค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->