Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: *-*sale sale new casio casio only 900bt ค่ะ แถมมี coach disel อีกด้วยสภาพเนี้ยบมาดูกันจ้า*-*

Warning Points:
    0/5

Exclamation *-*sale sale new casio casio only 900bt ค่ะ แถมมี coach disel อีกด้วยสภาพเนี้ยบมาดูกันจ้า*-*

****!!!****ด่วนค่ะ NEW Casio GOLD เริ่ิ่ม 900 ค่ะ ช้าหมดอดสอยนะคร๊า ****!!!****
    สนใจสอบถามหรือติดต่อแม่ค้าได้ทาง PM หรือ add msn or EMAIL >> midpointtime@hotmail.com

รบกวนลูกค้า CF แล้วอย่า CC นะคะ หากจำเป็นจริง ๆ บอกกันได้ค่ะ แม่ค้าจะได้ให้สิทธิ์ท่านต่อไป เพราะสินค้าบางตัวหมดแล้วหมดเลยนะคะ บางรุ่นมีเพียงตัวเดียวเท่านั้นค่ะ
    **การรับประกัน**
    ++ทุกเรือนเป็นของใหม่ & Original นะคะ++
    1_สำหรับ ROXY LEVI'S ESPRIT ประกันศูนย์ เข้าซ่อมที่เคาน์เตอร์ห้างได้ทุกห้าง 2 ปี นับจากวันส่งของจ้า พร้อมคู่มือ ใบประกัน และกล่องรวมทั้งป้ายห้อยด้วยจ้า การประกันเฉพาะตัวเครื่องและแบตค่ะ
    2_สำหรับ CASIO ประกันศูนย์เซ็นทรัลและสยามมาโค 1 ปีเต็มนับจากวันที่ส่งของจ้า พร้อมกับคู่มือ การประกันเฉพาะตัวเครื่อง รับประกันความชัวร์แท้ 100% เต็มค่ะ

อัตราค่าขนส่ง
    กรุงเทพ 50 บาท
    ต่างจังหวัด 70 บาท
    ทุกรายการแม่ค้าส่งแบบ EMS นะคะ
    ^^ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมและพื้นที่ SBN ค่ะ ^^

ภาพรวมกันก่อนนะคะ>>NO BOX>>

ขออนุญาติเครติตภาพจากเว็บค่ะ

เรือนที่ 1 เรือนทองรุ่นล่าสุดค่ะ ราคาลดเหลือ 1650 บาทค่ะ
    (พร้อมส่ง 2 เรือนค่ะ)

เรือนที่ 2 เรือนทองรหัส LA ตัวเล็ก เรือนนี้ลงหนังสือบ่อยค่ะ แฟชั่นสยามห้ามพลาดค่ะ ดาราใส่ตรึมน๊า เหมาะกะคนข้อมือเล็กมาก ๆ ใส่รุ่นนี้แจ่มจ้า ราคาลดเหลือ 900 บาทค่ะ(สินค้าพร้อมส่ง 10 เรือนค่ะ)
    ++คุณเจ,คุณจิ๊บ,คุณแนน,คุณเก๋,คุณ Narumol S.

ขออนุญาตเครดิตภาพจากเว็บค่ะ

เรือนที่ 2.1 ค่ะ เป็นเรือนสีเงินค่ะ เผื่อบางคนชอบสไตล์ silver จ้า ราคา 900 บาทค่ะ

เรือนที่ 3 เรือนทองคอลเล็คชั่นน่ามีไว้ใช้ค่ะ รุ่นใหม่ เรือนนี้สวยค่ะ ใส่แล้วมาดคุณหนูไฮ้ไฮค่ะ แม่ค้าเฟริ์มเลยค่ะ
    ราคาลดเหลือ 900 บาท (สินค้าพร้อมส่ง 10 เรือน ค่ะ)
    ++คุณณัชณิชา,

ขออนุญาติเครดิตภาพจากเว็บค่ะ

เรือนที่ 4 เรือนทองคลาสสิค ฮิตตลอดกาลค่ะ รุ่นเครื่องคิดเลข หญิงใส่เท่ห์ได้ ชายใส่แมนค่ะ ราคาลดเหลือ 1750 บาท ค่ะ
    (พร้อมส่ง 10 เรือนค่ะ)

เรือนที่ 5 เรือนทองรุ่นที่มาริโอ้ใส่ค่ะ หญิงหรือชายใส่ได้ค่ะ ของเข้าแว้วว 10 เรือนเท่านั้นค่ะ
    พลาดต้องรอรอบหน้านะคะ ขอบอก!!! ใครอยากอินกระแสสอยด่วนเรยยยจ้า
    ราคาเรือนละ 1000 บาท เท่านั้นจ้า

เรือนที่ 5.1 เป็นเรือนสีเงินจ้า ราคา 1000 บาทค่ะ

เรือนที่ 6 Casio รุ่นน้องเต้ย ดาราใส่ น่ารัก มากมาย รุ่นที่ทุกคนรอคอย เปิดเพิ่มตามคําร้องเรียก มาทุกรอบหมดทุกรอบค่ะ ของพร้อมส่ง 30 เรือน ราคาเดิม 900 บาทจ้า
    ++คุณผึ้ง,คุณปุ้ย,คุณตั๊กกี้,คุณแนต,คุณเจี๊ยบ,คุณจอย

เรือนที่ 7 casio รุ่น รีโมต ค่ะ สามารถจูนเป็นรีโมตทีวี หรือวิทยุ และเครื่องใช้ไฟฟ้าต่าง ๆ ได้ค่ะ มีรายละเอียดในเล่มคู่มือและใบประกันค่ะ คอลเล็คชั่นของปีนี้จ้า ราคาที่ 1700 บาทค่ะ มีสองรุ่น รุ่นปุ่มกดสี กะปุ่มกดขาวค่ะ (พร้อมส่งสีละ 2 เรือนคร๊า)

เรือนที่ 8 เรือนทองคลาสสิคทุกยุคทุกสมัยค่ะ มี 2 ไซส์ค่ะ ของผู้ชายและผู้หญิงค่ะ แต่ว่าเรือนใหญ่ไม่ใหญ่มากค่ะ ผู้หญิงใส่ได้เช่นกันจ้า ราคา 950 บาทค่ะ

Esprit set box Ltd นาฬิกามาคู่กะสร้อยไข่มุก ค่ะ ตัวนาฬิกาประกันห้าง 2 ปี สร้อย 1 ปี ส่งล้างตามห้างได้จ้า เซ็ตนี้เป็นลิมิตเต็ดนะคะ ของมี 3 เรือนค่ะ ราคาป้าย 3950 บาท ลดเหลือ 2900 บาทค่ะ

ลีวายส์สายหนังสีขาว เก๋ที่หน้าจอบอกเวลาเป็นแบบจักร์หมุนค่ะ ใส่แล้วเท่ห์มากมายค่ะ ราคาป้าย 4750 บาท ขายอยู่ที่ 3200 บาทค่ะ

Guess รุ่นฮิตตลอดกาล ใส่แล้วมีแต่กำไรค่ะ ราคาเรือนละ 3350 บาทค่ะ (เรือนที่ 1 และ 4 Sold ka)

สินค้าประกันเซ็นทรัลค่ะ มาพร้อมกล่องและใบประกันค่ะ

"""ROXY"""" รุ่นสุดฮิต สีสันบาดตาจ้า

ราคาป้าย 2450 บาท ขายที่ 1700 บาท
    สีม่วง(เหลือ 2 เรือนค่ะ)

[CENTER]
    Thanks SBN มากคร๊า
    Last edited by pratze; 08-25-2010 at 05:23 PM.
    Pratze

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->